Announcement

Collapse
No announcement yet.

โมดิฟายไฟใต้ท้องรถมอไซด์ไส่คอมเราสว่างโล่เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทั่น sophon โมทั้งวันทั้งคืน มันส์ไปเลย หุ หุ.....อิจฉาจังมีของให้โม =_=''

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
      ทั่น sophon โมทั้งวันทั้งคืน มันส์ไปเลย หุ หุ.....อิจฉาจังมีของให้โม =_=''
      โมทั้งวันเลยเราแต่ก่อนแต่งรถมอไซด์ครับแต่งแรงท่อดังตำรวจจับบ่อยมากเลยเปลี่ยนมาแต่งคอมเห็นเค้าบอกว่าถ้าแต่งคอมแรงแล้วตำรวจไม่จับเลยหันมาบ้าแต่งคอมซะงั้งอะครับ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
        กำลังเหอเพิ่งหันมาแต่งคอมครับ แต่ก่อนแต่งรถมอไซด์แบบแรงๆท่อดังๆโดนๆคุณตำรวจจับบ่อย แต่พอเลิกแต่งรถมาแต่งคอม ถ้าคอมแรงตำรวจจะมาจับไหมเนี่ยรอดูอยู่พักนี้เลยแต่งเบาๆไปก่อนครับกลัวโดนจับอะ

Comment

เคสโล่งมากมาย จัดสายได้เรียบร้อยดีแฮะ

Comment

Originally posted by Mr.Numb3rs View Post
            เคสโล่งมากมาย จัดสายได้เรียบร้อยดีแฮะ
            ขอบคุณครับ คำชมของทุกท่าน คือกำลังใจให้พวกเรามีแรงบันดานใจ ไปโน่นอย่างกะนักการเมืองเหอๆๆ

Comment

พักนี้เป็นอ่าไรหว่าเข้าไม่ค่อยได้เลย ค้างบ่อยมากๆ

Comment

แพงไหมท่าน ฝากซื้อทีสิ สวยๆๆ

Comment

ผมเปิดกระทู้ท่านที่โรงเรียน
                  หลังเลิกเรียนผมไปซื้อเลยครับ สารพัดช่าง
                  6 ดวง 60 บาท ครับ
                  ต่อเลย ว่าจะไปซื้อมาอีก ใส่สปาร์ค เอาสีแดง เพราะรถผใสแดง เอ้กๆๆๆ

Comment

Originally posted by เด็กอุดร View Post
                    แพงไหมท่าน ฝากซื้อทีสิ สวยๆๆ
                    ผมซื้อมา 80 บาทครับ แล้วหาปลั้กพัดลมเก่าๆแอบๆตัดมาไส่แหล่มเลยหึหึ

Comment

Originally posted by Change View Post
                      ผมเปิดกระทู้ท่านที่โรงเรียน
                      หลังเลิกเรียนผมไปซื้อเลยครับ สารพัดช่าง
                      6 ดวง 60 บาท ครับ
                      ต่อเลย ว่าจะไปซื้อมาอีก ใส่สปาร์ค เอาสีแดง เพราะรถผใสแดง เอ้กๆๆๆ

สวยครับแต่รูปมัวไปนิด ซื้อถูกกว่าป๋มอีกเอ็กๆ ผมซื้อตั้ง80แนะตอนนี้ไส่3แถวละ บน-ล่าง-กลาง สว่างแสบตาเลย อยากเห็นรูปชัดๆจัง

Comment

ฝากซื้อได้ไหมท่าน ผมหาไม่มีเลย มีแต่ 200 ขึ้นทั้งนั้น

Comment

Originally posted by เด็กอุดร View Post
                          ฝากซื้อได้ไหมท่าน ผมหาไม่มีเลย มีแต่ 200 ขึ้นทั้งนั้น
                          ลองหาดูตามร้านแต่งมอเตอร์ไซด์ดีกว่าครับ น่าจะมีนะหรือไม่ก็สั่งตามร้านแต่งอะครับ ถ้าฟากผมซื้อ มานจะไม่คุ้มอะครับ ต้อง+ค่าส่งอีกนะครับ หาดูดีดีครับหลายๆร้านครับ

Comment

ครับ กล้องมือถืออ่ะครับ
                            เดี๋ยวนะครับ
                            เหอๆ

Comment

Originally posted by Change View Post
                              ครับ กล้องมือถืออ่ะครับ
                              เดี๋ยวนะครับ
                              เหอๆ
                              รอชมครับ

Comment

เป็นความชอบส่วนบุคคล ห้ามลอกเลียนแบบ เพราะถ้าทำ อาจจะไม่ได้แบบนี้

Comment

Working...
                                X