Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM 2GB 4GB ต่างกันใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• RAM 2GB 4GB ต่างกันใหม

มใช้ AMD X2 แรม 2GB 4GB ต่างกันใหม ผมทำงานเว็บ เล่นเกมส์ ดูหนัง ฟังเพลง อาจมีแปลงไฟลฺ 2 หรือ 4 ดี

แปลงไฟล์ต่าง เล่นเกมส์ (บางเกมส์ที่กินแรมมาก) ก็ต่าง

Comment

3gb ก็เหลือแล้วคับ

Comment

ดูปริมาณแรมที่ใช้ ถ้ามันใช้สูงสุด 2.5 ขึ้นไปน่าเพิ่ม

ช่วงเกินมาระหว่าง 2.0-2.4 Page Files ยังช่วยได้ดี

Comment

xp 2 กิก เหลือๆ

Comment

อีกส่วนที่ต่างคือ 2 ถูกกว่า 4 ครับ (จะโดนถีบไหมเนี่ยตู)

32 บิท เห็นไม่ถึง 4 กิ๊กครับ อย่าลืมๆ ส่วนตัวคิดว่า 2 นี่ก็น่าจะเหลือๆ แล้วนะ

Comment

กิ๊กเดียว ก็สับรางไม่ทันแล้วท่านนนน

-.........- เค้าล้อเล่ง น้า

Comment

Working...
              X