Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 ใช้ V8 // TUNIQ tower // หรือ Hyper 212 ดีครับ -_-'

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 ใช้ V8 // TUNIQ tower // หรือ Hyper 212 ดีครับ -_-'

พอดีจะซื้อมาใส่ เพราะที่บ้านร้อนมากครับ ไม่ทราบว่าตัวไหนจะเหมาะที่สุด

เปลี่ยนจาก Hyper212 เป็น ULTRA 120
    Last edited by kentauji; 20 Dec 2008, 11:41:06.

Tuniq ละกัน ไม่แพง เย็นมากด้วย V8 ก็เย็นดี แต่แพง เรื่องสวยก็กินขาด Hyper นิไม่ชอบเป็นการส่วนตัว อิอิ

Comment

ถามงบตัวเองก่อนครับ อิอิ

ความคิดผมนะ ผมว่า Tuniq กะ V8 เย็นไม่ต่างกันง่ะ

แต่...Tuniq ถูก V8 แพง แต่ สวย

งบเยอะอยากสวย ก็ V8 งบน้อยอยากเย็น ก็ Tuniq ครับ ^^

ส่วน Hyper ไม่ทราบครับ ไม่เคยใช้ อิอิ

Comment

ผมใช้ Tuniq คุ้มครับ

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
          Tuniq ละกัน ไม่แพง เย็นมากด้วย V8 ก็เย็นดี แต่แพง เรื่องสวยก็กินขาด Hyper นิไม่ชอบเป็นการส่วนตัว อิอิ
          ตามนี้อีกคน

Comment

tuniq....ก็ ok....พัดลม 2000...เสียงดังชิหาย......

Comment

ไฮเปอร์นี้เทียบ2รุ่นนี้ท่าจะไม่ไหว

คุ้มๆก็ เอา ปลาหมึก มีตังก็ V8 อิอิ

Comment

กำ ผมจำผิดครับ เปลี่ยนจาก Hyper212 เป็น ULTRA 120

Comment

120EX.....เลย

Comment

Tuniq พัดลมดัง แต่เย็นดี ถูกด้วย อิอิ
                    ผมซื้อมา เปลี่ยนพัดลมมีไฟของเธอฯมา
                    เสียง เบา แต่แอร์โฟว์สู้ไม่ได้ ขึ้นมาอีกสอง-5องศาอะคับ
                    อิอิ ไม่เป็นไรเน้นสวย

Comment

http://www.pc-cm.com/modules.php?nam...&pid=98&page=3

ลองดูอันนี้ครับแล้วจะหายสงสัยทันที เป็นการเปรียบเทียบระหว่าง Sunbeam Tuniq Tower & Ultra 120 & Ultra 120 Extreme
                      ผลออกมาก็ประมาณว่า ในห้องแอร์ Ultra Extreme ดีกว่า ห้องปกติ Tuniq ดีกว่า ส่วน ถ้าไม่ปรับพัดลมต่ำำๆๆ Tuniq ก็ยังกิน Extreme อยู่ดีครับ ลองเข้าไปดูนะครับ

Comment

ถ้างบเยอะ U 120 Ex + พัดลมแจ่มๆ ดีที่สุด

งบน้อย OCZ เวนเดตต้า 2 แจ่มๆ

Comment

Working...
                        X