Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาโปรแกรมสำหรับ OC ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาโปรแกรมสำหรับ OC ครับ

คือ OC ไม่ค่อยเป็นครับมีโปรแกรมทำ OC มั้ยครับ

มีแถมมาสำหรับเมนบอร์ดแต่ละยี่ห้อครับ ไม่เหมือนกัน

Comment

ถ้า oc ไม่เป็น
      แนะนำให้ศึกษา และ อ่าน เยอะๆ
      ไม่งั้น แต๊บ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ถ้า oc ไม่เป็น
        แนะนำให้ศึกษา และ อ่าน เยอะๆ
        ไม่งั้น แต๊บ
        ยิ่งเทพยิ่งแต๊ป

Comment

แนะนำให้หาเพื่อนที่เป็นช่วยสอน จะเข้าใจเร็วขึ้น

เพื่อนที่ทำเป็นหาได้ที่ไหน
          หาได้แถวๆนี้แหละ ติดขัดตรงไหน ยังไงก็มาถามกันได้เลย

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
            ยิ่งเทพยิ่งแต๊ป
            เห็นด้วย ปรับไม่เป็นมันไม่แต๊บหรอกเพราะบูทไม่ติด อิอิ
            จะแต๊บเพราะปรับเป็นเนี่ยแหละ

Comment

Working...
            X