overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 6 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 120
    OverclockZone Member Champppkub's Avatar

Default 424th-PS2 Slim/VGA/Yonex/Silhouette/DKNY/Crocs/AND1/เครื่องชงกาแฟ ปิด25/6/60 22.30.59

1.PS2 Slim
    รายการแรกเป็นเครื่อง PS2 รุ่น Slim 77006 แปลงเล่นผ่าน USB แล้ว
    มาพร้อมจอยแท้ 2 ตัวและเมมบูตสำหรับเล่นผ่าน HDD และ แฟลชไดร์ฟ
    เครื่องนี้ เป็นเครื่องของท่าน naka นะครับ ไปๆมาๆมันมาอยู่กับผมแบบงงๆ(ผมเหมายกชุดเพื่อเอาแผ่นเท่านั้น)
    สังเกตดีๆวอยด์ของท่าน naka ไม่มีแกะออกซักชิ้นนะครับ อยู่ครบหมด
    แต่ตำหนิก็คือ เครื่องไม่อ่านแผ่นแล้ว แต่จะซีเรียสทำไมเมื่อมันเล่นผ่าน USB ได้อยู่แล้ว
    เอาง่ายๆ ได้ไปไม่ต้องทำอะไรเพิ่ม ลงเกมแล้วเล่นได้เลย ผมแถมแฟลชไดร์ฟ 8GB ให้ไปด้วย
    นอกนั้นสภาพภายนอกก็สวยๆเหมือนเดิมครับ ประกันใจให้ 7 วันตามปกติ

อุปกรณ์ที่มี
    1.PS2 Slim
    2.เมมบูต
    3.จอยแท้ 2 ตัว
    4.สาย AV
    5.หม้อแปลงแท้
    6.แฟลชไดร์ฟ 8GB ลงเกมแล้ว

รายการนี้เปิด 900 บาท
    EMS+120/ธรรมดา+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

รูปตอนเล่นเกม

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    --------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

2.Geforce 9800GTX+HD3770
    รายการนี้เป็นการ์ดจออดีตเทพสมัยก่อน ประมูลเหมารวมๆไป 2 ตัวครับ
    ตัวแรก 9800GTX ใช้งานได้ปกติ มีผลเทสตามด้านล่าง
    ตัวสอง จอลายเป็นจุดสีแดง ต้องเอาไปซ่อมกันเอง ดูจากรูปคิดว่ายังไม่เคยซ่อม

ตัว9800GTX ยังใช้งานได้อยู่ ทดสอบดูวิดิโอ 4K บนจอ 21:9 ก็ไม่มีปัญหาครับ
    ตัวการ์ดค่อนข้างร้อนเป็นเรื่องปกติของการ์ดรุ่นเก่า แต่ใช้ได้ไม่มีงอแง
    เหมาะเอาไปสะสม หรือ จะเอาไปใช้ประกอบเล่นเกมเด็กๆก็ได้อยู่ครับ
    ประกันใจให้ 7 วัน เฉพาะการ์ด 9800GTX ว่าใช้งานได้จริง
    ส่วน HD3770 ไม่มีประกันครับ

GPU-Z

รายการนี้เปิด 300 บาท
    EMS+80/ลงทะเบียน+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

รูปตอนใช้งาน

3.Yonex SHBF1LTD
    รายการนี้เป็นรองเท้าสำหรับเล่นแบดมินตันและใส่ใช้งานทั่วไปได้
    เป็นรุ่นลิมิเต็ดทอง/ดำ และเป็นรุ่นที่ใส่สบาย+เบา มากๆครับ
    รองเท้าเป็นของใหม่ แกะกล่อง ไม่เคยใส่ใช้งาน ป้ายแท็กอยุ่ครบ
    มีกระเป๋าสำหรับใส่รองเท้าเป็นถุงผ้าแท้เดิมๆให้ไปด้วย
    ได้ไปก็ไม่ต่างจากของใหม่ครับ รุ่นนี้หายากแล้ว ไม่มีขายมือหนึ่งแล้วครับ
    ของใหม่ออกห้างรุ่นนี้ขายอยู่ 3400-3800 ครับ เช็คราคาดูได้เลย
    ส่วนสภาพรองเท้าก็ดูจากรูปได้เลยครับ ตัวจริงๆสวยมากกกกกกกก

