Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD Wow แผ่นแท้จะเล่นอีกไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD Wow แผ่นแท้จะเล่นอีกไหมครับ?

รอนานมาก จะเลื่อนอีกไหม ไม่แปลกใจเลยนะครับที่คนซื้อแท้น้อยลง ช้า 1 อาทิตย์ ยังพอไหว นี่ มาจะเดือนนึงแล้ว

เพราะอย่างนี้แหละครับจะให้คนรอเล่นแท้เหรอ
    ออกช้าขนาดนี้

Comment

ผมตั้งชื่อกระทู้ผิด จะพิมพ์ ว่า "เลื่อน" แต่ดันไปพิพม์ว่า "เล่น" Sorry ครับ

Comment

พวกโหลดบิทเล่นจบไปแล้ว 10 รอบครับ - -*

รายได้ตกก็งานนี้แหละ

รอภาคต่อไป!!

Comment

ซื้อครับเกมมันดีจริงๆ ถ้าเกมไม่ดีอย่าหวังจะได้แอ้มเงินผมเลยออกช้าเป็นเดือนแบบนี้

Comment

ซื้อเก็บแน่นอนครับชอบมากๆ

Comment

สรุปแล้วมันจะมาวันไหนล่ะเนี่ย.....

Comment

ดูใน web zest บอกมาวันที่ 20 ครับ

Comment

รอจนเซงเลย ดูก่อนละกัน

ผมมีปัญหาเกี่ยวกับไฟล์วิดีโอเกมนี้ด้วย ต้องไปแก้ชื่อโฟลเดอร์วิดีโอไม่งั้นเวลาโหลดรอนาน

Comment

Coming Soon
                    1st Quarter 2009

เลื่อนไปแบบไม่มีล่องรอย แล้ว ครับ ต้นปีหน้านู้น~

Comment

Working...
                    X