Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ

คือตอนแรกใช้ 9600gt เล่นเกมส์ sf ปกติดีอยู่ พอเปลี่ยนมาเป็น eah3870x2 กลายมาเป็นภาพกระตุกจะแก้ไขอย่างไรครับ แต่เกมส์ ra3 ไม่เป็นครับปกติดี หรือต้องปรับตรงไหนครับงง

มะมีคนตอบ ช่วยหน่อยครับผมงงมาก

Comment

ลง windows ใหม่ยัง
      ลองปรับให้มัน run ตัวเดียว GPU
      เดาเอานะ

Comment

Originally posted by blitzfino View Post
        ลง windows ใหม่ยัง
        ลองปรับให้มัน run ตัวเดียว GPU
        เดาเอานะ

ไม่ได้ลงใหม่ครับลบ driver เก่าออก แล้วลง driver การ์ดใหม่เข้าไปภาพตุกกลายเป็นช้าไปเลยครับแต่เกมส์อื่่นมะเป็นครับปกติดี งงแหลก

Comment

Working...
        X