รายการนี้เปิด 1000 บาท
    EMS+80/ลงทะเบียน+60

4.กรอบแว่น Silhouette
    รายการนี้เป็นกรอบแว่น Silhouette ของใหม่ ไม่ผ่านการใช้งาน(กระจกเลนส์เดิมไม่ได้เปลี่ยนออก)
    ตีเป็นของมือสอง เนื่องจากมีรอยที่เลนส์นิดๆหน่อย(มันเป็นตัวอย่างเลนส์ครับ ต้องไปเปลี่ยนอยู่ดี)
    ส่วนรุ่น ผมลองหาข้อมูลแล้วไม่เจอ แต่ไปเจอว่ามันคล้ายๆกับรุ่นในลิ้งที่ผมแนบด้านล่างไว้
    และผมเกรงว่าจะเป็นสินค้าปลอม เพราะราคาลดหนักมาก 6800 เหลือ 1200(คนละรุ่นแต่เกือบคล้าย)
    โดยรุ่นของผมจะมีสกรีนตามจุดต่างๆครบกว่าตัวในลิ้ง จึงไม่มั่นใจในส่วนนี้
    เพราะถ้าบอกเป็นงานก็อบทั่วไป ส่วนใหญ่จะใช้แค่โครงแต่ไม่สกรีนครบทุกจุดแบบนี้ครับ
    แต่รับประกันเรื่องความแข็งแรง และความทน บิดได้ ไม่หัก เพราะเป็น B Titanium ครับ
    น้ำหนักน่าจะร้อยกว่ากรัมเท่านั้น ใส่แล้วเหมือนไม่ได้ใส่ครับ
    นอกนั้นก็ลองพิจารณาจากรูปและหาข้อมูลประกอบได้เลยครับผม
    มีกล่องแท้ของ Police ให้ไปด้วยครับ

ลิ้งในไทยที่ขาย
    http://www.hippozaa.com/1705357/6242...%E0%B8%A5.html

รายการนี้เปิด 500 บาท
    EMS+50/ลงทะเบียน+30

5.Powerline ZyXEL
    รายการนี้เป็นชุด ZYXEL POWER LINE 1000 MBPS (PLA5206-TWIN-PACK)
    มีทั้งหมดด้วยกัน 2 ชุด คือ ชุดแรก 3 ตัว และชุด 2 มี 2 ตัว
    โดยชุดแรก ผมแถมตัวใหญ่คนละรุ่นให้ไปด้วย เสียบไฟติดแต่ไม่มีคู่(แถมไป)
    และทั้ง 4 ตัวที่เข้าชุดกันนี้ ใช้งานได้ทั้งหมดนะครับ ทดสอบเรียบร้อย
    ผมประกันใจสินค้าให้ 7 วันตามปกติเลย ยกเว้นตัวแถมนะ

ประมูลแยกเป็น 5.1/มี 3 ตัว และ 5.2/มี 2 ตัว ครับ

ราคาของใหม่ 2990 ที่ JIB
    https://www.jib.co.th/web/index.php/...206-TWIN-PACK-

รีวิวครับ
    http://www.adslthailand.com/post/%E0...hernet-adapter

รายการนี้เปิดแยกคู่ละ 300 บาท
    EMS+60/ลงทะเบียน+40

6.Apple Mighty Mouse
    เม้าส์ apple แท้ แบบมีสาย สภาพสวย ขาวมาก ไม่เหลือง
    ใช้งานได้ปกติ สามารถใช้กับวินโดว์ได้เลย ไม่ต้องลงไดรเวอร์เพิ่ม
    รุ่นนี้ใช้งานดีมากครับ สกอลวีลแจ่มจริง เซนเซอร์นิ่งๆเลย
    เม้าส์คลิ๊กได้ปกติ ไม่หลอน ประกันใจให้ 7 วันครับ

