Announcement

Collapse
No announcement yet.

==== ใครว่าบอร์ดที่ใส่ i7 แพง ? ====

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อื่ม.......

Comment

MSI X58 Platinum

ฝีมือ UPS ครับ

ส่วน newegg.com คงไม่รับส่งเมืองไทยครับ
      มีแค่ USA, CANADA, CHINA เท่านั้น

บางที่ก็ไม่รับส่งเมืองไทยครับ เพราะในประวัติเก่าๆ แถวๆ่หลักสี่แสบเหลือเกิน
      หายจนไม่รู้จะทำยังไงเลยเลิกรับออเดอร์จากไทยไปเลย
      ไมู่้รู้้ตอนนี้ยังมีของหายอีกหรือเปล่าว
      Attached Files
      Last edited by DarkmanDieDarkman; 18 Dec 2008, 07:02:17. Reason: เพิ่มเติม

Comment

ยังไงก็ไม่ไหวอยู่ดี คนบ่มีตังค์อย่างเรา 55555+

Comment

M/B ถูก CPU แพง

Comment

ผมไม่มีความจำเป็นตัองใช้ i7.....
            รออีก 2-3 ปีก่อน...อิอิ
            Q6600.....เปิดตัว ราคา เกือบ 2 หมื่น....
            ทุกวันนี้ 6000......รอให้ I7 ราคาตกก่อนค่อยสอย......

Comment

Originally posted by DarkmanDieDarkman View Post
              ฝีมือ UPS ครับ

ส่วน newegg.com คงไม่รับส่งเมืองไทยครับ
              มีแค่ USA, CANADA, CHINA เท่านั้น

บางที่ก็ไม่รับส่งเมืองไทยครับ เพราะในประวัติเก่าๆ แถวๆ่หลักสี่แสบเหลือเกิน
              หายจนไม่รู้จะทำยังไงเลยเลิกรับออเดอร์จากไทยไปเลย
              ไมู่้รู้้ตอนนี้ยังมีของหายอีกหรือเปล่าว
              พอดีผมอยู่ตรงหลักสี่พอดีเลยครับแถมพ่อผมทำงานในไปรษณีย์ซะด้วยแต่สาขาอื่นนะไม่ใช่สาขานี้ ^^"

Comment

Working...
              X