overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32
    OverclockZone Member shadow99's Avatar

Default 60#23LightUpMessageBoard/เครื่องฟังเสียงหัวใจเด็ก/เครื่องช่วยฟังเสียงลูกร้อง ปิด21-06

ตอนนี้ผมจัด แคมเปญ เล็กๆ นิดหน่อยนะครับ เพื่อตอบแทนลูกค้าที่คอยอุดหนุนมาเสมอ
    คือผมทำ List เอาไว้ ตั้งแต่ต้นปี 2560 นี้เป็นต้นมา ว่าใครที่ซื้อสินค้าไปเป็นจำนวนเท่าไหร่
    ก็นับตั้งแต่ต้นปีเลย โดยปลายปี กระทู้สุดท้ายของผม ในเดือนธันวาคม ใครที่มียอดการจ่าย "สูงสุด"
    ผมมีของตอบแทนให้เล็กน้อย ก็ยังไม่ได้สรุปหรือทำอะไรมากมายในตอนนี้ แต่คราวๆ คือ

- 5000 ขึ้นไป ได้ แผ่นหนัง DVD ลิขสิทธิ์ ให้ท่านละ 2 เรื่อง
    - 10000 ขึ้นไป ได้ ของสมนาคุณ ชุดจานชาม หรือ แก้ว "มีกล่อง" ให้ท่านละใบ
    - 15000 ขึ้นไป ได้ PS1 เล่นแท้ "พร้อมเล่น" 1 ชุด
    - 20000 ขึ้นไป ได้เครื่อง Wii "พร้อมเล่น" 1 คน 1 ชุด

โดยตอนนี้สามารถสำรวจรายชื่อตัวเองได้นะครับ ตามรูปว่าใครยอดเท่าไหร่
    ซึ่งด้านล่างทำเป็น Chart ให้ดูยากๆ ไว้ อิอิ แต่ของจริงผมมีอยู่ใน excel ครับ
    ***หมายเหตุ*** ของทุกชิ้นมาจากงานโกดังญี่ปุ่นนะครับ
    พวกจานชาม ถ้วยแก้ว มีกล่อง พวกนี้ยังไม่ได้ใช้งาน
    พวกเครื่องเกม ของหนัก ขอค่าส่ง นอกนั้นส่งฟรี
    PS1 ก็ไม่มีไรมาก เครื่อง+จอย+สายไฟ+AV+แผ่น
    Wii ก็มีเครื่อง+Sensor Bar+Adapter+Stepdown+1จอย+สายAV+USB16G

กดครับ

โปรโมชั่นช่วงนี้ครับ แจกบัตรส่วนลด Major 100 บาท 2 ใบ ต่อ 1 คน
    บัตรหมดเขต 30 ก.ค. 60 แจกจนกว่าของจะหมด

รายการ 1.Light Up Message Board งาน UK

Light Up Message Board งาน UK ครับ รายละเอียดตามลิงค์นี้ http://www.argos.co.uk/product/5232907
    ราคาเต็มเมื่อซื้อที่นั้นก็ 500-600 บาทเท่านั้นนะครับ ผมเปิด 260 ละกัน เป็นของใหม่ มือ 1
    ใส่ถ่าน AA ครับ ตัวอักษรให้มาครบมีเป็น แพ็คๆ ตามรูปซึ่งผมไม่แกะนะ แต่เอากระดาษเขียนให้ดู
    การใช้งานก็ไม่มีอะไรมาก ก็ประมาณป้ายไฟ เอาไว้ทำเซอร์ไพรซ์ เขียนข้อความเล็กๆ ไว้ตั้งโชว์หรือประดับร้านครับ

เปิดที่ 260 บาท
    บิดเท่าไหร่ก็ได้ลงท้ายด้วย 0
    ค่าจัดส่ง+กันกระแทก 50

รายการ 2.Jumper เครื่องฟังเสียงหัวใจทารกในครรภ์ รุ่น JPD-100S Mini

Jumper เครื่องฟังเสียงหัวใจทารกในครรภ์ รุ่น JPD-100S Mini งาน JP นะครับ ของใหม่มือ 1
    https://www.facebook.com/16489206153...type=3&theater
    ตามลิงค์ในเฟส ขายอยู่ 1550 บาทยังไม่รวมส่ง แต่โด้เปิดให้คุณพ่อ คุณแม่ ที่กำลังมีลูก 560 บาท
    ลองทดสอบการใช้งานคร่าวๆ ตามคลิปแล้ว ใช้ได้ปกติ

