Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหา driver x64 XP/Vista ของ benq s41 3xx หน่อยครับ T_T ขอบคุณครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหา driver x64 XP/Vista ของ benq s41 3xx หน่อยครับ T_T ขอบคุณครับ

หามาหลายวันแล้วครับ driver 64-bit T_T จะหาแยกชิ้นก็กลัวมันจะไม่ work อ่ะคับ ช่วยทีนะครับ (เป็น torrent ก็ได้นะครับ) ขอบคุณมากครับ

ผมหามาเป็นปีจนเลิกหาและคับเหอๆไม่ครบซักที หาจนเครื่องเริ่มค้างๆและ T_T

ปล. ใครมี Driver Windows 7 จัดด่วนเลยคับเบื่อ Vista แล้น

Comment

Working...
    X