รายการนี้เปิด 100 บาท

7.Sony Ericsson MPS-200
    ลำโพงพกพาจาก SE หายาก สภาพสวยๆด้วยครับตัวนี้
    เป็นลำโพงที่มีแบตในตัว ใช้ไฟจากการชาร์จ(มีชาร์จแท้ให้)
    ต่อฟังเพลงผ่าน AUX นะครับ ใช้งานได้ปกติ เสียงดีเกินตัว
    เปิดดังสุดเสียงไม่แตก แบตไม่เสื่อม ทดสอบฟังต่อเนื่องแล้ว
    นอกนั้นสภาพก็งามๆตามรูปเลย เหมาะกับการสะสมเป็นที่สุด

รายการนี้เปิด 200 บาท
    EMS+60/ลงทะเบียน+40(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

8.Sony DVP-PR50P
    รายการนี้เป็นของหายากอีกตัวของ Sony ครับ
    เป็นเครื่องเล่น DVD ดีไซน์สวย เหมาะกับตั้งโชว์และใช้งาน
    ตัวเครื่องเล่นใช้งานได้ปกติ อ่านแผ่นได้ลื่นๆเหมือนเดิม ทดสอบตามรูป
    มีสาย AV ให้ไปพร้อมใช้งาน เสียบไฟ ใส่แผ่น เล่นได้ทันที
    สภาพภายนอกไม่มีเหลือง ยังขาวๆสวยๆตามรูปครับ
    มีรอยตามการใช้งานบ้าง แต่โดยรวมก็สวยๆตามที่เห็นเลย
    ประกันใจให้ 7 วันครับ ตัวเครื่องมีขนาดใหญ่พอสมควรนะครับ

EMS+80/ลงทะเบียน+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

รูปตอนใช้งาน

9.DKNY NY-5029
    นาฬิกา DKNY แท้ๆ เป็นสแตนเลสทั้งตัว พร้อมกล่องใส่สภาพดี
    ตัวเรือนสามารถใส่ได้ทั้งผู้ชายและผู้หญิง แต่เหมาะกับผู้ชายมากกว่า
    ข้อมือขนาดกลางๆไม่ใหญ่ แขนขนาดทั่วๆไปใส่ได้สบายครับ(ผู้หญิงใส่แล้วเหลือ)
    หน้าปัดนาฬิกามี 2 แบบ แบบใสและแบบสีม่วงโลโก้ DKNY
    โดยสามารถเปลี่ยนลายหน้าปัดได้ ด้วยการกดปุ่มเหนือเม็ดมะยมเท่านั้น
    นอกนั้นสภาพนาฬิกาก็สวยตามรูป สายสวยมาก กระจกมีรอยนิดหน่อย(ขัดใสได้ครับ)
    ประกันใจสินค้าให้ 7 วันตามปกติครับ
    ผมขอเปิดแพงหน่อยนะครับไม่ออกไม่เป็นไร เรือนนี้ซื้อมาแพงมากๆ

รายการนี้เปิด 800 บาท
    EMS+70/ลงทะเบียน+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

10.รองเท้า Crocs Classic
    รายการนี้ เป็นรองเท้าแตะ Crocs ของแท้ รุ่น Classic ครับ
    เบอร์ 10 ผมใส่เอง เท้าผมไซส์ 45 ใส่แล้วพอดี สบายเท้าครับ
    ลองกะขนาดกันเองนะครับ ใครเท้า 44-45 น่าจะใส่สบายมาก
    ส่วนสภาพรองเท้าก็ยังสวยอยู่ตามรูป ยังขาวอยู่ ดอกยางยังโอเค
    ได้ไปก็ใส่ได้อีกยาวๆครับ ของใหม่รุ่นนี้ราคาก็ประมาณ พันกลางๆครับ

รายการนี้เปิด 400 บาท
    EMS+70/ลงทะเบียน+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

11.รองเท้า Crocs Offroad
    รายการนี้เป็นรุ่น Offroad นะครับ แท้เช่นกัน แต่ขนาดรองเท้าจะเล็กกว่าด้านบน
    น่าจะเท้าประมาณ 40-42 ได้ครับ พอดีเป็นของน้องชายฝากลง(เดี๋ยวผมวัดขนาดเท้าให้อีกที)
    สภาพรองเท้ายังสวยๆตามรูปครับ มีรอยบ้าง ดอกยางยังดีอยู่ ใส่ได้ยาวๆครับ
    สีรองเท้ายังสวยเหมือนเดิม ที่รัดส้นสามารถถอดออกและปรับได้ครับ

