Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา WinXP ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา WinXP ครับ

เว้ากันซื่อ ๆ เลยนะครับ เผอิญเครื่องเพื่อนใช้ windows XP SP2 ใช้ไปแล้วมันจะมี หน้าต่างขึ้นมาแบบในรูปอะครับ

พอขึ้นมาแล้วกดปิดมัน internet ก็ไม่มีการ sent-received เลย

ต้อง restart เครื่องใหม่อย่างเดียวถึงจะหาย

ลง window ใหม่แล้วก็ไ่ม่หายครับ เลยต้องมาตั้งกระทู้ขอคำแนะนำครับ

ขอบคุณสำหรับทุกท่านที่เข้ามาดู ทุกความเห็น และทุกคำตอบครับ
    Last edited by nameless; 16 Feb 2007, 02:08:04.

เปลี่ยนแผ่นวินโดวส์ดูยังครับ แบบเปลี่ยน ver. ไปเลย ใช้ student ก็ดีครับ

Comment

Working...
    X