Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ m2n-e รบกวนถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ m2n-e รบกวนถามหน่อยครับ

เพื่อนๆที่ใช้บอร์ดรุ่นนี้ สามารถใช้ speed fan บังคับพัดลม psu หรือพัดลมติดเคสตัวอื่นๆได้มั้ยครับ

คือของผมบังคับได้แต่พัดลมซีพียู และแสดงรอบความเร็วพัดลมแต่พัดลมซีพียู ที่ผมงงคือก่อนหน้านี้ผมใช้บอร์ดm2v มันสามรถบังคับพัดลม psuได้ด้วยอะครับ บอร์ดผมมีไรผิดปกติป่าวครับ

ปรับเองไม่ได้ครับ

Comment

คือว่ามันรู้แต่พัดลม CPU อ่ะครับ ที่เสียบกะบอร์ด นอกนั้นมาจาก PSU มันทำไม่ได้

Comment

ขอบคุณนะครับ

แต่ที่ผมงงคือก่อนหน้านี้ผมใช้ m2v มันสารถใช้ speed fan บังคับพัดลม psu ได้อะครับ แสดงความเร็วรอบด้วยครับ

งงจริงๆนะเนี่ย

Comment

Working...
        X