รายการนี้เปิด 400 บาท

12.Motorola MOTOROKR S305
    หูฟัง Bluetooth จาก Moto เสียงดี ใช้งานได้ปกติ ไม่มีฟองน้ำ
    หาฟองน้ำธรรมดามาแปะก็ใช้งานได้ จบครับ
    การใช้งาน ผมเทสแล้ว ใช้งานได้ปกติทุกอย่าง ปุ่มกดได้ปกติ
    เสียงดังฟังชัดทั้ง 2 ข้าง แพร์สัญญาณง่ายไม่หลุด
    แบตไม่เสื่อม มีที่ชาร์จให้ครับ

13.Panasonic ES-ST25

คุณสมบัติพิเศษ
    ระบบ 3 ใบมีด โกนได้เกลี้ยงเกลา
    มีแท่นชาร์จไฟ
    มี Carrying Holder ช่วยป้องกันการกดปุ่มเปิดเครื่องแบบไม่ตั้งใจ
    ความเร็วมอเตอร์สูงสุด 13,000 รอบ/นาที
    แผ่นฟอยล์ที่โค้งมนแนบสนิทกับทุกใบหน้า
    ใบมีด เทคโนโลยีนาโน
    ชุดกันจอนแบบเลื่อนขึ้น
    จับกระชับมือถือได้หลายแบบ
    ตัวเครื่องกันน้ำ โกนในเวลาอาบน้ำได้
    รายการนี้เป็นที่โกนหนวดเทพๆ จาก Panasonic พร้อมแท่นชาร์จและหม้อแปลง
    ตัวเครื่องสภาพยังสวย มีรอยนิดหน่อยตรงตระแกรง นอกนั้นสวยๆตามรูป
    พวกใบมีดและตระแกรง มีอะไหล่รองรับ หาซื้อได้ หรือจะให้ผมสั่งให้ก็ได้เช่นกัน
    การใช้งานปกติทุกอย่างครับ กันน้ำได้ปกติ ใบมีดยังใช้งานได้อยู่ครับ
    นอกนั้นสภาพตามรูปเลย ประกันใจให้ 7 วัน

รุ่นนี้ของใหม่ 6290 ครับ
    http://shop.stcpro.co.th/products/ES-ST25.html

รายการนี้เปิด 1000 บาท

14.TechnoMarine Cruise
    นาฬิกาหรูแบรนด์ดังจากสวิตเซอร์แลนด์ คุณภาพเนี๊ยบๆครับ
    รุ่นนี้เป็นรุ่นที่ถอดเปลี่ยนหน้ากากและสายได้นะครับ มีอะไหล่ขายในอีเบย์
    นาฬิกาเป็นของแท้ 100% รับประกัน ไม่แท้คืนเงิน+ให้ฟรี
    สภาพนาฬิกายังสวย หน้าปัดสวย นาฬิกาเดินตรงปกติ
    สายมันเก่าตามการใช้งาน มันไม่ออกเหลืองเหมือนพวก G-Shock นะ
    มันออกไปทางขุ่นๆมากกว่าครับ ยังใส่ได้สบาย ไม่น่าเกลียด
    หน้าปัดวัดจากขอบกลมรอบนอก 38มม. รวมเม็ดมะยม 45มม.
    นอกนั้นสภาพก็สวยๆครับ กระจกกันรอย ขอบหน้าปัดสามารถหมุนได้
    ประกันใจสินค้าให้ 7 วันครับ รุ่นนี้ของใหม่หมื่นกว่าบาทครับ 295$ เหรียญ

รายการนี้เปิด 800 บาท
    EMS+60/ลงทะเบียน+40(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

