Announcement

Collapse
No announcement yet.

รีต๊าดแล้วคืนค่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รีต๊าดแล้วคืนค่า

(โทดทีครับกระทู้ตั้งชื่อผิด)
    ทำการ oc เทสผ่านหมดทุกโปร เล่นเกมเป็น ชม.ก็ไม่เป็นไร แต่พอshut down ไบออสมันจะคืนค่าครับ ผมรู้สึกว่าซับพลายจะจ่ายไฟไม่นิ่งรึเปล่าครับ เปิดทั้งวันเล่นเกมทั้งวันไม่เปน แต่ถ้าshut down แล้วรอซัก 5 นาทีแล้วเปิดจะไม่คืนค่าน่ะครับ ถ้า shut down ปุ๊บพอเครื่องดับแล้วเปิดเลยจะคืนค่าอ่ะครับ เกี่ยวกับซับพลายมั๊ยครับ
    Last edited by jeawsweet; 17 Dec 2008, 21:53:33.

อาจจะเป็นที่ถ่านในเมนบอร์ดหมด

Comment

บอร์ด รุ่นไหนเหรอครับ...

Comment

ga-ep31-ds3l

Comment

แต่ถ้า shut down แล้วปิดสวิตที่ ซับพลายล้วเปิดใหม่ ค่าจะไม่เปลี่ยน ถ้าปิดแล้วเปิดเลยจะคืนค่าเดิมครับต้องปิดสวิตที่ซับพลายก่อน เหมือนไฟตอนบู๊ทไม่พออ่ะครับ

Comment

บอร์ดกิ๊กเป็นแบบนี้ในหลายๆลอตครับ ต้องเคลมเปลี่ยนตัวใหม่เท่านั้นถึงจะหาย

Comment

ลองๆดูhttp://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=352159

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

เคลมโลด

Comment

Working...
                  X