Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ซื้อเคสมา แล้วอยากเจาะข้างทำยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า ซื้อเคสมา แล้วอยากเจาะข้างทำยังไง

ผมอยากเจาะข้างเคส ใส่ อะครีลิกอะคับ พวกนี้หาซื้อได้จากที่ไหน

อยากโชไส้ เน้นแสงสีอะคับ รบกวนทีนะ

สว่านเจาะ แล้วตัดด้วยฉลุไฟฟ้า

Comment

ไปจ้างเค้าทำดีกว่าครับ ของผมใช้อคิลิค 3 ม.ม ขนาดประมาณ 50x60 ซม ตัดวงกลมช่องเดียว เสียเงินไป 300 บาท ครับ
      ร้านอยูู่แถวรามอินทราครับ

Comment

ไปร้านทำป้ายคราบ

ยกเคสไปด้วย เเล้วอธิบายให้เค้าฟังว่าเราอยากได้เเบบไหน

ไม่เเพงคราบ สะดวกด้วย

Comment

กะลังหาทำอยู่เหมือนกัน อยากเท่ห์อ่ะ ฮิฮิ

Comment

แล้ว จะบอกเค้ายังไงอะคับ

เผื่อร้านนั้นไม่เคยทำ

Comment

กะขนาดที่จะตัด ยกไปร้านมอไซใกล้ๆ ค่าตัด20 บาท ซื้ออะคริลิค 3มม.ที่ร้านป้ายมา 90 บาทเจาะพัดลมเอง เบี้ยวด้วย ฮ่าๆๆ

Comment

ในหัวข้อ It Market ก็เห็นมีรับทำอยู่สองสามเจ้า ลองหาดูครับ

Comment

Working...
                X