15.รองเท้าแตะ AND1
    รองเท้าแตะแบรนด์ดังจากอเมริกา แบรนด์นี้ดังเรื่องรองเท้าบาสครับ
    ในส่วนของรองเท้าคู่นี้ผมนำเสนอมาก ใครกำลังหารองเท้าใหญ่ๆก็ลองดูคู่นี้ครับ
    ขนาดเท้า 45.5 ใส่สบายมาก และที่สำคัญไปกว่านั้น พื้นรองเท้ามันนุ่มมาก
    เวลาใส่แล้วเหมือนเราเหยียบหมอน เหยียบอะไรที่มันนุ่มๆอยู่เลย(พอถอดมาเจอพื้นแล้วรู้สึกได้เลย)
    รับประกันว่าใส่สบายมากครับ ของจริงดูดีกว่าในรูปครับ

16.SteelSeries Siberia V2 10th Anniversary
    หูฟัง Siberia V2 รุ่น ฉลองครบรอบ 10 ปี SteelSeries หายากมาก
    ตอนนี้ของใหม่ไม่มีขายแล้ว รับประกันว่าแรร์แน่นอนครับ
    ตัวนี้สียังแน่นๆสวยๆอยู่ ยังทอง ยังเงาอยู่เหมือนเดิม
    คาดหัวด้านบนก็สกรีนยังอยู่ครบครับ สวยๆกันเลย
    แพ็ดของเดิมเน่า แกะออกไปแล้ว หาซื้อมาเปลี่ยนใหม่ได้ครับ 2-3 ร้อย
    นอกนั้นสภาพก็ตามรูปครับ ไมค์จะไม่ค่อยสวย แต่ใช้ได้ปกติ
    เสียงออกปกติดีครับ ประกันใจให้ 7 วันครับ

รายละเอียด
    http://www.techxcite.com/topic/7355.html

EMS+70/ลงทะเบียน+50

17.Sony MDR-XB400
    หูฟังซีรี่ย์ Extra Bass ยอดนิยม เสียงแจ่ม เบสดีครับ
    รุ่นนี้คุ้มค่าไม่ผิดหวังแน่นอน คนชอบเบสน่าจะถูกใจเลย
    ส่วนตัวนี้ สภาพก็มีรอยตามการใช้งาน โดยรวมก็ยังโอเคอยู่
    แพ็ดลอกแล้ว แต่ก็เป็นผ้านุ่มหูเหมือนเดิม สายไฟเป็นแบบแบนไม่พันกัน
    นอกนั้นสภาพก็ตามรูปเลยครับ สีนี้หายากครับ ไม่ค่อยเจอ
    ประกันใจให้ 7 วันเหมือนเดิมครับ

ของใหม่รุ่นนี้ 1990
    http://www.************/r/redirect?i...25&skipDelay=1

EMS+70/ลงทะเบียน+50

18.PHILIPS SHL8500

หูฟัง Onear เสียงดีเกินตัวไปเยอะ ใครกำลังหาหูฟังพกพา ตัวนี้แนะนำครับ
    เสียงดีใช้ได้เลย เบสมีมวล กระชับ แน่น มีอิมแพ็คเล็กน้อย พอสนุก
    เสียงแหลมไม่บาดหู เสียงกลางค่อนข้างชัดเจน บาลานซ์ใช้ได้
    รายละเอียดเสียงทำได้ดี โดยรวม ฟังเพลงสนุก คุ้มราคาค่าตัวครับ
    ส่วนสภาพก็ยังสวยตามรูปเลย ของเดิมทั้งเส้น แพ็ดสวยๆเป็นผ้า ไม่มีทางลอก
    นอกนั้นสภาพตามรูป ราคาของใหม่ประมาณสองพันกว่าบาทครับ
    ผมประกันใจ 7 วันครับ

รายการนี้เปิด 200 บาท

19.Skullcandy HESH 2.0
    หูฟังเสียงแจ่มๆอีกตัว ขึ้นชื่อในเรื่องเบสและสีสันต้องค่ายนี้เลย
    ตัวนี้เป็นหูฟังรุ่นระดับกลางๆ ราคาประมาณ 3 พันกว่าๆ
    ไม่ใช่พวกงานก็อบตัวละพันกว่าบาทนะครับ ผิวตัวนี้จะเป็นยางรับเบอร์
    งานประกอบแน่นทุกจุดครับ ที่คาดหัวด้านในเป็นยางรองนุ่มๆเหมือน Monster DNA
    หูฟังตัวนี้ต้องแจ้งก่อนนะครับ ว่าอุปกรณ์ไม่ครบ
    จำเป็นต้องหาแพ็ดมาใส่และสาย AUX มาเสียบ ถึงจะใช้งานได้
    แพ็ดถ้าหาซื้อไม่ได้ ผมยินดีสั่งให้ ราคาของใหม่อยู่ที่ประมาณ 6-7 เหรียญ(สองร้อยนิดๆ)
    รอของประมาณ 2-4 สัปดาห์ครับ
    ส่วนสภาพหูฟัง ก็มีรอยตามการใช้งาน โดยรวมก็ยังโอเคอยู่ เสียงออกปกติ
    ประกันใจให้ 7 วันครับ

