Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV จะหารถ Lambeghini ได้ที่ไหนบ้างครับ หายากมาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV จะหารถ Lambeghini ได้ที่ไหนบ้างครับ หายากมาครับ

ช่วยบอกหน่อยครับจะหารถ Lambeghini ได้ที่ไหนบ้างครับ หายากมาครับ

ใครรู้ก็เอารูปหรือบอกที่อยู่ของก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

มันมีที่ไหนหล่ะครับ แต่ถ้ารถคล้ายๆ ก็คงเป็น Turismo ไม่ก็ SuperGT หายากเหมือนกันครับแต่ถ้าขี้เกียจหาก็สูตรเอา

Comment

ถ้าชอบรถคันไหนให้ขัยเวียนรอบเมืองซักพักกลับมาที่ SelfHouse จะมีรถเหมือนเราจอดให้ขโมยตรึม

Comment

ใส่สูตรเอาสิ

Comment

ไม่แน่ใจว่าดูใน www.whattheydonotwantyoutoknow.com รึเปล่านะครับ
          แต่มันจะจอด หลบในที่จอดรถ ต้องไปขโมยมา

Comment

infernus น่าจะหาได้แถวๆหมู่บ้านหรูๆที่อยู่ชานเมืองนะ (แนวเดียวกับ GTA:SAN) ผมยังเปิดแผนที่ไม่หมดเลย - -'

Comment

infernus ใช่แล้วครับรถคันนี้แหละครับ หายากมากเลย ขอบคุณที่บอกครับ

Comment

ช่วงแรกๆ ก็ขับรถเอาเพราะยังไม่ข้ามเกาะ แต่หลังๆ ไม่ไหวเมื่อยมือ อาศัยนั่งแท๊กซี่ตลอด นั่งส่งถึงที่แถมมีเวลาไปทำอย่างอื่นได้อีก

Comment

ผมใส่สูตรขับ Turismo ก็หรูแล้วครับ

Comment

ผมทำรถสปอร์ตที่ Bernie ให้มาหายอ่ะครับ ไอ้ที่มีท่อไอเสียกลมๆตรงกลางกระโปรงหลัง4ท่ออ่ะ เล่นจนจบก็เห็นอยู่คันเดียว จะไปหาที่ไหนอิกเนี่ย....

Comment

อ่อ ผมไปอ่าน forum เมืองนอกมา เค้าบอกว่า Infernus ไม่มีตามท้องถนนทั่วไปนะครับ = ='
                      ผมเองก็ไม่รู้เหมือนกัน ยังเล่นไม่ถึงไหนเลย

Comment

อยากทราบว่า จะเปิดไฟเลี้ยวรถ ทำได้ไหมครับ

Comment

ช่ายเปิดไฟเลี้ยวกดอะไรคับ?~

Comment

ถ้าเราขับรถประเภทเดียวกัน เดี๋ยวมันก็โผล่มาครับ

Comment

ถ้าได้แลวไม่อยากให้หายก็ต้องเอาไปจอดหน้า safehouse ตรงที่ให้จอดแล้วค่อยเดินหาในเมืองเอาแค่นี้ก้มีให้เห็นตลอดแล้ว 555

Comment

Working...
                              X