เปิดที่ 560 บาท

รายการ 3.เครื่องช่วยฟังเสียงลูกร้อง Baby Monitor

เครื่องช่วยฟังเสียงลูกร้อง Baby Monitor งานญี่ปุ่น ใส่ถ่านได้ มี Adapter
    แต่เป็น Adapter ไฟ 100v นะครับ แต่ผมลองใส่ถ่านแล้วใช้งานได้ปกติครับ
    ระวังเวลาเปิดอย่าเอาเข้าใกล้กันนะ มันจะหอน ครับ ให้เอาไว้ห่_างๆ สัญญาณ
    ครอบคลุมทั่วตัวบ้าน เอาแค่บ้านธรรมดานะครับ 1-2 ชั้นไรแบบนี้ แล้วพก
    อันเล็กไปติดตัว เมื่อลูกร้องเราก็จะได้ยินเสียงครับ แถมเครื่องดักจับขโมยในบ้าน
    ให้อีก 1 อัน แต่อันนี้ผมลองแค่ ใส่ถ่านเปิดติดนะครับ มีปุ่มให้กด ไม่รู้ใช้ยังไง

รายการ 4.Combi เครื่องอุ่นขวดนมและกาอุ่นน้ำร้อนสำหรับเตรียมชงนม 2 in 1

Combi เครื่องอุ่นขวดนมและกาอุ่นน้ำร้อนสำหรับเตรียมชงนม 2 in 1 งานญี่ปุ่น ยี่ห้อนี้ดีครับ
    ใช้ไฟ 100v 20w เท่านั้น Stepdown ลูกเล็ก ไม่เกิน 50w เอาอยู่แน่นอน (ลูกละ 250 เอง)
    ตัวนี้ของมือ 1 ครับ ถ้าไปอยู่บนห้าง อย่างน้อยต้องมีในกระเป๋า ไม่ต่ำกว่าพันนะ (น่าจะพันกว่าบาท)
    แต่โด้เปิดให้ คุณพ่อ คุณแม่ ในราคา น่ารัก น่าคบ 360 บาท เทสไฟผา่น Stepdown ให้เรียบร้อย

เปิดที่ 360 บาท

รายการ 5.เครื่องอุ่นสเปรย์ฉีดทำความสะอาดก้นเด็ก

เครื่องอุ่นสเปรย์ฉีดทำความสะอาดก้นเด็ก เวลาเด็กอึใส่ผ้าอ้อม ถ้าเราไม่สังเกตุ ปล่อยไว้เป็นเวลานาน
    จะเกิดการอับชื้นผื่นแดง อันนี้เอาไว้อุ่นน้ำสำหรับฉีดทำความสะอาดก้นเด็กนะครับ งานญี่ปุ่น เป็นของใหม่
    ใช้ไฟ 100v 15w เท่านั้นเอง Stepdown ลูกเล็ก ไม่เกิน 50w เอาอยู่แน่นอน (ลูกละ 250 เอง)
    โด้เปิดให้ คุณพ่อ คุณแม่ ในราคา น่ารัก น่าคบ 260 บาท เทสไฟผา่น Stepdown ให้เรียบร้อย

ค่าจัดส่ง+กันกระแทก 40

รายการ 6.เครื่องอุ่นผ้าเปียกสำหรับเด็ก

เครื่องอุ่นผ้าเปียกสำหรับเด็ก ใช้กับผ้าเปียกบ้านเราได้ครับ ปกติบ้านเราเวลาซื้อผ้าเปียก
    มันก็จะเป็นห่อๆ แล้วเปิดมาดึง ไม่มีความอุ่นอะไร อันนี้เลยเอาซองผ้าเปียกใส่ไปในเครื่องนี้
    แล้วตั้งอุ่น ก็จะได้ผ้าเปียกอุ่นๆ เอาไว้เช็ดก้นเด็ก หรือเช็คตัวเด็ก เป็นการฆ่าเชื้อไปในตัวครับ
    ใช้ไฟ 100v 15w เท่านั้นเอง Stepdown ลูกเล็ก ไม่เกิน 50w เอาอยู่แน่นอน (ลูกละ 250 เอง)
    โด้เปิดให้ คุณพ่อ คุณแม่ ในราคา น่ารัก น่าคบ 260 บาท เทสไฟผา่น Stepdown ให้เรียบร้อย

รายการ 7.BRITA เหยือกกรองน้ำ รุ่น XL 3.5 ลิตร (สีขาว)