20.Philips Senseo HD7812
    เครื่องชงกาแฟรุ่นดัง ชงแบบกึ่งอัตโนมัติ ใช้งานง่าย สภาพยังโอเคอยู่
    ตัวเครื่องใช้งานได้ปกติ ไม่มีปัญหาใดๆ น้ำร้อนออกปกติ
    ตัวดูดน้ำดูดได้ปกติ หัวจ่ายเป็นแบบ 2 แก้ว แต่ใช้ร่วมกันได้ครับ
    สภาพเครื่องก็ยังสวย มีรอยนิดๆหน่อยๆ ประกันใจให้ 7 วันครับ
    ส่วนกาแฟหาซื้อได้ตามห้างใหญ่ๆครับ มีแบบสำเร็จรูปเป็นแพ็ค
    ราคาของใหม่รุ่นนี้เมื่อก่อนก็ 5-7 พันครับ

EMS+150/ธรรมดา+100(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

21.Philips HBC HC8525
    หูฟังไร้สายแบบยกชุด พร้อมแท่นชาร์จและถ่านชาร์จเลยครับ
    รุ่นนี้เป็นแบบ Wireless สามารถใช้งานกับ PC มือถือ หรือเครื่องเล่น MP3 ได้
    อุปกรณ์ทุกชิ้นเป็นของเดิมๆทั้งหมดนะครับ หม้อแปลงก็เป็นของแท้เดิมๆเลย
    ส่วนการใช้งาน ตัวหูฟังจะมีถ่านชาร์จอยู่ด้านใน โดยชาร์จผ่านแท่น
    ซึ่งตัวแท่นก็เป็นตัวกระจายสัญญาณอีกด้วย สามารถเลือกคลื่นได้ครับ
    ที่ตัวหูฟังเอง มีที่ปรับเสียงในตัว และไฟแสดงสถานะครับ
    เรื่องเสียง ตัวนี้เบสค่อนข้างแจ่มเลย ฟังเพลงสนุก รายละเอียดดีครับ
    ระยะฟังหวังผลก็ประมาณ 10-20 เมตร ผมลองเปิดไว้หลังบ้าน เดินไปหน้าบ้านยังสบายๆ
    ส่วนสภาพก็สวยๆตามรูปครับ ประกันใจให้ 7 วัน

อุปกรณ์ที่มี
    1.หูฟัง
    2.แท่นชาร์จ
    3.สาย AUX
    4.หม้อแปลง

รายการนี้เปิด 1200 บาท

รอยที่เห็นเหมือนรอยช้ำบนสินค้า มันคือรอยฝุ่นในเซนเซอร์ของกล้องผมนะครับ ดูกันดีๆเน่อ

อันไหนบอกเสียก็เสียนะครับ นอกนั้นประกันใจ 7 วันตั้งแต่รับของครับ!!!

