Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซ่วยแล้วครับ DeepFreeze ลบไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซ่วยแล้วครับ DeepFreeze ลบไม่ได้

ลบ DeepFreeze ไม่ได้คร๊าบ ลองหาดูใน google แล้วมีคนบอกว่า

ใช้ Hiren ลบได้ แต่ไม่รู้จะต้องเข้าไปในหัวข้อไหน

มีใครรู้วิธีลบ DeepFreeze โดย Hiren มั้ยคร๊าบ เดือดร้อนมากเลย

ใจเย็นครับ ผมก็เคยโดยมาก่อนลองหาดูดีๆ ครับ กดยังไงผมก็จำไม่ได้แล้ว ขอโทษทีนะครับ

Comment

มีครายรู้อีกม้ายยยยยย

Comment

เคยช่วยหลายครั้งแล้วครับ แต่ก็ลืมไปล่ะ รื้อเจอเด๋วมาช่วยเน้อ

Comment

*0*

Comment

กดปุ่ม Shift ค้างใว้แล้วเบิ้ลคลิกใอคอนรูปหมีขาวที่มุมล่างขวา แล้วกดตามนี้นะคับ

Ctrl+Shift+Alt+F6 ก็จะเข้าสู่เมนู Logon ไส่พาสแล้วคลิก OK

พอเข้าหน้าต่างก็เลือก Uninstall ครับ

รื้อไปรื้อมา ไปเจอของเก่าที่ตัวเองโพสใว้

Comment

ที่มาโพสว่าลบไม่ได้เพราะว่าลืม Pass ครับ TwT

Comment

กำ เอาใจช่วย

Comment

ของผมปลดล็อกก็มะได้ ลบก็มะได้ เวลา Ctrl+Shift+Alt+F6 เปิดโปรแกรมขึ้นมาโปรแกรมมันจะค้าง

Comment

กำ

Comment

Working...
                    X