Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 3.06GHz Bus 533MHz HT (Northwood) ยังหาซื้อในตลาดมือสองได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 3.06GHz Bus 533MHz HT (Northwood) ยังหาซื้อในตลาดมือสองได้หรือเปล่าครับ

สวัสดีครับ

Pentium 4 Processor (Northwood) (HT) 3.06 GHz (512K,533MHz) Socket 478

ยังหาซื้อในตลาดมือสองได้หรือเปล่าครับ

พอดีใช้ board Asus P4S533-MX มันรองรับ HT แต่ Bus มัน 533MHz

เลยอยากได้ CPU ตัวนี้ จะได้คุ้มบอร์ดหน่อย

ลองหาๆในห้อง IT Market แล้วไม่เจอครับ

มีที่ไหนยังหาได้บ้างครับ หรือมีท่านใดปล่อยบ้างครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by npat; 18 Dec 2008, 13:51:26. Reason: ข้อความตกครับ

มีครับ แต่ หา ยาก เหมือนกัน

Comment

เป็นเพราะมันมีรุ่นนี้รุ่นเดียวแน่เลย

แต่ก็น่าจะพอหาได้อยู่ ยังมีความหวัง

ยังงี้ราคาก็น่าจะอยู่ประมาณเท่าไรครับ

Comment

ผมมีแฮะ...ใส่อยู่กะ P4P800-E Deluxe แต่ว่าจะเอาไว้ประกอบให้แม่ไว้เล่นเนตกะพิมพ์งานอ่ะ....

Comment

มีครับ แต่นานๆมาที

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
            ผมมีแฮะ...ใส่อยู่กะ P4P800-E Deluxe แต่ว่าจะเอาไว้ประกอบให้แม่ไว้เล่นเนตกะพิมพ์งานอ่ะ....
            ประกอบของใหม่ให้ท่านใช้เลยครับ จะได้ทำงานได้สะดวกรวดเร็ว

แล้วของเก่ามาปล่อยผมแทน

เจ้าตัว P4 bus 533 HT ก็ดันมีตัวนี้ตัวเดียวอีก

สงสัยต้องหาเหนื่อยหน่อย

Comment

PM ไปแล้วนะครับ

Comment

หายากยิ่งนัก...ดัน ดัน ดัน มีก็เผื่อด้วยนะ..อยากได้เหมือนกัน...

Comment

Working...
                X