Announcement

Collapse
No announcement yet.

Antivirus ของ AntiVir ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Antivirus ของ AntiVir ดีไหมครับ

ตามหัวข้อ

ดีครับ

Comment

ผมเคยใช้ครับ ของฟรี แต่มันใช้ได้ปีเดียว กำลังหาตัวอื่นอยู่ครับ

Comment

ดีครับติดอันดับต้นๆทุกปีเลย

Comment

ดีเพราะฟรีด้วยครับ เรื่องการจับไวรัสก็ดีครับ แต่อัพเดทแบบ offline ทำได้หรือเปล่าไม่รู้
          แต่มัน Clean ไฟล์แบบไม่ต้องลบเหมือน Antivirus บางตัวไม่ได้
          เวลาใช้งานเราก็ไปบล็อคไฟล์ nvnotify ไม่ให้มันโฆษณา ก็เหมือนกับเราใช้ของแท้เลย

Comment

อัพเดตแบบ Offline ได้ครับ

Comment

ร่มแดง ป่ะครับ ถ้าใช่ดีมากๆ ฟรีด้วย แต่ถ้าให้ดีลงโปรแกรมสแกนมัลแวกะสปายแว ไว้ด้วยปลอดภัย หายห่วงครับ

Comment

Working...
              X