Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ VGA Cooler แบบนี้บ้างครับผม(ผมจะไปซื้อมาใช้บ้างงง!!)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Thermalright ทำ sink ได้เย็นสุดยอดจริงๆ เสียดายตัวมันใหญ่ไปนิด
    Zalman ลำบากแน่ๆงานนี้

พวก water cooling ชักไม่แน่ใจว่าจะเย็นที่สุดซะแล้ว แถมมีความเสี่ยงจากน้ำรั่วอีก

Comment

ของเย็น

Comment

ของมันน่าเล่นจริงๆ

Comment

เจ้บ๊วยครับ และ พี่ตั้ม ร้าน โจเด อิอิ ลูกค้าประจำครับบบ

Comment

ใช้ ac accelero x 2 อยุ่คับ ราคา ก็สมตัวดี แต่เล่นเกมมา ยังไม่เคยถึง 80 c เสียที

Comment

Originally posted by takai View Post
              เจ้บ๊วยครับ และ พี่ตั้ม ร้าน โจเด อิอิ ลูกค้าประจำครับบบ
              ทั้งสองคนนี้ผมรู้จักเค้าทั้งสองคนเป็นอย่างดีเลยครับ แต่ว่า!!! .... เค้าไม่รู้จักผมหรอกครับ 555+ ^^"

พรุ่งนี้ จะเอา X1950XT ไปแปลงร่างแล้วครับ เด๋วถ้าประกอบเสร็จแล้วเด๋วจะกลับนำมาให้ชมกัน

ว่าเย็นจิงสมคำร่ำลือ รึเปล่า ฮึๆ ๆ ๆ

Comment

1650 หรอ อืมมมมมมม

HR-03 ไปสอยของล็อตแรกเมื่อเดือนมกราโดนไป 1800 แย่จัง(วันนั้นเจ๊บ๊วยคนสวยไม่อยู่ร้านซะด้วย)
                ที่มาล่าสุดเป็น HR-03 Rev A ขายึดมีขาเพิ่มขึ้น
                มีออกตัวล่าสุดมาอีก HR-03 Plus เพิ่มจาก4ท่อเป็น6ท่อ สำหรับ 8800 โดยเฉพาะ ขยันทำมาดูดตังค์จังเลยน่อ

Comment

น่าเสียวการ์ดจะหักลงมาแฮะ แต่เย็นแน่นอลลล

Comment

ผมใส่อยู่คร๊าบ !!!
                    เย็นได้ใจมาก ๆ
                    เทียบกับน้ำได้เลย

Comment

Working...
                    X