Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX 1050 ใช้ขุดแล้วไม่คุ้มค่าไฟเหรอครับ? ถึงได้อยู่รอดปลอดภัย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX 1050 ใช้ขุดแล้วไม่คุ้มค่าไฟเหรอครับ? ถึงได้อยู่รอดปลอดภัย

GTX 1050 ใช้ขุดแล้วไม่คุ้มค่าไฟเหรอครับ ถึงได้อยู่รอดไม่โดนอุ้มหาย เห็นอยู่สบายดีที่ advice แทบทุกรุ่น ราคานิ่งๆ

น่าจะนานกว่าจะได้ทุนคืนมั้งครับ

Comment

+คุ้มค่าไฟครับ
      + ROI ไม่นานด้วย 95-115 Days
      + ลงทุนต่ำมากครับราวๆ 38K
      + ปลดปล่อยความร้อนน้อยมากๆ

- ขุด ETH ไม่ได้
      - 1050Ti ยังพอหาได้ครับ ถ้ายังมี 1050Ti เลือก 1050Ti ดีกว่า
      - สิ้นเปลืองพื้นที่ หากต้องการกำลังขุดสูงๆ

Comment

น่าสนแฮะ ไม่ต้องต่อไฟเยอะด้วย เอามาวางฟังเสียงพัดลมเพลิน ๆ

Comment

ใช้ขุด zcash อยู่ขุดเล่นๆ ตอนนอนตอนไม่อยู่บ้าน คืนทุนการ์ดไปละ แต่ถ้าจะประกอบมาเพื่อขุดจริงๆไม่ค่อยแนะนำ

Comment

Zcash นี่1เหรียญตอนนี้กี่บาทครับ

Comment

เรท ตอนนี้ 1zcash = 0.1515 btc
              เรท 1 btcตอนนี้ 95100 บาท = ก็ประมาณ 14407 บาท

Comment

อีกสักพักก็น่าจะโดน

Comment

Comment

ขุดมาได้สักพักล่ะ

Comment

ถ้าจะขุด1050 ขุด1030 ด้วยไปด้วยเลยครับ เอาให้เกลี้ยงเลย
                      ร้านเกมส์แบบผมใช้ 730ddr5 พอหละ เล่น วอซี ตีฮอน ออนฟีฟ่า ยิงpb จบ....

Comment

Originally posted by :[HARDMAN]: View Post
                        ขุดมาได้สักพักล่ะ
                        กี่ตัวอะครับ gtx 1050

Comment

Originally posted by anurukzaoo View Post
                          กี่ตัวอะครับ gtx 1050
                          ตัวเดียวครับ

Comment

เก็บ 1030 ไว้เถอะครับ เอาไว้ประดับหน้าร้าน

Comment

1050 ส่อแวว ขาดตลาดอีกรุ่น
                              คนที่จะใช้การ์ดไม่มีรุ่นให้เลือก
                              เลยต้องเลือก1050แทน

Comment

Working...
                              X