Announcement

Collapse
No announcement yet.

Striker&P5W DH Deluxe&Commando In E6600

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Striker&P5W DH Deluxe&Commando In E6600

ระหว่าง M/B 3ตัวนี้ถ้าใช้งานเดิมๆไม่ลากมากเลือกตัวไหนดีครับที่ใช้แล้วคุ้มราคาและสามารถใช้ในระยะยาวได้อะครับ เลือกไม่ถูกครับช่วยทีครับ

Originally posted by pipeja View Post
    ใช้งานเดิมๆไม่ลากมาก
    ถ้าความต้องการแบบนั้น ตัวที่ราคาถูกกว่าจะประหยัดเงินไปได้เยอะครับ แต่ซื้อแล้วไม่ลากนี่มันเสียดายเงินนะครับ

Comment

P5B DL -*- เกี่ยวใหมหว่า

Comment

P5W DH ครับ อุปกรณ์ ครบเหมาะ สำหรับ คนไม่ต้องการไล่ตามเทคโนโลยี แต่ อยากใช้คอมแบบ ดู หรู ไฮโซ อ๊อฟชั่นเยอะอะครับ

Comment

Working...
        X