Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน จัด NB ซักเครื่องครับ ทำงานเพียวๆไม่เน้นเกมส์ ด่วนมากๆ งบ17k +-1000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน จัด NB ซักเครื่องครับ ทำงานเพียวๆไม่เน้นเกมส์ ด่วนมากๆ งบ17k +-1000

งานที่ทำอยากให้ได้ซีพียูดีซักระดับหนึ่ง ตามงบ งานก็พวกรันโปรแกรมลงบอร์ด ส่วนใหย่จะเน้นประมวลผล นอกจากนี้ก็ใช้ดูหนัง ครับ ขอบพระคุณอย่างสูงครับ เอ่ออีกเรื่องนะครับ ความจริงไม่อยากให้ราคาเกิน17000 ได้ต่ำกว่าถือว่าผมจะช่วยแม่ได้เยอะครับ ขอบคุณครับ

ไม่มีใครออกความเห็นเลย

Comment

CQ40-104AX ตอบโจทย์ได้หมด ในราคา 19000 บาท

Comment

Presario CQ40-105AU
        15,900 บาทครับ
        เป็น VGA แยก ATI Radeon HD3450 เล่นเกมดี ต่อ Hdmi ได้ด้วย
        แม้ CPU เป็น AMD เทียบแล้วตอบได้มากกว่าที่ท่านตั้งโจทย์อีกครับ

ถ้าต้องการ CPU แรงๆอีก ก็ตาม Rep บนเลยครับ

ผมไม่ค่อยเข้าใจที่ว่า รันโปรแกรมลงบอร์ด มันเป็นงานแบบไหน ?
        แต่ถ้าสายโปรแกรมเม่อที่ต้องมีการคอมพายโค๊ด CPU ระดับนี้ก็พอเพียงแล้วล่ะครับ

อยากหาสเป็คแบบว่า ไม่มีการ์ดจอเลย เอาทุกอย่างไปลงที่ CPU หมด แต่ในราคาที่ท่านว่า
        มันไม่มีแฮะ
        Last edited by pattyna; 19 Dec 2008, 01:45:26.

Comment

Compaq Presario CQ40-116TU เพิ่มอีก สองพัน

Comment

Presario CQ40-105AU

เจ๋งดีครับ อยากได้เหมือนกัน

Comment

http://www.****************/notebook/1558-Compaq+Presario+CQ40-105AU+%5BFR773PA$AKL%5D.html

ลองเข้าไปดูครับ

Comment

Working...
              X