Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นเคยSins of a solar empireบ้า่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นเคยSins of a solar empireบ้า่งครับ

เกม ออฟ เดอะ เยียร์ ด้วยดิ ช่วยรีวิวทีครับ ว่าจะหาซื้อมาเล่น

เปนเกมออฟดิเยียด้วยเหรอเกมนี้

นี่รีวิวนะครับ
    http://www.vr-pcgames.com/index.php?...=358&Itemid=49

Comment

RTS รบกันในอวกาศกว้างโครต
      ชอบแต่ไม่ค่อยมีเวลาเล่น

Comment

ถาพสวย กินสเปคน้อย

แต่ละด่านใช้เวลาเล่นนาน-นานมาก

เกมกว้างดี

ไม่มีเนื้อเรื่อง

gameplay ตอนแรกอาจงง แต่พอเป็นแล้วมันส์

สรุป ชอบครับ

Comment

ยอดเยื่ยม สุดยอดมหากาพย์สงครามแห่งดวงดาวที่คุณเขียนได้ด้วยตัวเอง
          ยุทธวิธีลุ่มลึก สามารถชนะด้วยทั้งการรบและการทูต
          กราฟฟิกก็อลังการ ซูมไปดูยานลำเล็กๆไล่ยิงกันก็ละเอียดสมจริง เล่นออนไลน์ก็มัน
          ปัญหาที่ผมพบก็แค่ความสมดุลของยูนิต ต้องอัพเดตแพทช์แก้ไขด้วยครับ
          เป็นเกมที่ไม่ควรพลาดอย่างยิ่ง....
          ขนาดผมไม่ใช่คอ RTS ยังเคยเล่นติดกัน 18 ชั่วโมงเลยฉากเดียว
          ให้คะแนนไปเลย 9.5/10
          ถ้าชอบแนวนี้ลองหา Galactic Civilization มาเล่นดูครับ

Comment

มันส์ครับ ต้องเล่น เรื่อยๆอ่า

แบบว่า เล่นเปนวันๆ ถึงจะมันส์ เล่นแล้วลืมเวลาอ่า

เกมส์นี้ใข้เวลาเล่นมากนะคับ

Comment

อืมๆ สนุกมากจริงๆ Sins of a solar empire ถ้าเล่นแล้วโดนใจละก็ข้าวอาจจะไม่ได้กิน

Comment

อยากลองเล่นดูเหมือนกัน แต่ไม่เห็นมีคนเอามาปล่อยในบิท ฮาๆ

Comment

เเตง กิ้ว ฟอร์ เดอะ ความ เห็น ครับ

Comment

กินเวลา นานสุด ๆ เล่น fps สมัยใหม่เกือบจบ กว่าจะเล่น solar empire จบ 1 ด่าน

Comment

แผนที่ใหญ่มาก ๆ ๆ ๆ เล่น 1 ด่าน ใช้เวลาเป็นวันเลย

Comment

Working...
                      X