Announcement

Collapse
No announcement yet.

T220มีเดท3จุดของJIBซื้อวันที่ 2 วันนี้15 วันพอดีเค้าจะให้เปลี่ยนมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• T220มีเดท3จุดของJIBซื้อวันที่ 2 วันนี้15 วันพอดีเค้าจะให้เปลี่ยนมั้ย

คือว่า ซื้อ T220 มาวันที่ 2 เดือนนี้ละครับ
    ซื้อร้าน JIB
    ซื้อมาเช็คก็ไม่มีเดท พอกลับมาใช้ไป ประมาณ 10 กว่าวันเจอ 3จุด
    ไปดูในเวปเค้าบอก ถ้า ของชำรุดหรือบกพร่องในการใช้งาน ภายใน15วัน สามารถนำมาเปลี่ยนใหม่ได้
    แล้ว ถ้าเอาไปเค้าจะเปลี่ยนให้ไม่นิ ไม่เข้าใจ เท่าไร

เดียวนี้รู้สึก จะ 7 วันน่ะครับ

Comment

กำงี้ก็ไม่ได้หนะซิ ยิ่งอยู่ไกลด้วย ไม่อยากยกไปเสียเวลาเลยหุหุ

Comment

โทรถามเลยครับ

Comment

โทไปถามจิครับ รับรอง ชัวร์

Comment

ถ้าในใบเขียนว่าภายใน 15 วัน เรามีหลักฐานก็ได้นะครับ

Comment

เค้าบอกให้ยกไปร้านเค้าอ่ะ

Comment

ไม่น่ามีปัญหา....

Comment

ทำไมมันมาไวจัง 3 จุดเลย - -*

Comment

มาไวแล้วไปไว ป่าวครับ

Comment

จุดธูป ขอให้มันมาเพิ่มอีก 2 จุดครับจะได้ส่งเคลม
                      ถ้ายังอยู่ที่ 3 จุดก็ต้องใช้ไปแหละครับ เปลี่ยนไม่ได้

Comment

กำเลย เสาร์นี้กำลังไปไปหิ้วเจ้านี้อยู่ สาธุ อย่าเอามา ย้อมแมวขายต่อ ผมไปรับมาแย่ อะ

Comment

ภาวนา ขอให้ได้นะ

Comment

เอ๋มันต้อง 5 จุดชิมิ แต่ถ้าไม่กำหนดจุดด้วยจรรณาบรรณของการค้าเค้าน่าจะเปลี่ยนให้ท่านนาคับเพราะอาจเลยแค่วัน

สองวันเองนี่หน่าหรือไม่ถ้าเค้าไม่ให้เปลี่ยนท่านก้อทำมองไม่เห็นหรือเอามาให้ผมใช้เล่นเกมส์มาริโอ้กะได้เอิ๊ก

Comment

เอาไปแล้ว เค้าบอก มันจุดเล็กมากๆ เลย ของก็ไม่มีเปลี่ยน เค้าบอกจะขอเครื่องไว้
                              ผมก็เลยไม่ ยกกลับบ้านเลย เซง ใช้ไปยังงี้ละ มันก็ไม่ได้รำคาญหรอก เพราะจุดมันเล็กไม่สังเกตุไม่เห็น มันอยู่มุมๆจออ่ะ แต่ว่าเราซื้อของเราก็ไม่อยากให้มันมี ใช่ไม๊ละครับ ผมก็อื้ม ใช้ไปยังงี้ละ

พนักงานที่ศูนย์บอก
                              ถ้าส่งเครมจุดเล็กขนาดนี้ถ้าส่งไปที่ ศูนย์ซ่อมเค้าบอกเค้าตีของกลับเลย เค้าบอกต้องจุดใหญ่ กว่านี้ว่างี้ - -* อ่ะเออ
                              ใช้อย่างงี้ก็ได้ หุหุ

Comment

Working...
                              X