overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 9 of 9
    OverclockZone Member augustta's Avatar

Default Q56 ปิดไว22ห้าทุ่ม/ไฟฉายความแรงสูง/ที่ขยาย12V+ชาร์จในรถ/ดักยุง/PocketTorch

ปิดประมูลวันที่ 22 มิถุนายน 2560 เวลา 23.00.00 (ตามเวลาบอร์ด)

Bid ขั้นต่ำครั้งละเท่าไหร่ก็ได้แต่ต้องลงท้ายด้วย 0 !!!

ผู้ประมุลใส่รายการ/ราคา/ชื่อเล่น(ไว้ทำความรู้จักกันครับ)และเบอร์โทร์*ถ้าไม่สะดวกก๋็ไม่เป็นไรครับ

รบกวนโอนเงินภายใน 99 ชั่วโมง หลังจากชนะการประมูลนะครับ และจัดจัดส่งภายใน24ชั่วโมงครับไม่รวมเสาร์อาทิตย์ครับ

ค่าจัดส่งเ ลงทะเบียน 40-80 บาท ครับ ของชิ้นใหญ่หน่อยค่าส่งเพิ่มขึ้นจะแจ้งให้ทราบในPMครับ

ประมูลแล้วผู้ประมูลรับผิดชอบการประมูลด้วยนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียโอกาสของท่านอื่น ๆ ครับ

ติดต่อสอบถาม O88 55 33 485 ครับ หรือ PM
    ถ้าส่งของให้แล้วจะแจ้งเลขพัสดุให้ทราบทุกท่านทางPMนะครับ

//////ของส่วนใหญ่ที่นำมาลงประมูลจะเป็นของใหม่นะครับ สภาพการใช้งานปกติครับ ชิ้นไหนมีตำหนิ
    หรือมือสองจะแจ้งให้ทราบในรายการนั้นๆนะครับ

//////เมื่อท่านได้รับรายการที่ท่านประมูลแล้วรบกวนเช็คคุณภาพสินค้าและหากมีปัญหาแจ่งภายใน 7 วันนะครับ
    หากสินค้ามีปัญหาจะได้รีบเปลี่ยนของใหม่ให้ได้ครับ

1.Olesson ที่ชาร์จในรถ+1ช่อง 12-24V 3.1 A ที่ชาร์จในรถ 2 ช่องยูเอสบี 2.1 A + 1.0 A + Socket Car Charger
    หัวชาร์จปรับทิศทางขึ้นลงได้90องศา มีสวิตชฺ์เปิด-ปิด พร้อมไฟแสดงสถานะ
    เปิดประมูล 1.Olesson ที่ชาร์จในรถ+1ช่อง 12-24V 119 บาท

2. Olesson In Car USB & Three Socket ที่ชาร์จในรถ+ 3ช่อง 12-24V 2.0 A ที่ชาร์จในรถ 2 ช่องยูเอสบี 1.0 A + 1.0 A + 3 Socket Car Charger
    รับไฟได้ 120 W สำหรับช่อง12V พร้อมไฟแสดงสถานะทุกช่องขยาย มีสวิตท์เปิด-ปิดการใช้งาน
    เปิดประมูล 2.Olesson ที่ชาร์จในรถ+ 3ช่อง 12-24V 129 บาท

3. White Lig้ht อุปกรณ์ช่วยทำให้ฟันของท่านขาวขึ้น ด้วยไวท์เนนิ่งเจลผลิตจากเมอริกา เมื่อเจอกับกับแสงจากจีน
    จะช่วยให้ฟันของ่ทานขาวขึ้นภายใน 10 นาที ! ในแพ็คประกอบด้วย ไวท์เนนิ่งเจล*2 หลอด ตัวฉายไฟถ่านในตัว เทย์ใส่เจล และเคล็ดลับยิ้มสวย
    เปิดประมูล 3. White Lig้ht 129 บาท

4.ที่ลับอเนกประสงค์ เป็นที่ลับ มีด กรรไกร ไขควง มีดตัดหญ้า ในตัว ลับได้ทุกอุปกรณ์ในบ้านท่าน
    ใช่ถ่านAA*4 ไม่รวมในกล่อง ใช้งานง่าย เหมาะสำหรับไว้ให้แม่บ้านใช้งานได้ด้วยตัวเอง !
    เปิดประมูล 4.ที่ลับอเนกประสงค์ 149 บาท

5. ไฟแช็ค Pocket Torch ไฟแบบเจ็ทแรงมากครับ ไฟปรับความเบาแรงได้ครับ มีฐานสำหรับตั้งไฟแช็คและจุกปิด
    เปิดประมุล 5. ไฟแช็ค Pocket Torch 99 บาท

6. ที่ชาร์ทถ่าน พร้อมถ่านAAA*4 เป็นที่ชาร์ทถ่านไซส์ AAA / AA / 9V NiCD - NiMH Battery
    ชาร์ท AA / AAA 5 ชั่วโมง ชาร์ท 9V 10-12 ชั่วโมง รุ่นใหม่ล่าสุดของยี่ห้อนี้ครับ
    เปิดประมูล 6. ที่ชาร์ทถ่าน พร้อมถ่านAAA 8.1 149 บาท 8.2 149 บาท

