Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกการ์ดจอ agp8x ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกการ์ดจอ agp8x ให้หน่อยครับ

ตอนนี้ผมใช้ mainboard asrock p4vm800 น่ะครับและคิดว่าจะซื้อ การ์ดจอ agp8x รุ่น spark 9550 ddr2 256 mb extreme แต่ช่างบอกว่ามันไม่ support กับเมนบอร์ดรุ่นนี้ ผมจึงอยากถามว่าเพราะอะไรถึงไม่ support และผมสามารถใช้การ์ดรุ่นไหนได้บ้างครับ ตั้งงบไว้ที่ไม่เกิน 4000 บาท ati หรือ nvidia ก้อได้ครับ ช่วยแสดงความคิดเห็นหน่อยนะครับ

6600GT มือสอง อิอิ

ไม่ก็ 7600GS DDR3 ของ Spark ครับ 4190 บาท www.jib.co.th

Comment

เมนบอร์ดผมใช้ AGP slot รองรับแต่เฉพาะแบบ 1.5v เท่านั้นครับ

Comment

X1950XTX จะมาแล้วนะ AGP

Comment

Working...
        X