BRITA เหยือกกรองน้ำ รุ่น XL 3.5 ลิตร (สีขาว) งานเยอรมัน (แต่ขายในญี่ปุ่น)
    ของใหม่ครับ มือ1 มีไส้กรองมาให้ 2 อันยังไม่ได้แกะ ที่ฝามีเป็นตัวเลขบอกเวลาด้วยครับ
    ตัวนี้ LAZADA ขายอยู่ 849 บาท และเช่นเคย เมื่อมาอยู่กับโด้ เปิด 460 บาทครับ

เปิดที่ 460 บาท

รายการ 8.เครื่องปั่นเอนกประสงค์ NAKASA DFC-80

เครื่องปั่นเอนกประสงค์ NAKASA DFC-80 ของใหม่ งานญี่ปุ่น ใบมีดพร้อม ใช้ปั่นได้ 5 อย่าง เนื้อบด แล้วก็พวกผัก
    เครื่องเทศต่างๆ มีกล่องคู่มือ ใช้ไฟ 100v 80w เท่านั้นเอง Stepdown อาจจะต้องลูกใหญ่ขึ้นมาหน่อยนะครับ
    แต่มีก้อนละ 200w เนี่ยเอาอยู่ โด้เปิดให้ คุณพ่อบ้านแม่บ้าน ในราคาน่ารักน่าคบ 160 บาทเทสไฟผา่น Stepdown ให้เรียบร้อย

เปิดที่ 160 บาท

รายการ 9.Home Cooking (YAMAZEN) FC-200

เครื่องปั่นเอนกประสงค์ Home Cooking (YAMAZEN) FC-200 ของใหม่ งานญี่ปุ่น
    เป็นเครื่องปั่นเล็กๆ มีขนาดเล็ก เหมาะกับงานปั่นพวกผักต่างๆ นะครับ มีกล่องคู่มือ ใบมีดพร้อม
    ใช้ไฟ 100v 60w เท่านั้นเอง Stepdown อาจจะต้องลูกใหญ่ขึ้นมาหน่อยนะครับ
    แต่มีก้อนละ 200w เนี่ยเอาอยู่ โด้เปิดให้ คุณพ่อบ้านแม่บ้าน ในราคาน่ารักน่าคบ 160 บาท
    เทสไฟผา่น Stepdown ให้เรียบร้อย

รายการ 10.เครื่องปั่น เครื่องบด งานหนัก

เครื่องปั่น เครื่องบด งานหนัก ต้องยกให้เครื่องนี้เลยครับ วัสดุทำจากแสตนเลส
    แข็งแรงทนทาน ของยังไม่ได้ผ่านการใช้งาน แต่ผมเทสแล้วใช้งานได้ปกติ มีที่เก็บสายด้านหลัง
    ใช้ไฟ 100v 170w เท่านั้นเอง Stepdown อาจจะต้องลูกใหญ่ขึ้นมาหน่อยนะครับ
    แต่มีก้อนละ 200w เนี่ยเอาอยู่ โด้เปิดให้ คุณพ่อบ้านแม่บ้าน ในราคาน่ารักน่าคบ 260 บาท

รายการ 11.Soleado Yogurt Maker / thread

Soleado Yogurt Maker ของใหม่ งานญี่ปุ่น ในเว็บ Rakutenขายอยู่ 900 กว่าบาท
    http://global.rakuten.com/en/store/a..._rlsa_nonpromo

มีคลิปวิธีทำอยู่ ตามนี้ครับ
    https://www.youtube.com/watch?v=bNnuLvfzkBE
    ใช้ไฟ 100v 8w เท่านั้นเอง Stepdown ลูกเล็ก ไม่เกิน 50w เอาอยู่แน่นอน (ลูกละ 250 เอง)
    โด้เปิดให้ คุณพ่อบ้านแม่บ้าน ในราคา น่ารัก น่าคบ 260 บาท เทสไฟผา่น Stepdown ให้เรียบร้อย

รายการ 12.Personal Hamunifier เครื่องพ่นควันเพิ่่มความชื้้นในอากาศ

Personal Hamunifier เครื่องพ่นควันเพิ่่มความชื้้นในอากาศ
    แถม มีไส้กรองยังไม่ได้ใช้ให้ 1 อัน ตัวนี้ใช้งานง่ายมากครับ
    เสียบผ่าน USB Notebook ทั่วไป หรือหา Adapter มาก็ได้
    ตัวนี้เปิดฝาใส่น้ำเปล่าลงไปก่อนนะครับ แล้วก็ 1 ที = มันจะพ้นไอน้ำออกมา 1 ครั้ง
    พอกด 3 ครั้ง ติดกัน ก็จะพ้นออกมาเป็นระยะๆ ลูกเล่นพอสมควร
    เอาไว้ตั้งในห้อง ทำงานไปด้วย ไฟสวยมากครับ เพิ่มบรรยากาศในการทำงาน

