กำลังวางแผนจะซื้อ Hifiman He400i ครับ แต่เห็นว่ามันต้องใช้ amp ขับ เลยดูไปถึง DAC ใช้กับโน้ตบุ้คเลย
งบประมาณ ไม่เกิน 5000 บาท
อยากได้ แบบมีปุ่มหมุนปรับ volume ไว้ทำ DJ ในปาตี้ Swing dance ครับ
แนวเพลง Swing Jazz ไม่ทราบมีตัวไหนแนะนำไหมครับ

ผมลองหาดู เห็นมีตัว Musiland 02 US mark2 ราคา ไม่ถึงสองพันบาท
แต่หลังจาก ปี 2013 มาก็ไม่เห้นคนพูดถึงค่ายนี้เลย ไม่ทราบว่าเป้นไงบ้างครับ

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำล่วงหน้าครับ

ปล.อีกตัวที่เล็งไว้คือ ASUS Xonar U7