กติกาการร่วมประมูล
    1.ก่อนประมูลควรสำรวจเงินในกระเป๋า+วุฒิภาวะก่อนจะลงมือบิดนะครับ
    2.ลงเบอร์โทรศัพท์จะลงหรือไม่ลงก็ได้ครับ ตามสบาย
    3.ทุกรายการเริ่มประมูลราคาตามที่ลงไว้แต่ละหัวข้อ บิดเพิ่มครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 นะครับ
    4.ประมูลแยกนะครับ อยากได้อันไหนก็บิดตามหัวข้อนั้น
    5.ท่านสามารถมารับของกับมือได้ที่ เซียร์รังสิต เท่านั้น
    6.สำหรับท่านที่อยู่ต่างจังหวัดหรือไม่สะดวกมารับเอง สามารถส่งได้โดยดูราคาส่งจากด้านบน
    6.1.กรณีได้หลายชิ้น ค่าส่งคิดแบบเหมาแทน โดยยึดจากราคาส่งชิ้นที่ใหญ่สุดเพียงชิ้นเดียว
    7.การประมูลสิ้นสุดวันอาทิตย์ที่ 25/06/60 เวลา 22.30.59
    8.หลังจากสิ้นสุดการประมูล จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทาง PM นะครับ
    9.สำหรับท่านที่หลวมตัวประมูลไปแล้ว อยากจะยกเลิกให้แจ้งก่อนการประมูลปิด 4 ชั่วโมงนะครับ
    10.1.ผู้ที่ชนะการประมูล ต้องติดต่อกลับภายใน 24ชม. และชำระเงินภายใน 48 ชม. มิเช่นนั้นจะถิอว่าสละสิทธิ์
    10.2.ในกรณีที่ผู้ชนะได้แล้วเบี้ยวผมจะยกผลประโยชน์ให้ท่านที่บิดได้ลงมาตามลำดับนะครับ(ต้องรับผิดชอบด้วย)
    10.3.สำหรับคนที่ได้แล้วเบี้ยวผมไม่ว่าครับ ตามสบาย แค่ขึ้น Blacklist ผมก็พอ ไม่ประจานที่อื่นด้วย
    11.หากเว็บเกิดล่มขึ้นมาในช่วงสิ้นสุดการประมูล ผมจะเลื่อนเป็นวันถัดไป เวลา 22.30.59 แทน
    12.กติกาพิเศษ!!! ท่านที่ประมูลสินค้าได้ ถ้าโอนหลังจากประมูลสิ้นสุดไม่เกิน 5 ชั่วโมงหลังจากปิดประมูล(ยกเว้นรายการที่แจ้งว่าไม่รวมโปร)
    ผมจะจัดส่งให้ฟรี โดยส่งเป็นแบบลงทะเบียนให้(กรณีน้ำหนักเกิน ส่งเป็นธรรมดา)
    13.สำหรับลูกค้าท่านใด ที่ประมูลกับผมค่อนข้างถี่ และไม่อยากเสียค่าส่งเยอะ สามารถแจ้งผมให้เก็บของไว้ได้
    โดยที่โอนเฉพาะค่าสินค้าไว้ก่อน และเมื่อพร้อมให้ผมส่ง ก็ค่อยคำนวนค่าส่งกันใหม่อีกที จะได้เสียค่าส่งรอบเดียว

ตัวอย่างการร่วมประมูล
    หัวข้อรายการที่จะบิด/ราคา/เบอร์ติดต่อ(ลงหรือไม่ลงก็ได้)/ชื่อ(จะใส่ไม่ใส่ก็ได้ แต่ถ้าใส่ก็จะได้รู้จักกัน)
    เช่น
    1.1000000/0867781250/แชมป์

อ่านให้จบ ดูรูปให้ครบ แล้วค่อยประมูลนะครับ จะได้ไม่งอแงทีหลัง!!!

บุคคลที่มิควรนำไปเป็นแบบอย่าง

User:nosnara

User:uhhu

User:wisanu.s

User:toplaybo

User:tonevolution

User:nakia116

User:lovemouy

เหตุผล:ประมูลสินค้าได้แล้วไม่รับผิดชอบ เป็นตัวอย่างที่ไม่ดีแก่เยาวชนและเพื่อนๆห้อง Bid Zone จึงขอตัดสิทธิ์ทุกกรณีของยูสเซอร์นี้เพื่อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างสืบไป หากท่านใดพบเจอก็ผ่านกันไป

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

รอบนี้ ท่านใดไม่พร้อมเรื่องเงิน สามารถจ่ายตอนเงินเดือนออกได้ครับ ทั้งสิ้นเดือนและต้นเดือน

ราคาล่าสุดครับ
    1.PS2 Slim/คุณ nokhuuk = 1200 บาท/EMS+120/ธรรมดา+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

2.Geforce 9800GTX+HD3770/คุณ neos1008 = 410 บาท /EMS+80/ลงทะเบียน+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

