Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับเครื่องเริ่มแสดงอาการ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับเครื่องเริ่มแสดงอาการ

ตอนที่เปิดเครื่อง ตอนที่หน้าจอดำๆอ่ะมันจะมีให้เลือกเข้า 2 อันว่าจะเข้าอันไหน
    window xp professional มันมีเวลาให้ 2 วิมั้งแล้วก็เข้าปกติ
    เกิดอะไรขึ้นครับแก้ยังไง

ตอนเล่นเกมส์รู้สึกภาพวันจะไปเร็วมากๆ ทั้ง game online offline
    ภาพมันจะวูบวาบๆไปมาเล่นไม่รู้เรื่องเลยครับเป็นกับหลายๆเกมส์เลย
    restart แล้วอาการหายนะครับแต่เล่นไปซักพักมันจะค่อยๆเร็วขึ้นเรื่อยๆ จนเล่นไม่ได้อ่ะครับ

spec
    amd X2 4200+ socket 940
    HDD seagate 160 g 7200 rpm sata
    M/B Asrock AliveNF6P-VSTA
    ram 1g*2 kington
    vga galaxy 8600gt 512 mb ddr2 OC PCI-e
    Last edited by tower; 17 Dec 2008, 19:51:04.

เงียบเลยไม่มีท่านใดช่วยอ่ะ

Comment

Working...
    X