Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ VGA Cooler แบบนี้บ้างครับผม(ผมจะไปซื้อมาใช้บ้างงง!!)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ VGA Cooler แบบนี้บ้างครับผม(ผมจะไปซื้อมาใช้บ้างงง!!)

มันชื่อ Thermalright's HR-03

ในเว็บ www.thermalright.com ผมลองเข้าไปดูชอบมากๆเย็นจิงๆ ครับ^^"

ร้านไหนในพันทิพย์มีขายบ้างอ่ะครับ ใครรู้บอกกันมั่งนะครับ มีรูปให้ดูครับผม

จะเอามาดับร้อนให้ X1950XT ที่ Fullload ร้อน 95 องศาให้มันหน่อยสงสารมัน

Last edited by Autsumaki; 16 Feb 2007, 00:37:20.
Working...
X