***แถมแบบแท่งให่ด้วยครับ มือ 1 ยังไม่ได้ใช้งาน***

รายการ 13.ไฟประดับ ดาวกระจาย สวยงาม

ไฟประดับ ดาวกระจาย สวยงาม สวยจริงๆ ครับ เอาไว้ใช้ในงาน ปีใหม่ หรืองานมงคล เทศกาลได้ตามสะดวก
    แล้วใช้ไฟ 100v 2.5w เท่านั้นเองครับคุณ แค่ Stepdown ลูกเล็กๆ อันละ 100 กว่าบาทก็เอาอยู่ เสียบได้เป็นวัน
    เอาเป็นว่าผมแถม เตารีดให้ด้วยครับ เป็นเตารีดไอน้ำนะ ใช้ไฟ 100v แต่วัตต์สูงหน่อย ไม่แน่ใจเท่าไหร่ มีกล่องครบแถมให้

รายการ 14.ไฟฉาย ยามฉุกเฉิน รองรับถ่าน 4 ขนาด

ไฟฉาย ยามฉุกเฉิน รองรับถ่าน 4 ขนาด ตัวนี้สุดยอดมาก ควรมีติดไว้ในบ้านเลยครับ
    เคยไหม พอเวลาฝนตก ไฟดับ หยิบไฟฉายมา เอ้าถ่านหมด จะต้องฝ่าออกไปข้างนอก
    เพื่อซื้อถ่านอีก อันนี้เป็น Gadget ของคนญี่ปุ่นเค้าครับ ที่ผลิตออกมาให้ รองรับถ่านได้ 4 ขนาดเลย
    ตั้งแต่ AAA , AA , C , D สามารถหยิบจากอุปกรณ์ตัวอื่นเอามาใช้งานชั่วคราวไปก่อนได้ สะดวกมาก
    แถมพิเศษ เครื่องตรวจจับสัญญาณกันขโมยครับ อยู่ในแพ็ค แพ็คนึงประมาณ 2000กว่าเยน ให้ไป

รายการ 15.ไฟฉาย เอนกประสงค์ ทรานซิสเตอร์

ไฟฉาย เอนกประสงค์ ทรานซิสเตอร์ ครับ สามารถที่จะเป็น
    1. ไฟฉาย
    2. ไซเรน เปิดแล้วเสียงดังมากๆ
    3. วิทยุ AM FM
    4. ไม่พอใจใครก็ปาหัวก็ได้ครับ
    ใส่ถ่าน AA นะครับ ***ผมแถมพิเศษ เป็นไฟฉายเสียบชาจ์ทไฟ อยู่ในแพ็ค ใช้ไฟ 110v***

รายการ 16.ไฟฉาย ดึงปุบ ติดปั๊บ

ไฟฉาย ดึงปุบ ติดปั๊บ เอาไว้แปะกับข้างกำแพง (มีน็อตให้)
    พอเวลาตอนเสียบเข้าที่ ไฟจะไม่ติดครับ พอดึงออกปุ๊บ ไฟติดเลย
    ***ผมแถมพิเศษ เป็นไฟฉายเสียบชาจ์ทไฟ อยู่ในแพ็ค ใช้ไฟ 110v***

เปิดที่ 60 บาท

รายการ 17.เครื่องสร้าง หมู่ดาวในห้อง

เครื่องสร้าง หมู่ดาวในห้อง มีแผ่นฟิล์มสำหรับเปลี่ยน ติดมาให้ 3 แบบ ใส่ถ่าน AA 3 ก้อน
    ***ผมแถมพิเศษ เป็นที่โกดหนวดไฟฟ้าเสียบชาจ์ทไฟ อยู่ในแพ็ค ใช้ไฟ 110v***

รายการ 18.เครื่องทำเทปกาว 2 หน้า

เครื่องทำเทปกาว 2 หน้า ใส่ถ่านขนาด AA นะครับ เวลาเราอยากจะแปะกาว 2 หน้า
    ก็จะประสบปัญหา ต้องมาคอยแกะเทปอีกหน้านึงออก ตัวนี้เลยครับ สามารถแปะให้เราได้สะดวกขึ้น
    ***ผมแถมพิเศษ ไฟฉายแบบแขวน ใส่ถ่าน AAA 3 ก้อนนะครับ***

