Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดนี่ใครเล่น Gothic3มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Pang47 View Post
    เคยเล่นภาคหลัก มันใช้ cpu 1 core ครับ ไม่ใช้ 2 core ดังน้นอัด cpu 3 GHz ขึ้นครับ ถึงจะค่อนข้างลื่น
    และอาการกรตุกเป็นช่วงๆ เพราะมันโหลด HDD บ่อยครับ ลองต่อ raid 0 ดู มันจะลื่นขึ้นครับ

ผมชอบเกมนี้มากกว่า Oblivion มากเลยครับ ผมว่ามันสนุกและกว้างกว่ามาก แต่บักเพียบ และยังไม่มี Patch มา
    แก้ไข ผมเจอบักเควสหลัก ทำให้เล่นจบเกมไม่ได้ เลยหมดพลังจะเล่นต่อไปเลย

แต่ภาคใหม่นี่ ผมยังไม่เคยเล่นอ่ะ กลัวเจอบักพิฆาตอีก ผมคงรอ Patch ไปสักพักละ ว่าแต่ภาคนี้มันใช้
    cpu 2 core หรือยัง ลองกดดูใน Task Manager ให้ดูหน่อยสิครับ
    ได้ครับ เด๋วเล่นแล้วจะบอกเพราะตอนนี้ไม่ว่างเลยแต่มีpatchแล้วน้ะpatch1.7ภาคforsaken god

Comment

Working...
    X