Announcement

Collapse
No announcement yet.

Resident Evil Degeneration มันมากครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Resident Evil Degeneration มันมากครับพี่น้อง

Resident Evil Degeneration มันมากครับพี่น้อง

ทำออกมาได้เนียนหนุกมักๆครับผม

ต้องดูเองครับผม
    Last edited by ittiphol; 26 Feb 2009, 09:20:22.

ภาพแสงเงาใช้ได้คับ แต่ หน้าตาการแสดงสีหน้า มันแข็งๆทื้อๆไปหน่อย สังเกตว่า ตัวละครไม่กระพริบตาเท่าไหร่

Comment

ภาพสูสีไฟนอล แต่เนื้อเรื่องมันๆๆๆครับผม

Comment

มีพากษ์ไทยแล้วนะครับ พันธมิตรพากษ์ด้วย

ลองหาในตลาดดูนะครับ

ปล.พากษ์แจ่มอีก
        ปล2.มีพากษ์เสียงซอมบี้ หิวๆ ด้วย

Comment

ดูนานแล้วครับ

Comment

คอนเฟิร์มว่ามันส์ครับ

Comment

เฉยๆคับ ไม่ค่อยเท่าไหร่ สำหรับผมนะ

Comment

ดูจนเบื่อแล้วเฮ้อ

Comment

ไฟนอล ทำออกมาหลายปีแล้วนะ แต่ผมยังเห็นว่า ภาพยังสวยกว่า ของ capcom อยู่ดี

ก้าวต่อไป

Comment

ดูตั้งเเต่ซับ ยันมาบรรยายไทยเเระ

Comment

คนที่ดูแล้วก็แล้วไปครับ ส่วนคนที่ยังไม่ได้ดูก็ลองหามาดูนะครับ รับรองว่าสนุกแน่นอน ยิ่งถ้าใครได้ติดตามซีรี่ส์เกมส์ของResident evil (Bio hazradนั้นละ)มาก่อน รับรองไม่ผิดหวังครับ ^^

Comment

ไฟนอล สวยกว่าาา ไม่สูสีเลยนะ ผมว่าดูเงาดูแสงไฟนอลกินหมด หน้าตัวละครก็เหมือนกัน Resident evil แข็งไปหมด อาจเพราะจงใจให้ภาพเหมือนCG ในเกมเลยทำให้ดูทื่อๆ หรือไม่ก็.......

ส่วนเนื้อเรื่องก็ดี+เฉยๆ บางทีเนื้อเรื่องดูแปลกๆดูรวบรัดๆแบบไม่มีที่มาที่ไปอย่าง ตอนจบมันตามไปเจอ ไอ้doctor นั้นได้ไง ทั้งที่มันหนีไปตั้งนานแล้ว จะตามเจอก็เจอเลย น่าจะมีฉากค้นหาอะไรสะหน่อย หลายอย่างแต่จำได้แค่เนี่ย
                        Last edited by sbv500; 18 Dec 2008, 03:28:42.

Comment

สนุกดี ลีออน เทพมากๆ รอภาคต่อไป

Comment

แจ๋วดีครับ เหมือนซีจีในเกม ปั้นลีอองได้หล่อโคตร

Comment

ลีออกเหมือนพีท ทองเจือจริงๆครับ แถมเทพยังกะอะไรดี ปืนพกก็แจ่มกว่าปืนกลได้ เอากะมันดิ!!!

Comment

Working...
                              X