Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง window บ่อยเป็นไรไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง window บ่อยเป็นไรไหม

ลง window บ่อยๆเป็นไรไหม เห็นเพื่อนบอกลงบ่อยไม่ดี รบกวนด้วยครับ

.. ลงวินโด้บ่อยๆเป็นไรไหม.. เป็นครับ เป็นคนที่ขยันไง ฮิฮิ ..

Comment

อืม...อยากรู้เหมือนกันครับ...ตอนนี้ผมไม่ลง anti virus และน่ารำคาญเวลาโดนไว้รัสทีก็ Format ซะเลย 555+

เพราะ Desktop ผมไม่มีอะไรอยู่แล้วข้อมูลอยู่อีกลูกนึงเลย วินโดว์ก็ลูกนึง.. Format มากๆมันจะเป็นไรไหมเอย

เข้ามา confirm กันหน่อยครับ...

Comment

ไม่เป็น...แต่เสียเวลา ยิ่งคนชอบโหลดบิตบ้านนี่ เสีียเวลา เสียค่าเน็ต [-.-a]
        ผมนานๆลง Win ใหม่ทีี เคยใช้นานสุด3จะ4ปี ลงWindowsใหม่

Comment

เหนื่อยครับ ต้องมาคอยลงโปรแกรมอื่นๆอีก

Comment

ลงวินโดว์ใหม่สนุกดี แต่ต้องมานั่งลงโปรแกรมนี่สิน่าเบื่อที่สุด

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ แค่เสียเวลา และอาจเสียอารมณ์ได้ อิอิ

Comment

ไม่เป็นไรหลอกครับ ถ้าคุณมีเวลาว่างมากพอ คุณจะ format วันละ 20 ครั้งก็ได้ ไม่มีปัญหาครับ

Comment

Working...
                  X