Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเนื้อเรื่องใน GTA IV หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเนื้อเรื่องใน GTA IV หน่อยครับ

คือเท่าที่ผมฟังภาษาอังกฤษพอออก Play boyx กับ Dwayne นี่เป้นพ่อลูกกันใช่ป่ะครับเพราะตอน Dwayne มาหา Play boy x มันพูดว่า MY son แปลว่าลูกชายฉัน? ใช่เปล่าครับแล้วทำไมอยุ่ดีๆพ่อกับลูกไมต้องฆ่ากัน(ถ้าสมมุติเป็นพ่อลูกกันจริงๆ)แล้วตอนนี้ผมเลือกฆ่า Play boy x ไปเพราะว่าไม่มีคุณสมบัติไรเลยไม่เห็นในเวปเค้าเขียนเลย่าวช่วยอะไรเราได้มั้งหรือวามันจะแนะนำหญิงงามๆให้เราT_Tแต่ไงเลือก Dwayne ดีกว่าจะได้มีลูกน้องช่วยเราฮิฮิไงเพื่อนๆคนไหนมีความคิดเห็นยังไงลง Comment ได้เลยครับ^_^

ปล.คือผมไม่รุ้มันฆ่าเรื่องไรแต่ที่รู้(ไม่แน่ใจ)ว่าพ่อกับลูกฆ่ากันหรือเปล่าแล้วตอนนี้พอฆ่า play boy x ได้ safe house มาเพิ่มอีกอิอิแถมห้องแมร่งหรูจริงๆต่างกับ Niko ที่อยุ่ในหลืบ 5555+
Working...
X