7. Power Style 1800 Lumens ไฟฉายความแรงสูงขนาดพกพาสะดวก ปรับไฟได้สามแบบจ้า สลัว กระพริบ ซุมไฟเข้าออกได้
    มีกระเป๋าผ้าสำหรับคาดเข็มขัดได้เลยครับ ใช้ถ่าน AA*1 ก้อนแบบชาร์จได้มีแถมใให้ไปด้วยครับ พร้อมที่ชารจ์ถ่าน1อัน มาในกระเป๋าพร้อมหูหิ้ว
    เปิดประมูล 7. Power Style 1800 Lumens 7.1 149 บาท 7.2 149 บาท

8. Power style ไฟฉายความแรงสูง พร้อมกระบอกส้ม เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน 18650 หรือจะใช้ถ่านAAA*3 ก็ได้ครับ มาพร้อมกระบอกส้ม สำหรับโบกรถได้ครับ
    ที่ชารืทในบ้าน และชารร์ในรถ พร้อมซองผ้าสำหรับคาดติดเข็มขัดได้ครับ ตัวนี้มีคลิปหนีบในตัวด้วยครับ
    เปิดประมุล 8. Power style ไฟฉายความแรงสูง 169 บาท

9. Ultra Fire Power style ไฟฉายความแรงสูง เป็นไฟฉายความแรงสูง ซุมไฟเข้าออกได้ ปรับไฟได้3 แบบ จ้า สลัว กระพริบ
    ใช้ถ่าน 18650 มาพร้อมที่ชาร์ในบ้าน พร้อมซองผ้าสำหรับคาดติดเข็มขัดได้ครับ ตัวนี้มีคลิปหนีบในตัวด้วยครับ
    เปิดประมุล 9. Power style ไฟฉายความแรงสูง 169 บาท

10. ไฟแช็ค Pocket Torch เล็ก ไฟแบบเจ็ทแรงมากครับ ไฟปรับความเบาแรงได้ครับ มีตัวล็อค มีฐานสำหรับตั้งไฟแช็คและจุกปิด
    เปิดประมุล 10. ไฟแช็ค Pocket Torch เล็ก 99 บาท

11. เครื่องดักยุง/แมลง หลอดไฟแสงยูวีสีม่วงไว้ล่อแมลงและยุงมาติด ถาดด้านล่างสามารถถอดมาทำความสะอาดได้
    ใช้ไฟบ้าน กินไฟน้อย ประหยัดพลังงาน ขนาดประมาณ 1 ฟุต ใช้งานดีครับ ใช้เองอยู่เหมือนกันครับตัวนี้
    เปิดประมูล 11. เครื่องดักยุง/แมล 139 บาท

12. สายยางพร้อมหัวฉีดน้ำแรงดัน สายยาว 10เมตรนะครับ พร้อมหัวฉีดปรับแรงดันน้ำได้ มาพร้อมประเก็นครบชุด
    เปิดประมูล 12. สายยางพร้อมหัวฉีดน้ำแรงดัน 119 บาท

13. นาฬิกา 2 ระบบ D-Ziner สายเหล็กอย่างดี เป็นนาฬิกาสองระบบ เข็ม + ดิจิตอล ทำงานแยกกัน
    จับเวลา ตั้งปลุกได้ มีไฟ BACKLIGHT ส่องสว่างกลางคืน ตัวล็อคอย่างดี สายปรับลดขนาดได้ครับ กันน้ำ ล้างมือ ตากฝนได้ครับ
    เปิดประมูล 13. นาฬิกา 2 ระบบ D-Ziner 399 บาท

14. Power Bank 5600 mAh ขนาดบาง 6.0 mm สายชาร์จไมโครยูเอสบี พร้อมหัวไลท์นิ่งชาร์จไอโฟน
    ชาร์จไอโฟน4ได้ประมาณ 2 รอบ มาพร้อมสายสำหรับชาร์จ
    เปิดประมูล 14. Power Bank 5600 mAh ขาว 199 บาท

[/url]

14 รายการนะครับรอบนี้

ปิดประมุล22/06/2560 23.00.00 นะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชม มาดู มาประมูล มาดันกระทู้ทุกท่านครับ

***ช่วยอุดหนุนกระทู้นี้ด้วยนะครับ วีคเอนด์นี้เตรียมของรอไว้เปิด 0 บาท อีกหลายสิบรายการเลยครับ ^^

OverclockZone Member

OverclockZone Member augustta's Avatar

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by dack2509@s View Post
    ขอบคุณครับ

OverclockZone Member

OverclockZone Member ccb1519's Avatar
    ต. บางคูวัด อ.เมือง จ.ปทุมธานี

OverclockZone Member pro4687's Avatar

3.129
    12.119
    14.199
    O842O95499

Bookmarks

Bookmarks