Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTA IV ใครมีปัญหาเด้งออกจากเกมส์บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTA IV ใครมีปัญหาเด้งออกจากเกมส์บ้างครับ

คือไม่รู้เกี่ยวกับ OC การ์ดจอหรือปล่าว ยังไม่ได้ลองเล่นแบบเดิมๆ บางทีเดี๋ยวเป็นเดี๋ยวไม่เป็น งงเหมือนกัน update patch+แครก Razor ครับ

ของเพื่อนผมอืดโครตเดินไม่ได้เลยแต่ไม่เด้งนะ

Comment

ผมคับ ตอนเมียร เรียกกินข้าวอะ อิอิ

ล้อเล่นคับ

ผมใช้ Razor ไม่ได้อัพแพท ไม่เคยเด้งคับ

Comment

ผมเด้ง
        ผมรู้คุณใช้ 4850 เหมือนผม
        ไม่รู้เกี่ยวกับ vga ป่าว

Comment

แตก่อนผมไม่เคยเด้งนะครับแต่สังเกตเวลาผมใส่ cheet code แล้วถึงจะมีเด้งบ้าง

Comment

สงสัยว่าบางครั้งมันเด้ง บางครั้งเล่นนานๆ มันก็ไม่เด้ง เอ่อ งง จะเหมือนสมัย clear sky ไหมน๊ออออ เด้งตลอด ต้องdriver ใหม่ ถึงจะหาย เง๊อ กรรม

cheet code อืมมมม ผมใส่ในไฟล์ .txt แก้เรื่อง texture high กับแก้เรื่อง เสียงที่มาๆ หายๆ กับpatch หน่ะครับ

Comment

ผมเล่นปกติหวา ใช้ตัวที่ทำ 4 เเผ่น ลงอะครับ

Comment

เด้งตอน OC แล้วไม่ค่อยเสถียรน่ะครับ เพราะมันใช้ System ทั้งระบบ ถ้าไม่นิ่งก็เด้งออกมาครับ

Comment

กลับไปจะลองเล่นแบบเดิมๆดูครับว่าจะเด้งอีกไหม

Comment

เครื่องผมเทส บ้าๆบอๆแบบนี้

เล่นไม่เคยเจอปัญหาอะไรเลย อิอิ

sigpic
                    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                    งดแรงชั่วคราว

Comment

เหอๆ เกมส์ีนี้อานิสงค์ 4 core รับไปเต็มๆ เง๊ออออ ตอนนี้คิดได้ 2อย่าง 1.เรื่องdriver จะเหมือนตอนclear sky หรือปล่าว 2. เรื่อง oc vga อืมมมมม ส่วนเรื่องยาแก้ไอ ของrazor ไม่น่าจะมีปัญหานะ

Comment

Originally posted by shady View Post
                        เหอๆ เกมส์ีนี้อานิสงค์ 4 core รับไปเต็มๆ เง๊ออออ ตอนนี้คิดได้ 2อย่าง 1.เรื่องdriver จะเหมือนตอนclear sky หรือปล่าว 2. เรื่อง oc vga อืมมมมม ส่วนเรื่องยาแก้ไอ ของrazor ไม่น่าจะมีปัญหานะ
                        1. AI เกมส์เยอะมากครับ ตัวประกอบในเกมส์ความคิดออกแนวเหมือนอิสระมาก

2. เรื่องปกติของเกมส์

3. ยาแก้ไอตัวนี้ไม่มีปัญหา
                        sigpic
                        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
                        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
                        งดแรงชั่วคราว

Comment

หายbounceออกจากเกมส์แระ เรื่อง oc การ์ดจอนี่เอง แต่มาเครื่องดับแทน -.-" เสียเวลานั่งไล่oc อีกแระ เง๊อ

Comment

Working...
                          X