ขายจ้าา

ขาย Acer R231 IPS LED Monitor ประกัน Acer อีกนาน สภาพแจ่มๆ

ของครบยกกล่อง ซื้อจาก IT CITY ประกันเหลืออีกยาว 2 ปีกว่าเพราะซื้อมาได้แค่ไม่กี่เดือน

ขอขายที่ 4,000 ถ้วน ไม่รวมส่ง Kerry +300 >> หน้าร้านของใหม่ตอนนี้ 5,390.-

นัดรับกับมือเลยจะดีมากที่ สาทร / พระราม 4

รบกวนขอคนที่สะดวกและพร้อมก่อนนะครับ ไม่มีการจองปากเปล่าใดๆ ทั้งสิ้น เว้นโอนเงินเข้ามา

สนใจโทรมาได้ที่เบอร์ ๐9๐9-614223 ครับ ประวัติการขาย เช็คเอาได้เลย ขายมาเยอะแล้วจ้าา นัดรับกับมือเป็นหลักครับ

รูปเดี๋ยวมาลงครับ