เปิดที่ 60 บาท

ใครอยากได้ Stepdown ตอนนี้สั่งได้ที่ LAZADA เลย ลดราคาอยู่ตอนนี้

กติกา
    - ทุกรายการเปิดตามที่แจ้ง
    - ระบุด้วยนะครับ เช่น 1.100 , 2.120 ตามด้วยเบอร์โทร 08x-xxx-xxxx ลงครั้งแรกก็ได้ครับแล้วแต่ไม่ลงก็ได้
    - จบประมูลที่ 21/6/2560 22.30.00 น.
    - การจัดส่ง ตามระบุไว้ข้างต้น
    - การโอนเงินไม่เกิน 2 วันนะครับ ถ้าไม่สะดวกยังไง PM บอกกันครับ
    - กรุณาอย่าบิดเล่นนะครับ
    Last edited by shadow99; 20 Jun 2017 at 20:05:51.

OverclockZone Member shadow99's Avatar

คลิป รายการ 11.Soleado Yogurt Maker / thread

รายการ 12.Personal Hamunifier เครื่องพ่นควันเพิ่่มความชื้้นในอากาศ (ประมาณนี้)

Quote Originally Posted by dack2509@s View Post
    ขอบคุณมากครับ

touchk75's Avatar

10/280 087 0000 954

Bankza1735's Avatar

เครื่องทำเทปกาวสองหน้า มันทำจากอะไรครับ แล้วหาเติมได้ที่ไหน

Bankza1735's Avatar

แล้วพวกเครื่องที่ต้องใช้ Step down สามารถหาซื้อได้จากไหนครับ

Quote Originally Posted by touchk75 View Post
    10/280 087 0000 954
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by Bankza1735 View Post
    เครื่องทำเทปกาวสองหน้า มันทำจากอะไรครับ แล้วหาเติมได้ที่ไหน
    เดี๋ยวกลับบ้านไปถ่ายรูปให้ดูนะครับ
    Quote Originally Posted by Bankza1735 View Post
    แล้วพวกเครื่องที่ต้องใช้ Step down สามารถหาซื้อได้จากไหนครับ
    Search ใน Google ก็ได้ครับ คำว่าหม้อแปลง Step down แปลง AC นะครับไม่ใช่ DC ที่อมรก็มีขาย มีแต่ลูกใหญ่ ลูกเล็ก 100 กว่าบาทต้องดูบ้านหม้อ หรือ Search ดีๆ หาเบอร์โทรครับ เราไม่ต้้องไปเอง
    Last edited by shadow99; 20 Jun 2017 at 16:14:27.

akiros's Avatar

รอบนี้แนวเบบี้กับเฮลตีจะเยอะแฮะ

12. 260

089 1 15 43 2 2

akiros's Avatar

Quote Originally Posted by akiros View Post
    รอบนี้แนวเบบี้กับเฮลตีจะเยอะแฮะ

12. 260

อ่าวจะเปิด 160 เป็น 260 ซะงั้นโดดไปนิด

ไม่เป็นไรตามนั้นไปเลยครับ

OverclockZone Member

3:260
    0910380880

Sent from my iPhone using Tapatalk

OverclockZone Member psychotico's Avatar

1. 260-.
    089-6309345

Quote Originally Posted by akiros View Post

12. 260

อ่าวจะเปิด 160 เป็น 260 ซะงั้นโดดไปนิด

ไม่เป็นไรตามนั้นไปเลยครับ
    ขอบพระคุณมากครับ
    Quote Originally Posted by chiaw99 View Post
    3:260
    0910380880

Sent from my iPhone using Tapatalk
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by psychotico View Post
    1. 260-.
    089-6309345
    ขอบคุณครับ

สำหรับใครที่ถามหา Stepdown LAZADA มี 50w ลดราคาอยู่นะครับ

OverclockZone Member bizzkang's Avatar
    อยุธยา ฟิวรังสิต เซีย สถานีรถไฟ รังสิต ดอนเมือง หลักสี่ บางเขน บางซื่อ

รายการ 17 / 160 บาทครับ / ขอส่งเบอร์โทรถ้าประมูลได้ครับ

OverclockZone Member pojkung's Avatar

10.300
    17.170
    0812070702

Quote Originally Posted by bizzkang View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by bodinmon View Post
    รายการ 17 / 160 บาทครับ / ขอส่งเบอร์โทรถ้าประมูลได้ครับ
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by pojkung View Post
    10.300
    17.170
    0812070702
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับผม

ปิดวันนี้ครับ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks