overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 9 of 9
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation ปิดด่วน ราคาดี >>>>90 บาท ทุกรายการ >>>> ปิด 23 | 21.26.59 |

ปิดด่วน ราคาดี >>>>90 บาท ทุกรายการ >>>> ปิด 23 | 21.26.59 |

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 23-6- 2560 เวลา 21.26.59 น (ยึดเวลาตาม web) และต่อเวลาออกไปทุกๆ 1 นาที เฉพาะรายการที่ยังมีการสู้ราคากันอยู่
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

เปิด 90 บาท ทุกรายการ
    +ส่งลงทะเบียน 60 บาท

1.The North Face Snow Sneaker
    SIZE 36 / 23cm

อีกคู่ที่สีสดใสแจ่มๆ อยู่เลยครับ
    พื้นสึกเล็กน้อย ใช้ได้อีกนาน
    เป็นรองเท้าใส่เดินบนหิมะนะครับ แต่ใส่เดินดินก็ได้
    ตำหนิหลักๆ คือ ผ้ากำมะหยี่แถบตีนตุ๊กแกลอกครับ

2.Fila La Bandiera soccer shoes
    SIZE 38/24.5cm

รองเท้าใส่เตะบอลอีกคู่ที่สวยสดเลย
    พื้นสึกไปบ้างแต่ก็ยังพอใช้ได้
    ให้เด็กๆ ใส่เตะบอลเล่นก็ยังไหว
    หรือผู้ใหญ่เท้าเล็กก็ใส่ได้ครับ สวยๆเลย

3. DESCENTE
    SIZE 40.5 / 26cm

รองเท้าสีสุดจี๊ดเลย
    พื้นสึกเล็กน้อย รอยขาดผ้าที่นิ้วก้อยทั้ง 2 ข้าง
    บุซอฟท์ในซ่อมมา แต่สีกลมกลืนเลย
    นอกนั้นยังสวยครับ ใครชอบแนวสีสันล่ะก็ จัดไปครับ

4. New Balance WX577TO
    Size 37.5 or 24 cm.

คู่นี้ถ้าไม่นับรอยผ้าขาดที่บริเวณนิ้วก้อยทั้ง 2 ข้าง
    นอกนั้นผมถือว่ายังสวยอยู่มาก ใส่ได้อีกนาน
    สียังดี พื้นยังเยอะ น้ำหนักเบาสบายเลยยี่ห้อนี้

5. NEW BALANCE 3090
    Size 38 or 24.5 cm.

รุ่นนี้สีสวยน่ารักครับ
    พื้นออกแบบมาเป็นปุ่มใหญ่ๆ แปลกดีครับ
    ตำหนิหลักๆ คือผ้าตาข่ายตรงหลังเท้าขาด เลยเลอะออกหมดแล้ว
    เหลือไว้ตรงชั้นใน ก็ดูกลมกลืนดี และตรงปลายหัวรองเท้าข้างซ้าย
    ซ่อมมาไม่ค่อยเนียน แต่ก็พอรับได้นะผมว่า เอาไปใส่ออกกำลังกาย
    ถือว่ายังใช้ได้อีกนานเลยครับ

6. Skechers Go Run
    Size 37 or 24 cm.

รองเท้าใส่เข้า Gym หรือ Fitness อีกรุ่นของยี่ห้อนี้
    ด้วยน้ำหนักที่เบามากกกกก และสีสดใส
    เหมาะเลยกับสาวๆ ที่ต้องการความสดใสน่ารัก
    ใส่เดินเล่น เที่ยวห้างก็แจ่มนะจ๊ะ
    ผมแนะนำเลยยี่ห้อนี้ เบาจริงๆ ไม่ได้โม้

7. Slip-on Black SIZE 25.5cm.
    รองเท้าแฟชั่นจากเกาหลี
    ใส่สบายเบาๆ เลย
    สภาพก็ตามรูปเลยจ้า ยังไม่ซักนะจ๊ะ

8. Campline Size 40.5 /25.5cm.

รองเท้าสไตล์ outdoor
    เอาไว้ใส่ลุยๆ ได้เลย
    สภาพยังสวย สียังสด พื้นยังดี
    มีติดไว้สักคู่ก็ดีนะ ใส่ได้จัดเลยจ้า

9. Leisure Time sandals
    Made in China Size 25.5cm.

รองเท้าใส่เน้นใช้งานสบายๆ
    เบาๆ ไม่ต้องผูกเชือกใช้รูดเอา
    ใส่กระชับเท้า เบาสุดๆ

10. Men's Classics TOMS Shoes Cheap
    Size M8 / 25cm.

แบรนด์ดี สภาพดี สีซีด
    ใครชอบแบรนด์นี้ สไตล์นี้ก็รับไปเลยจ้า
    เซอร์ๆ เลย

11. รองเท้าแตะหนัง Softsport
    Made in China Size 9.5 / 26cm.

หนังสีน้ำตาลแดง
    พื้นสีน้ำตาลอ่อน เลอะนิดหน่อย
    ยังไม่ได้ลองทำความสะอาดนะ

12.Blackyak
    Size 42 or 27 cm.

รองเท้าแนว outdoor
    เอาไว้ใส่ลุยป่า ลุยเขา
    ทนๆ ถึกๆ เลยยี่ห้อนี้
    ใครชอบก็จัดเลยจ้า.

13.Kinsman Men's Vintage
    Made in USA Size 9 / 28cm.

Slip on แบบตาข่าย
    ใส่สบายไม่อับ เพราะระบายอากาศดีมากๆ
    สภาพยังถือว่าดี มีตำหนิเล็กน้อย
    พื้นสึกนิดหน่อย แต่โดยรวมถือว่าดีจ้า
    ทำความสะอาดหน่อยก็ปิ๊งๆๆ แล้ว

14.Mens TOMS Casual Shoes Lifestyle
    Size M8.5 / 26cm.

สภาพดี สีซีดแล้ว
    ส้นเท้าขวามีขาดเล็กน้อย
    พื้นสึกมากหน่อย นอกนั้นไม่น่าเกลียด
    ถือว่าเอาไปใส่เซอร์ๆ นะ ราคาไม่แรงหรอก

15.Toms Men Canvas Army Green Classics
    Size M7 / 25cm.

สภาพดี สีถือว่ายังสวย
    พื้นสึกมากหน่อย
    แต่โดยรวมยังสวย ใส่ได้อีกนานเลย
    รับไว้เลยจ้า ราคามิตรภาพเลยนะ

16.Manly คัชชูหนังดำเงา
    Size 41 or 26 cm.

สภาพค่อนข้างดี
    สียังเงาดำดีอยู่ มีรอยปริตรงส้นหน่อย (ตามภาพ)
    ข้างในรองเท้าสีส้มแปร๊ด สวยๆ เลย
    พื้นก็สึกยังไม่มาก
    ใครมองหารองเท้าใส่ทำงานก็จัดเลยครับ

17. entino คัชชูหนังดำเงา

หนังออกนิ่มนิดๆ ใส่สบาย
    สภาพรองเท้าก็ถือว่าดีครับ
    มีแค่รอยหนังยับตามการใช้งาน

18.Babarahome
    Size 41.5 or 26.5 cm.

รองเท้าหนังสีน้ำตาลเพ้นท์ลายใบไม้
    ลวดลายดูแปลกตาดีครับ
    สวยแปลกดี สภาพยับนิดหน่อย
    เอาไปหาอะไรยัด จัดทรงหน่อยนะครับ

19.Kjuri comfort shoe

รองเท้าทรงสไตล์ TOMS ครับ
    สีน้ำเงิน สีดี สภาพก็ถือว่าดีครับ
    ใครชื่นชอบแนวๆ นี้จัดเลยครับ

20.ZARA MAN

ผ้าใบสีขาว ลิ้นและส้นออกน้ำตาลส้ม
    สภาพผมว่ายังพอใช้
    แต่สีไม่ขาวเท่าไหร่ยังไม่ซักนะ
    ต้องเอาไปทำความสะอาดเองนะครับ

21.SIWOR Shoe
    Size 40 or 25 cm.

รองเท้าผ้า ใส่ลำลองสบายๆ
    สไตล์นี้เป็นที่นิยมนะ
    มีลูกเล่นที่ของและพื้นรองเท้า
    ใช้วัสดคล้ายๆ ผ้ากระสอบ
    ก็จัดว่าสวยดีนะครับ ใครชอบจัดไปเลยจ้า

22.ผ้าใบน้ำตาลครีม

ผ้าใบสไตล์หัวบาง
    สวยเรียบๆ ออกแนงคลาสสิคนิดๆ
    สีซีดนิดหน่อยคามการใช้งาน
    แต่สภาพอย่างอื่นยังถือว่าดีครับ

23.Spalding shoe

รองเท้าใส่ออกกำลังกายดำ
    เล่ยลายนิดหน่อย
    ดูสวยเรียบ ไม่หวือหวา
    ใส่เล่น ใส่เที่ยว ได้หมด

24.FILA
    Size 42 or 27 cm.

