Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ข่าวลือว่า คอมมาร์ท...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ข่าวลือว่า คอมมาร์ท...

ข่าวเล่าข่าวลือ ไม่รู้จริงไหม หรือเป็นแค่ข่าวโคมลอย
    เละครับ
    การ์ดไม่ขายแยก
    ต้องซื้อยกเซ็ทคอมประกอบยกเครื่องถึงจะขาย
    จะประกอบด้วยการ์ดจอ 2 ใบก็ไม่ขายด้วย
    ต่อแถวจับฉลากเพื่อซื้อการ์ดแยก แถวโครตยาว ลุ้นกันเยี่ยวเหนียว

เกือบแล้ว เกือบลางานไปแล้ว โชคดีจริงๆ...

มือ ซื้อแยก เฉพาะ IT city 40 คิวต่อวันครับ
    ร้านที่เหลือก็ ประกอบทั้งนั้น แถมประกอบ 1ใบ ต่อ 1 set อีก

Comment

จริงครับ ของกองท่วมหัว ใน line กลุ่มส่งมาให้ดู

Comment

ก็ดีแล้วนี่ครับ

Comment

ก็ถูกแล้วนิครับ ควรจำกัดแบบนี้ช่วง การ์ดจอมีจำกัด

ได้ขายขของอย่างอื่นด้วย

Comment

ต้องคิดถึงคนอัพเกรดบ้างละนะ

และที่สำคัญคืออยากจะประกอบเครื่องใหม่ CF/SLI =ไม่ขายด้วย...

Comment

ประกอบคอมใหม่ ราคาการ์ดจอมือหนึ่งยังแพงกว่าปกติไหมครับ

Comment

เดินไปจัด เซเลลอน +1080ti มันจะขายไหม...

Sent from my ASUS_Z01BDB using Tapatalk

Comment

มันก็จะลำบากคนที่อยากซื้อการ์ดไปเล่นเกมหน่อยครับ แต่มันก็เป็นผลดีกับคนที่ต้องการประกอบเครื่องใหม่แหละนะ

Comment

ก็มีข้อดีข้อเสียต่างกันไปครับ

Comment

เอาจริงๆคือเราจะซื้อไปทำอะไรมันก็เรื่องของเราสิวะ จำชื่อร้านไว้ให้หมดเลยครับไอ้พวกนี้ต่อไปอย่าได้เหยียบไปร้านมันอีก

หมายถึงเราจะซื้อไปแขวนคอหมา หรือซื้อไปดูเล่นมันก็เรื่องของเราถูกต้องมั้ย เราไม่จำเป็นต้องไปแจ้งรายละเอียดกับร้านซักหน่อยว่าจะซื้อทำไม

แล้วพองานคคอมมาทคุณมีของขาย แต่พอไปซื้อที่ร้านคุณไม่ขาย แบบนี้มันชัดเจนว่าจริงๆแล้วของมันมี แต่คุณกักตุนสินค้าไม่ยอมขายมากกว่า
                      Last edited by คะหยิ่น; 22 Jun 2017, 17:32:44.

Comment

อุ้ย.. หมดประเทศพอดีป่าว อิอิ

Sent from my ASUS_Z01BDB using Tapatalk

Comment

ขึ้นบัญชีหนังแมวร้านแบบนี้ไว้ใจทุกอย่างก็จบ

Comment

.
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            .
                            D เอา palit 1080ti (31k = อันนี้ราคาขึ้นแรงมาก ) กับ 1060 6GB (หมื่นหน่อยๆ ) 3GB (8k)มาขายแล้วครับ ใครหาอยู่ให้ไวเลย ผมว่าไม่น่าเกิน 1 ทุ่มน่าจะหมด

Comment

เจ้าของบริษัทขายสินค้าคอมพิวเตอร์แห่งหนึ่งเคยบอกไว้ว่าจะมีขายแยกนิดนึงในไลฟ์
                              หลอกกันนี่หว่า 55555555

Comment

Working...
                              X