3.Yonex SHBF1LTD/คุณ a-Aloha = 1050 บาท/EMS+80/ลงทะเบียน+60

4.กรอบแว่น Silhouette/คุณ Darklike = 630 บาท/EMS+50/ลงทะเบียน+30

5.1.Powerline ZyXEL/คุณ nontaput = 400 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40
    5.2.Powerline ZyXEL/คุณ nontaput = 400 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

6.Apple Mighty Mouse/คุณ suandok = 220 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

7.Sony Ericsson MPS-200/คุณ deer1144 = 210 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

8.Sony DVP-PR50P/คุณ yokey22 = 300 บาท/EMS+80/ลงทะเบียน+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

9.DKNY NY-5029/คุณ suphavits = 900 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50

10.รองเท้า Crocs Classic/รายการนี้เปิด 400 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

11.รองเท้า Crocs Offroad/คุณ sivhaphat = 400 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

12.Motorola MOTOROKR S305/รายการนี้เปิด 300 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40

13.Panasonic ES-ST25/รายการนี้เปิด 1000 บาท /EMS+70/ลงทะเบียน+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

14.TechnoMarine Cruise/รายการนี้เปิด 800 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

15.รองเท้าแตะ AND1/รายการนี้เปิด 500 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

16.SteelSeries Siberia V2 10th Anniversary/คุณ zazazz = 500 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50

17.Sony MDR-XB400/คุณ 1911a1 = 430 บาท /EMS+70/ลงทะเบียน+50

18.PHILIPS SHL8500 /คุณ zefilo = 300 บาท/EMS+60/ลงทะเบียน+40(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

19.Skullcandy HESH 2.0/รายการนี้เปิด 500 บาท/EMS+70/ลงทะเบียน+50(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

20.Philips Senseo HD7812/คุณ jak99 = 600 บาท/EMS+150/ธรรมดา+100(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

21.Philips HBC HC8525/คุณ sivhaphat = 1200 บาท/EMS+80/ลงทะเบียน+60(ไม่รวมโปรส่งฟรี)

การประมูลสิ้นสุดวันอาทิตย์ที่ 25/06/60 เวลา 22.30.59
    Last edited by Champppkub; 25 Jun 2017 at 21:24:20.

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

2/300

OverclockZone Member seus1984's Avatar

17.Sony MDR-XB400 / 300
    20.Philips Senseo HD7812 / 500

081-9233276

OverclockZone Member TJGeNoCiDe's Avatar

3.น่าโดนนน

OverclockZone Member

2 400

4. 500
    5.1 300
    6. 200
    7. 200
    9. 900
    0869847119

17.340

OverclockZone Member wootsalee's Avatar

4. 550
    085-2185466

naka's Avatar
    อ.เขาฉกรรจ์ จ.สระแก้ว 27000

เทสๆหัวเขียวยังหน่อ

- - - Updated - - -

อ่อเขียวแล้ว เป็นไทแล้วครับ 5555

เทพๆทั้งนั้น
    รายการที่ 8 มีรีโมทใหมครับท่าน
    ถ้ามีรีโมท เปิดให้ก่อนละกันครับ 300

moodos's Avatar
    NongkhaeSaraburi

OverclockZone Member c.c.r's Avatar

18.240/095-8602636

Bankza1735's Avatar

Quote Originally Posted by naka View Post
    เทสๆหัวเขียวยังหน่อ

- - - Updated - - -

อ่อเขียวแล้ว เป็นไทแล้วครับ 5555
    หัวเขียวได้มายังไงครับ อยากได้บ้าง

OverclockZone Member wizd's Avatar

แอบสนรองเท้า เท้าผม๒๗.๕ซม.ใส่ได้ไหมครับ

ppunited's Avatar

1. 1000 บาท
    0809250798 เอกครับ

OverclockZone Member kijabusu's Avatar

5.2/300
    083-4568989

OverclockZone Member ccb1519's Avatar
    ต. บางคูวัด อ.เมือง จ.ปทุมธานี

OverclockZone Member Mr_Crybaby's Avatar

17. 350/ 0821112117

Sent from my iPhone using Tapatalk

Page 1 of 6 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks