Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากร้องไห้เปลี่ยนการ์ดจอจาก9600GTเป็น4850ทำใหมGTAถึงFpsตกจังแถมยังโหลดป้ายกับตึกช้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากร้องไห้เปลี่ยนการ์ดจอจาก9600GTเป็น4850ทำใหมGTAถึงFpsตกจังแถมยังโหลดป้ายกับตึกช้า

เช้งโคตรๆๆครับมันเป็นที่ไรกันนี้ Driver ผม์ก็ใช้8.12แล้วนะครับ
    หรือว่า4850 มันอ่อนกว่า 9600GT ครับ

มาลองเปลี่ยนกะ 8600gt ของเค้ามั้ยอะ

Comment

Originally posted by necroman View Post
      มาลองเปลี่ยนกะ 8600gt ของเค้ามั้ยอะ

Comment

ผมใช้EN9600GTเหมืนกันนะแต่ยังไม่ได้ลองเล่นGTA4เลยครับมันเลื่อนไหม และผมใช้ คอร์ ทู ควอดQ8200นี้มันจะลื่นไหมอ่า

Comment

ขายเลยครับพี่ แถวนี้มีคนซื้อเยอะ แล้วเอาตังไป ซื้อตัวเดิมนะครับ ^^

ขาย
          ขาย
          ขาย
          ขาย
          ขาย มีคนรอซื้อแน่นอน "คอนธง"

ว่าแต่ขายเท่าไรอ่ะ ^^
          Last edited by playplay; 19 Dec 2008, 16:39:08.

Comment

CPU เท่าไหร่อ่าครับ เกมส์นี้กิน cpu อ่ะ

Comment

มาแลกกับ 8800GT ผมมะ อิอิ

Comment

ผมก็ร้อง ลบไฟล์ขยะ ในเครื่อง ผมก็ว่าทำไมมันโล่งๆวะแปลกๆ เช็คทีละเกมส์ นั่นไง ทำไม่ต้องเป็นเกมส์ที่ไม่ได้ไรท์ไว้ด้วยวะเนี่ย
                GTA เล่นไปตั้งเยอะ ขี้เกียจโหลดใหม่ด้วย เซงๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

เปลี่ยนกับ

8400GS ผมมั้ย

Comment

คอมสเปกเดิมเลยครับเล่นกับ9600 GT Fps อยูประมาณ25-30นิดๆนะครับพอเปลี่ยนเป็น 4850 Fps อยู่ประมาณ15-24อ่ะครับไม่ได้ปรับไรเลยครับ CPU ผมใช้E6600นะครับOCไปที่3.6Ghzครับ T-T่

Comment

รู้สึกเกมส์นี้ การ์ด nVIDIA จะแรงกว่าค่ายแดง นะ เพราะ GTA 4 มา พอร์ทมาจาก PS3 อ่านมาจากเว็บนอกครับ

ลองไปอ่านต่อดู http://www.gtaforums.com/index.php?showtopic=384807
                      http://www.gtaforums.com/index.php?s...c=381209&st=40

Comment

ููู^^^^ ขอบคุณทุกท่านครับแต่ที่มันโหดลฉากหลังช้านี้มันเกี่ยวกับไรอ่ะครับเวลาดูปล่าวต้องรอสักพักถึงจะออก
                        เวลาขับรถด้วยครับต้องเข้าไปใกล้ๆๆตึกตึกถึงโผล่ T-T แต่ทำใหม 9600 GT ไม่เป็นอ่ะครับ

Comment

ATI ผมว่าดีนะ แต่ปัญหา Driver นี่แก้ไม่หายซักที

Comment

เเล้วเกมอื่นๆ ช้าลงป่าวอ่ะ?!

Comment

ทำซะผมลังเลเลยกะลังจะไปถอย 4850 อยู่พอดี เหอๆ

Comment

Working...
                              X