Announcement

Collapse
No announcement yet.

จบไปเรียบร้อยแล้วนะคับสำหรับจังหวัดนครสวรรค์และสุพรรณบุรี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จบไปเรียบร้อยแล้วนะคับสำหรับจังหวัดนครสวรรค์และสุพรรณบุรี

จบไปเรียบร้อยแล้วนะคับสำหรับจังหวัดนครสวรรค์และสุพรรณบุรี

Update ท่านที่โอนมาแล้ว

1.Wolverine-นครสวรรค์
    2.Koom2521-นครสวรรค์
    3.Devil23-นครสวรรค์
    4.MoAz-นครสวรรค์
    5.sm58-นครสวรรค์
    6.gpu2day-สุพรรณบุรี
    7.tlmnuy-สุพรรณบุรี
    8.CrazyCat-สุพรรณบุรี
    9.champ24477-สุพรรณบุรี
    10.europlus-นครสวรรค์
    11.GuSopma-สุพรรณบุรี
    12.s.wong-สุพรรณบุรี
    13.odin-สุพรรณบุรี
    14.tienking-นครสวรรค์
    15.terkman-นครสวรรค์
    16.mui-mui-สุพรรณบุรี
    17.dennarok69-สุพรรณบุรี
    18.Karas100-สุพรรณบุรี
    19.game555147-นครสวรรค์
    20.enjoyplant-นครสวรรค์
    21.aeywin-นครสวรรค์
    22.Bugpuegg-นครสวรรค์
    23.toto_3737-นครสวรรค์(ทำบัตรย้อนหลัง)
    24.konami69-สุพรรณบุรี
    25.spize-นครสวรรค์
    26.obone1981-นครสวรรค์
    27.LeoniDaz--นครสวรรค์
    28.beer478-นครสวรรค์
    29.Metrora-นครสวรรค์
    30.NarutYU-นครสวรรค์
    31.shutter_xx-นครสวรรค์
    32.samart50-นครสวรรค์
    33.k-u_-สุพรรณบุรี
    Last edited by OCZ; 11 Jul 2017, 22:05:44.

ผมไปครับ @นครสวรรค์
    เดี๋ยวจะติดต่อ โอนเงิน ไปนะครับ

Comment

ไปครับๆๆๆ นครสวรรค์มาแล้ว ในที่สุด จะได้เป็น ซะที นักขายมือทอง

Comment

..กดซ้ำ

Comment

น่าทำปกติขายของออก ตจว ยากมาก

Comment

คงต้องไป ทำที่ นครสวรรค์สินะ สุพรรณ คงไม่มีคน

Comment

เสียดาย มาวันที่ไม่อยู่ซะงั้น

Comment

สุพรรณมีใครไปอีกไหมครับผมอยู่สุพรรณ

Comment

ผม สุพรรณ ครับ แต่ 2 คน จะได้ทำไหมเนี่ย

Sent from my SM-G900F using Tapatalk

Comment

Originally posted by cuteman View Post
                    สุพรรณมีใครไปอีกไหมครับผมอยู่สุพรรณ
                    Originally posted by SSC_COM View Post
                    ผม สุพรรณ ครับ แต่ 2 คน จะได้ทำไหมเนี่ย
                    จริงๆ User ที่จังหวัดสุพรรณนี่เยอะนะคับ แต่อาจจะไม่ค่อยให้ความสนใจกัน ยังไงถ้ามีซัก 10-20 คนผมก็ไปแล้วคับ

แต่ถ้าเอาแต่จ้องกัน สรุปอาจจะต้องยกเลิกเหมือนจังหวัดกาญจนบุรีคับ

Comment

อยู่สุพรรณเหมือนกันครับ แต่ไม่ค่อยแน่ใจว่าจะสะดวกไปรึเปล่า แต่คิดว่าถ้ามาก็อยากไปนะครับ

Comment

Originally posted by cuteman View Post
                        ผมครับ แต่คนน้อยมากดูท่าแล้ว ช่วยกันหน่อย 10 คนเอง

Comment

สุพรรณเอาไงดีครับ โอนเงินเลยดีไหม จะได้เห็นจำนวนคนชัดเจน

Comment

สุพรรณบุรี จัดไปครับ

Comment

รู้สึกทั้งหมดที่นับรวมตอนนี้มี 6 คนแล้วนะครับ อาจจะพอมีหวังนะรอดูท่าทีครับถ้าครบเดี๋ยวโอนเลย

Comment

Working...
                              X