Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำจอ19นิ้ว ไวด์สกรีน ดีๆที่ครับ งบ6000บ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำจอ19นิ้ว ไวด์สกรีน ดีๆที่ครับ งบ6000บ

ขอสองยี่ห้อนี้นะครับ LG กับ Samsung รุ่นไหนแรงๆดีๆจัดมาทีครับเน้นเกมส์เป็นหลักดูหนัง HD
    ราคาไม่เกิน6พันบาท ทีเหลือเก็บตังรอ am3 ครับ อิอิ มีรูปกับสเปกด้วยก็ดีนะครับ ขอบคุณมาก

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=353365

Comment

JIB

LCD 19'' SAMSUNG T190 2ms Brightness : 300cd/m² Contrast Ratio :20000:1 [Black] 3-Y 5,990

Comment

ท่าทางจะเวิคถ้าซื้อรุ่นนี้เหลือตังค่ากลับบ้าน 10บ เหอๆ สวยดีครับสเปกก็หรู
        แล้วมีสเปกข้อ LG ป่าวครับ

Comment

6000 ได้ 22นิ้วเลยนะครับ

รุ่น 2233BW อ่ะครับซัมซัง

หรือจะ เบนคิว รุ่น ที่ดูหนัง Full HD อ่ะครับ จำชื่อรุ่นไม่ได้ รอคนจำได้มาบอกอีกทีละกัน

ประมาณ 5800+ อ่ะครับ

สู้ๆ*

Comment

นอกเรื่องนิดนะคับ

ถ้าอยากมีตังเหลือเยอะหน่อยก็ดูรุ่นนี้นะคับ

acer x193HQ contrast 10000

4500บาทไม่เกิน

(ผมใช้อยู่...อิอิ)

Comment

สนใจ มือ2 ป่าว LG 19" 16:9 contrast 2000:1....DVI+D-sub
              จอดไว้นานจนหมดประกัน...(ใช้ 22" )..ขายถูกๆ.....
              Last edited by kwanjailg; 18 Dec 2008, 23:55:59.

Comment

22" ไปเลยครับ
                ตังค์ถึง

Comment

ถอยมาแล้วครับ T190 เมื่อวาน อิอิ ที่ผมไม่เล่น 22" ก็เพราะว่ามันใหญ่ไปแล้วผมกะจะเล่นเกมที่ไม่ต้องปรับพิกเซลเยอะเด๋วจะกระตุกตอนเล่นเกมโหดๆ เพราะผมใช้ 9800gt อยู่เลยไม่หมาะกับเกมที่พิกเซลสูง ปรับแค่ 1440 ก็หรูแล้วครับภาพคมมากดูหนังได้ใจจริงๆ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ

Comment

Originally posted by minipop View Post
                    ถอยมาแล้วครับ T190 เมื่อวาน อิอิ ที่ผมไม่เล่น 22" ก็เพราะว่ามันใหญ่ไปแล้วผมกะจะเล่นเกมที่ไม่ต้องปรับพิกเซลเยอะเด๋วจะกระตุกตอนเล่นเกมโหดๆ เพราะผมใช้ 9800gt อยู่เลยไม่หมาะกับเกมที่พิกเซลสูง ปรับแค่ 1440 ก็หรูแล้วครับภาพคมมากดูหนังได้ใจจริงๆ ขอบคุณทุกคำแนะนำนะครับ
                    แล้วเงินเหลือ 10 บาทพอค่ารถมั้ยครับ อิอิ แจ่มเลยจิ

Comment

^
                      ^
                      ^
                      พอครับ เหอๆ แบกกลับบ้านเหนืื่อยเลยรอนั่งเช็คดอทอีกแต่ไม่เจอ

Comment

PHILLIPS 190CW ใช้อยู่ "เวิร์ค"

Comment

Originally posted by kenqji View Post
                          PHILLIPS 190CW ใช้อยู่ "เวิร์ค"
                          จขกท. เค้าซื้อไปแล้วเน้ออออ หุหุ

Comment

เพิ่มไม่ถึง 1000 ได้ 22" และครับ

Comment

เพิ่มเงินเอา 22"

คุ้มยิ่งกว่าคุ้ม เพิ่มไม่เยอะด้วย

Comment

Working...
                              X