รองเท้าออกกำลังกายสีดำล้วน
    ผ้าตาข่าย เบาสบาย ระบายอากาศดี
    มีตำหนิบ้าง พื้นสึกบ้าง แต่โดยรวมยังถือว่า OK

25.Landmaster

รองเท้าใส่ออกกำลังกายสีดำตัดขอบเทาเข้าชนิดสวม
    ไม่ต้องผูกเชือก สวมใส่ง่าย
    สีอาจจะไม่สวยแล้ว แต่ก็ไม่น่าเกลียด
    อาจด้วยเพราะเป็นสีดำ

26. Converse Chuck Taylor All Star Hi Made in China
    Size 37.5 / 24 cm.

หุ้มข้อเซอร์ๆ ลายสีม่วง
    ทำขาดทำเซอร์มาจากโรงงานนะครับ
    สภาพโดยรวมถือว่ายังดีครับ
    เชือกที่เห็นไม่ใช่ของมันนะครับ
    เอามาจับรวมสวยไปอีกแบบ
    ตาไก่ด้านในข้างขวาหลุดไป 1 ตัวนะ(ตามรูป)
    ที่เหลือไม่มีอะไรน่าเกลียด

27. PONY ?Uptown? Basketball Shoes
    Size 39 / 25.5 cm.

หุ้มข้อสไตล์รองเท้าบาสฯ จากโพนี่
    สภาพก็ยังดีอยู่ครับ
    มีลอกมีด่างบ้างตามการใช้งาน
    แต่ยังสวยอยู่ ใส่ได้อีกนานเลยสภาพนี้
    จัดไปครับ ใครชอบทรงนี้อย่าพลาด

28. le coq sportif
    size 37 / 23 cm.

หุ้มข้อหนังกลับสีม่วงอ่อนตราไก่
    แนวสตรีท สวยๆ ทน ๆ เลยครับ
    พื้นเย็บมาจากโรงงาน ไม่ต้องกลัวปริ

29. Puma faas 300
    Size 40.5 / 26 cm.

รองเท้าใส่ออกกำลังกายแบบเบา บางเลยคู่นี้
    แต่สภาพไม่ค่อยสวยเท่าไหร่แล้วครับ
    ปล่อยถูกๆ ไปเลย (ตามสภาพ)

30. Vans Casual Sneakers
    Size 24.5 cm.

ผ้าใบขาวล้วนๆ เลยครับ
    สีอาจจะไม่ขาวจั๊วนะ มีขาดนิดหน่อย
    แบรนด์นี้ถ้าสมบูรณ์ราคาก็เอาเรื่องอยู่
    คู่นี้ก็จัดกันไปตามสภาพนะครับ อย่าซีเรียส

31. New balance iss is mor (ป้ายลบ)
    Size 26.5 cm.

คู่นี้บอกเลยว่าเบามากๆ
    แต่สภาพไม่สวยแล้ว
    พื้นสึกเยอะ ทรงไม่ค่อยสวยเท่าไหร่
    เอาไปใส่ขำๆ กันนะครับ

32. Fila Basketball
    Size 42 / 27 cm.

รองเท้าหนัง สภาพไม่สวยเท่าไหร่
    สีดำตัดขอบแดงเด่นๆ เลย
    สีไม่สวยแล้ว แต่สภาพยังใส่ได้ครับ
    รับไปทำความสะอาด ลงแว๊กซ์หน่อย
    น่าจะสวยกว่านี้เยอะนะครับ

33. Converse Chuck Taylor All Star Hi Made in China
    Size 37.5 / 24cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสีเทา เล่นขอบเขียว บุในฟ้า
    เชือกก็สีฟ้า ใครชอบแบบแปลก สีสวยๆ ต้องเอาเลย
    สภาพถือว่าเซอร์สวยใช้ได้เลยครับ จัดไปเบาๆ รอบนี้

34. Airwalk
    SIZE 41.5 / 27.5cm

รองเท้าใส่ออกกำลังกายสีดำพื้นขาว
    สภาพโดยรวมผมให้พอใช้ครับ
    เอาไปใส่กันครับ ไม่แพงนะผมว่า

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

OverclockZone Member wootsalee's Avatar

4. 100
    6. 100
    085-2185466

Quote Originally Posted by wootsalee View Post
    4. 100
    6. 100
    085-2185466
    ขอบคุณที่เปิดให้ครับ

update ราคาล่าสุด

4. New Balance WX577TO 100 k.wootsalee
    6. Skechers Go Run 100 k.wootsalee

OverclockZone Member pinthanao's Avatar

9./140.-/0852602811/เอ๋

OverclockZone Member taekwom's Avatar

7.90
    8.90

Quote Originally Posted by pinthanao View Post
    9./140.-/0852602811/เอ๋
    ขอบคุณครับ
    Quote Originally Posted by taekwom View Post
    7.90
    8.90
    ขอบคุณครับ

XXXปิดประมูลXXX

สรุปผล

4.New Balance WX577TO 100 k.wootsalee
    6.Skechers Go Run 100 k.wootsalee
    7.Slip-on Black 90 k.taekwom
    8.Campline 90 k.taekwom
    9.Leisure Time sandals 140 k.pinthanao

ผู้ชนะเดี๋ยวผม PM ไปนะครับ
    ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมนะครับ

ท่าน wootsalee ส่งให้แล้วนะครับ แจ้งทาง PM ไม่ได้ สงสัยเต็ม แจ้งที่นี่แทนนะครับ

RP065859116TH

OverclockZone Member pinthanao's Avatar

ได้รับของแล้วครับ ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks