overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7
    OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

Exclamation <<<<รวม 47 รายการ ราคาหลักสิบ เริ่มแค่ 60 บาท >>>> ปิด 1-7-2560 | 21.26.59 |ทด 1 นาที

<<<<รวม 47 รายการ ราคาหลักสิบ เริ่มแค่ 60 บาท >>>> ปิด 1-7-2560 | 21.26.59 |ทด 1 นาที

กติกาประมูล

1 ประมูลเพิ่มครั้งละเท่าไรก็ได้แต่ลงท้ายด้วยเลข 0 (ไม่เอาเศษสตางค์นะครับ)
    2 ปิดประมูล วันที่ 1-7- 2560 เวลา 21.26.59 น (ยึดเวลาตาม web) และต่อเวลาออกไปทุกๆ 1 นาที เฉพาะรายการที่ยังมีการสู้ราคากันอยู่
    3 ผู้ชนะการประมูลกรุณาโอนเงินภายใน 24 ชม. หลังจากแจ้ง PM หรือ โทรฯ แจ้งผลการประมูล
    4 ส่งของภายใน 24 ชม. หลังจากได้รับหลักฐานการโอนเงินแล้ว
    5 ใส่รายการสินค้าและราคาจะลงเบอร์โทรหรือไม่ลงก็ได้ตามสะดวก
    6 ผู้ประมูลต้องรับผิดชอบในการประมูล ไม่มีข้อยกเว้นใดๆ ดังนั้นก่อนประมูลควรคิดให้ดีก่อนนะครับ
    7 กรณีเกิดปัญหา web ล่ม ไม่มีการเลื่อนนะครับยึดตามเดิม
    8 กรณีมีผู้เสนอราคาเท่ากัน ยกผลประโยชน์ให้ผู้ที่เสนอราคาก่อนเป็นผู้ชนะครับ
    9 เมื่อสิ้นสุดการประมูล จะสรุปและจะติดต่อกลับไปทาง PM หรือเบอร์โทร ของผู้ที่ชนะ
    10 ผู้ชนะการประมูลต้องรับผิดชอบค่าโอนเงิน และค่าในการส่งของเองนะครับ มีให้เลือกโอน 3 ธนาคาร คือ กรุงเทพ ไทยพานิชย์ และ กสิกร ครับ
    11 หากเกิดปัญหา หรือข้อขัดแย้งที่นอกเหนือจากนี้ ผมขอเป็นผู้ตัดสินเองนะครับ
    12.ถ้าประมูลได้มากกว่า 1 ชิ้น จะคิดค่าส่งชิ้นที่แพงสุดก่อน ชิ้นต่อไปคิด 50% ของราคาส่งที่แจ้งไว้
    13.ห้ามผู้ร่วมประมูล Edit post ทุกกรณี หากต้องการใส่ราคาใหม่ ให้โพสต์ใหม่นะครับ หากมีการ Edit จะไม่นับโพสต์นั้นๆ นะครับ

1.asics Ventila 2 size 39.5 or 25 cm.
    รองเท้าใส่สารพัดประโยชน์
    ใส่เที่ยว ใส่ออกกำลังกาย ได้หมด
    กางเกงขาสั้น ขายาว ก็เข้ากันดี
    สีก็ยังสวยอยู่ แต่ soft ในไม่เดิม ใส่ของ Converse อยู่
    แต่โดยรวมสภาพยังดีอยู่ครับ ใครใส่ได้จัดไป

เปิด 150 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

2.Cavallo Shoe
    Size 40 or 25 cm.
    รองเท้าใส่ลำลองครับ
    เอาไว้ใส่เดินเที่ยว หรือใส่ลุยน้ำ ลุยทรายได้เลย
    ไม่ต้องกลัวเปียก เพราะพื้นเป็นยาง
    ตัวรองเท้าเป็นตาข่ายระบายอากาศได้ดี
    มีรอยขาดและซ่อมเล็กน้อย และรอยจากการใช้งาน
    แต่ยังใช้งานได้ปกติดีครับ พิจารณาตามภาพเลย

เปิด 120 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

3.The North Face Snow Sneaker
    SIZE 36 / 23cm

อีกคู่ที่สีสดใสแจ่มๆ อยู่เลยครับ
    พื้นสึกเล็กน้อย ใช้ได้อีกนาน
    เป็นรองเท้าใส่เดินบนหิมะนะครับ แต่ใส่เดินดินก็ได้
    ตำหนิหลักๆ คือ ผ้ากำมะหยี่แถบตีนตุ๊กแกลอกครับ
    เปิด 90 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

4.Fila La Bandiera soccer shoes
    SIZE 38/24.5cm

รองเท้าใส่เตะบอลอีกคู่ที่สวยสดเลย
    พื้นสึกไปบ้างแต่ก็ยังพอใช้ได้
    ให้เด็กๆ ใส่เตะบอลเล่นก็ยังไหว
    หรือผู้ใหญ่เท้าเล็กก็ใส่ได้ครับ สวยๆเลย
    เปิด 90 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

5. DESCENTE
    SIZE 40.5 / 26cm

รองเท้าสีสุดจี๊ดเลย
    พื้นสึกเล็กน้อย รอยขาดผ้าที่นิ้วก้อยทั้ง 2 ข้าง
    บุซอฟท์ในซ่อมมา แต่สีกลมกลืนเลย
    นอกนั้นยังสวยครับ ใครชอบแนวสีสันล่ะก็ จัดไปครับ

6. NEW BALANCE 3090
    Size 38 or 24.5 cm.

รุ่นนี้สีสวยน่ารักครับ
    พื้นออกแบบมาเป็นปุ่มใหญ่ๆ แปลกดีครับ
    ตำหนิหลักๆ คือผ้าตาข่ายตรงหลังเท้าขาด เลยเลอะออกหมดแล้ว
    เหลือไว้ตรงชั้นใน ก็ดูกลมกลืนดี และตรงปลายหัวรองเท้าข้างซ้าย
    ซ่อมมาไม่ค่อยเนียน แต่ก็พอรับได้นะผมว่า เอาไปใส่ออกกำลังกาย
    ถือว่ายังใช้ได้อีกนานเลยครับ
    เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

7. Men's Classics TOMS Shoes Cheap
    Size M8 / 25cm.

แบรนด์ดี สภาพดี สีซีด
    ใครชอบแบรนด์นี้ สไตล์นี้ก็รับไปเลยจ้า
    เซอร์ๆ เลย

8. รองเท้าแตะหนัง Softsport
    Made in China Size 9.5 / 26cm.

หนังสีน้ำตาลแดง
    พื้นสีน้ำตาลอ่อน เลอะนิดหน่อย
    ยังไม่ได้ลองทำความสะอาดนะ

9.Kinsman Men's Vintage
    Made in USA Size 9 / 28cm.

Slip on แบบตาข่าย
    ใส่สบายไม่อับ เพราะระบายอากาศดีมากๆ
    สภาพยังถือว่าดี มีตำหนิเล็กน้อย
    พื้นสึกนิดหน่อย แต่โดยรวมถือว่าดีจ้า
    ทำความสะอาดหน่อยก็ปิ๊งๆๆ แล้ว

10.Mens TOMS Casual Shoes Lifestyle
    Size M8.5 / 26cm.

สภาพดี สีซีดแล้ว
    ส้นเท้าขวามีขาดเล็กน้อย
    พื้นสึกมากหน่อย นอกนั้นไม่น่าเกลียด
    ถือว่าเอาไปใส่เซอร์ๆ นะ ราคาไม่แรงหรอก

11.Toms Men Canvas Army Green Classics
    Size M7 / 25cm.

สภาพดี สีถือว่ายังสวย
    พื้นสึกมากหน่อย
    แต่โดยรวมยังสวย ใส่ได้อีกนานเลย
    รับไว้เลยจ้า ราคามิตรภาพเลยนะ

12.Manly คัชชูหนังดำเงา
    Size 41 or 26 cm.

สภาพค่อนข้างดี
    สียังเงาดำดีอยู่ มีรอยปริตรงส้นหน่อย (ตามภาพ)
    ข้างในรองเท้าสีส้มแปร๊ด สวยๆ เลย
    พื้นก็สึกยังไม่มาก
    ใครมองหารองเท้าใส่ทำงานก็จัดเลยครับ

13. entino คัชชูหนังดำเงา

หนังออกนิ่มนิดๆ ใส่สบาย
    สภาพรองเท้าก็ถือว่าดีครับ
    มีแค่รอยหนังยับตามการใช้งาน

14.Babarahome
    Size 41.5 or 26.5 cm.

รองเท้าหนังสีน้ำตาลเพ้นท์ลายใบไม้
    ลวดลายดูแปลกตาดีครับ
    สวยแปลกดี สภาพยับนิดหน่อย
    เอาไปหาอะไรยัด จัดทรงหน่อยนะครับ

15.Kjuri comfort shoe

รองเท้าทรงสไตล์ TOMS ครับ
    สีน้ำเงิน สีดี สภาพก็ถือว่าดีครับ
    ใครชื่นชอบแนวๆ นี้จัดเลยครับ

16.ZARA MAN

ผ้าใบสีขาว ลิ้นและส้นออกน้ำตาลส้ม
    สภาพผมว่ายังพอใช้
    แต่สีไม่ขาวเท่าไหร่ยังไม่ซักนะ
    ต้องเอาไปทำความสะอาดเองนะครับ

17.SIWOR Shoe

รองเท้าผ้า ใส่ลำลองสบายๆ
    สไตล์นี้เป็นที่นิยมนะ
    มีลูกเล่นที่ของและพื้นรองเท้า
    ใช้วัสดคล้ายๆ ผ้ากระสอบ
    ก็จัดว่าสวยดีนะครับ ใครชอบจัดไปเลยจ้า

18.ผ้าใบน้ำตาลครีม

ผ้าใบสไตล์หัวบาง
    สวยเรียบๆ ออกแนงคลาสสิคนิดๆ
    สีซีดนิดหน่อยคามการใช้งาน
    แต่สภาพอย่างอื่นยังถือว่าดีครับ

19.Spalding shoe

รองเท้าใส่ออกกำลังกายดำ
    เล่ยลายนิดหน่อย
    ดูสวยเรียบ ไม่หวือหวา
    ใส่เล่น ใส่เที่ยว ได้หมด

20.FILA
    Size 42 or 27 cm.

รองเท้าออกกำลังกายสีดำล้วน
    ผ้าตาข่าย เบาสบาย ระบายอากาศดี
    มีตำหนิบ้าง พื้นสึกบ้าง แต่โดยรวมยังถือว่า OK

21.Landmaster

รองเท้าใส่ออกกำลังกายสีดำตัดขอบเทาเข้าชนิดสวม
    ไม่ต้องผูกเชือก สวมใส่ง่าย
    สีอาจจะไม่สวยแล้ว แต่ก็ไม่น่าเกลียด
    อาจด้วยเพราะเป็นสีดำ

22. Converse Chuck Taylor All Star Hi Made in China
    Size 37.5 / 24 cm.

หุ้มข้อเซอร์ๆ ลายสีม่วง
    ทำขาดทำเซอร์มาจากโรงงานนะครับ
    สภาพโดยรวมถือว่ายังดีครับ
    เชือกที่เห็นไม่ใช่ของมันนะครับ
    เอามาจับรวมสวยไปอีกแบบ
    ตาไก่ด้านในข้างขวาหลุดไป 1 ตัวนะ(ตามรูป)
    ที่เหลือไม่มีอะไรน่าเกลียด

23. PONY ?Uptown? Basketball Shoes
    Size 39 / 25.5 cm.

หุ้มข้อสไตล์รองเท้าบาสฯ จากโพนี่
    สภาพก็ยังดีอยู่ครับ
    มีลอกมีด่างบ้างตามการใช้งาน
    แต่ยังสวยอยู่ ใส่ได้อีกนานเลยสภาพนี้
    จัดไปครับ ใครชอบทรงนี้อย่าพลาด

เปิด 70 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

24. le coq sportif
    size 37 / 23 cm.

หุ้มข้อหนังกลับสีม่วงอ่อนตราไก่
    แนวสตรีท สวยๆ ทน ๆ เลยครับ
    พื้นเย็บมาจากโรงงาน ไม่ต้องกลัวปริ

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

25. Puma faas 300
    Size 40.5 / 26 cm.

รองเท้าใส่ออกกำลังกายแบบเบา บางเลยคู่นี้
    แต่สภาพไม่ค่อยสวยเท่าไหร่แล้วครับ
    ปล่อยถูกๆ ไปเลย (ตามสภาพ)

เปิด 70 บาท ส่งลงทะเบียน 60 บาท

26. Vans Casual Sneakers
    Size 24.5 cm.

ผ้าใบขาวล้วนๆ เลยครับ
    สีอาจจะไม่ขาวจั๊วนะ มีขาดนิดหน่อย
    แบรนด์นี้ถ้าสมบูรณ์ราคาก็เอาเรื่องอยู่
    คู่นี้ก็จัดกันไปตามสภาพนะครับ อย่าซีเรียส

27. New balance iss is mor (ป้ายลบ)
    Size 26.5 cm.

คู่นี้บอกเลยว่าเบามากๆ
    แต่สภาพไม่สวยแล้ว
    พื้นสึกเยอะ ทรงไม่ค่อยสวยเท่าไหร่
    เอาไปใส่ขำๆ กันนะครับ

28. Fila Basketball
    Size 42 / 27 cm.

รองเท้าหนัง สภาพไม่สวยเท่าไหร่
    สีดำตัดขอบแดงเด่นๆ เลย
    สีไม่สวยแล้ว แต่สภาพยังใส่ได้ครับ
    รับไปทำความสะอาด ลงแว๊กซ์หน่อย
    น่าจะสวยกว่านี้เยอะนะครับ

29. Converse Chuck Taylor All Star Hi Made in China
    Size 37.5 / 24cm.

ผ้าใบหุ้มข้อสีเทา เล่นขอบเขียว บุในฟ้า
    เชือกก็สีฟ้า ใครชอบแบบแปลก สีสวยๆ ต้องเอาเลย
    สภาพถือว่าเซอร์สวยใช้ได้เลยครับ จัดไปเบาๆ รอบนี้

30. Airwalk
    SIZE 41.5 / 27.5cm

รองเท้าใส่ออกกำลังกายสีดำพื้นขาว
    สภาพโดยรวมผมให้พอใช้ครับ
    เอาไปใส่กันครับ ไม่แพงนะผมว่า

31. เสื้อเชิ๊ต excello by HER สีครีม
    SIZE 11/12
    Made in USA
    อก 38? / ยาว 27? / แขน 26?
    ตำหนิ : กระดุทหาย 1เม็ด

เสื้อ shirt แขนยาวผ้านิ่ม บางๆ เบา ๆ ครับ ตัวนี้
    สภาพสวยๆ เลยครับ แค่กระดุมหลุดหายไป 1 เม็ด (ตามรูป)
    ใครไม่ซีเรียสรับไปเลยครับ คุ้มแน่นอน

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

32. Hampshire House by VanHeusen สีเขียวมะนาว
    20% Cotton / 80% Dacron Polyester
    อก 45? / ยาว 29.5? / แขน 26.5?
    ตำหนิ : ชายเสื้อมีรอยขาด (เล็กน้อยมาก)

เชิ้ตแขนยาวผ้าดี สีสวยๆ สดๆ เลยตัวนี้
    ใส่ทำงานรับรองแจ่มเลยครับสีสวยดี

เปิด 80 บาท ส่งลงทะเบียน 40 บาท

33.เสื้อเชิ๊ต Polo by Ralph Lauren สีครีม
    SIZE M
    Made in Hongkong
    อก 45? / ยาว 30.5? / แขน 26?

ตัวนี้สภาพดี สีดี
    แบรนด์นี้น่ารู้จักกันดีนะครับ
    ตัวนี้ทำแขนมาสวยดีครับ มีตะเช็บวิ่งอีกเส้นที่ใต้แขน
    สวยเท่ดี ใครหาเสื้อทำงานสวยๆ เท่ๆ ตัวนี้เลยครับ

34.เสื้อเชิ๊ต VanHeusen สีน้ำตาลอ่อน
    SIZE Medium
    Made in Bangladesh
    55% Cotton / 45% Polyester
    อก 45? / ยาว 30? / แขน 23?

สภาพสวยสมบูรณ์
    เอาไปใส่ทำงานกันครับ สวยๆ เลย

รายการเสื้อยืดต่อไปนี้
    >>>>เปิด 60 บาท ทุกตัว<<<<
    ค่าส่งลงทะเบียน 40 บาท (ตัวต่อไป+10 บาท)

***ถ้าเยอะเดี๋ยวคิดราคาส่งอีกครั้งนะครับ***

35. Nike Loose Fit สีน้ำเงิน ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE L
    Made in El Savador
    อก 36? / ยาว 30? / แขน 8.8?
    ตำหนิ : ลายสกรีนแตก และมีรอยตามด 2 รู

สีอาจจะดรอปลงมาหน่อยแล้วนะครับ
    สกรีนก็เริ่มแตกลายแล้ว พิจารณาตามรูปเลยครับ
    แต่สภาพถือว่ายังดีนะครับ

36.BLACK BROWN 1836 สีเหลือง ตะเข็บสอยโชว์ด้าย
    SIZE L 100% Cotton Made in Bangladesh
    รอบอก 46? / ความยาว 29? / แขนยาว 9.5?

สีสดๆ สีล้วนไม่มีลาย
    เล่นด้ายโชว์ตะเข็บ เท่ๆ เลย

37. Gildan Performance สีแดง ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE L 100% Polyester
    Made in Honduras
    รอบอก 45? / ความยาว 29? / แขนยาว 8?

สีแดงสดๆ เลย แจ่มมากๆ
    สกรีนถือว่ายังดี แตกนิดหน่อย แต่ไม่ชัดต้องจ้องดีๆ
    สกรีนที่แขนซ้ายนิดหน่อยพอสวยงาม
    เอาเป็นว่าสวยสดครับตัวนี้

38. Batman สีดำ (ขึ้นขน) ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE XL 100% Cotton
    รอบอก 46? / ความยาว 30.5? / แขนยาว 8.5?

ตัวใหญ่ๆ เลย (ถ้าเล็กเสร็จผม)
    สภาพอาจจะขึ้นขนหน่อยนะครับ
    แต่สียังสวย สกรีนยังดี
    ซื้อไปใส่หรือสะสมก็ดีครับ จัดปายยยยย...

39. DELTA PRO WEIGHT สีน้ำตาลเข้ม ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE XL 100% Cotton
    รอบอก 39? / ความยาว 26.5? / แขนยาว 6?

เป็นเสื้อทัวร์ของนักร้อง Toby Keith นักร้องคันทรีนะครับ
    ใครรู้จัก หรือนักสะสมก็จัดไปครับ
    โดยส่วนตัวผมไม่รู้จักครับ เลยปล่อยๆ ไปเลย

40. Jerzees สีเขียว ขึ้นขน ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE L 50% Cotton / 50% Polyester
    รอบอก 44? / ความยาว 28? / แขนยาว 7.5?

เสื้อสีเขียวสดเลยตัวนี้ แจ่มๆ เลย
    สกรีนสีเหลืองตัดสีเขียว เด่นๆ เลย
    ข้างหลังสกรีน 2010 สีเหลืองเล้กๆ สวยๆ เลย
    สภาพดีอยู่ครับ พิจารณาตามรูปเลยจ้า

41. DKNY Jeans สีดำ ตัดขอบสีดำ ปักลาย มีรอยขาด
    SIZE L 100% Cotton
    Made in India
    รอบอก 44? / ความยาว 28? / แขนยาว 9?

ยี่ห้อดี ผ้านิ่ม สกรีนสวย
    ออกแบบแนวเซอร์ๆ ทำตะเข็บลุ่ยๆ จากโรงงาน
    สภาพโดยรวมถือว่าสวย
    ***แต่***มีรอยขาด 1 จุด ตามวงกลมสีเหลืองนะครับ
    พิจารณาตามรูปได้เลยครับ

42. NIKE HOOPFEST PLAYER 20 YEARS สีแดง ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE M 100% Cotton
    รอบอก 43? / ความยาว 28.5? / แขนยาว 8?

เสื้อสกรีนสตรีทบาสฯ สีแดง
    สภาพโดยรวมผมถือว่าดี
    ยี่ห้อดี ราคาดี จัดเลยครับ

43. ALSTYLE APPAREL & ACTIVEWARE สีดำ ไม่มีตะเข็บข้าง
    Made in Mexico
    รอบอก 38? / ความยาว 28? / แขนยาว 7?

เสื้อบาส NBA นะครับ ระหว่าง Miami Heat vs San Antonio Spurs
    ทำขึ้นโดยเฉพาะงานครับ
    ดูตามสกรีนเลยครับ
    เอาเป็นว่าสภาพดี แต่ป้ายขาดนะครับ
    เหมาะแก่การสะสมครับ

44. CHAPS EST. 1978 สีเขียวขี้ม้า
    SIZE L 100% Cotton
    Made in Vietnam
    รอบอก 48? / ความยาว 30? / แขนยาว 10.5?

เสื้อสีเขียวขี้ม้า สกรีนจางๆ นะครับ
    ไม่แน่ใจว่าจางมาแบบนี้เลย หรือจางเพราะเก่า
    แต่ถือว่ายังสวยครับ สภาพยังดี
    ตัวใหญ่ใส่ได้ครับ

45. Canvas สีเขียวตองหม่นๆ เปื้อนคราบเหลืองที่ชายเสื้อ
    SIZE L
    52% Cotton / 48% Polyester
    Made in Guatemala
    รอบอก 43? / ความยาว 29? / แขนยาว 9?

สีเขียว สกรีนก็เขียว เลยดูกลืนๆ กันไป
    มีเลอะนิดหน่อยที่ชายเสื้อ แต่ไม่สังเกตดีๆ ไม่เห็นครับ
    ในรูปสีไม่สวยนะ ของจริงสวยกว่า มือถือถ่ายสวยได้แค่นี้ครับ T-T

46. DELTA PRO WEIGHT สีกรมท่า ไม่มีตะเข็บข้าง
    SIZE M
    100% Cotton
    Made in Mexico
    รอบอก 39? / ความยาว 27.5? / แขนยาว 7?

เสื้อสกรีนลายเบสบอลนะครับ
    ใครสะสมก็จัดไปครับ สภาพถือว่าดีครับ
    สกรีนแตกนิดๆ หน่อย ๆ ไม่น่าเกลียดอะไรครับ

47. ANVIL Journey 2001 สีดำ ไม่มีตะเข็บข้าง มีรอยตามดที่ไหล่
    Made in El Salvador
    รอบอก 42? / ความยาว 26.5? / แขนยาว 8?

เสื้อสกรีนหน้าหลังสวยๆ เลย
    สภาพดีมาก พิจารณาตามรูปเลยครับผม

OverclockZone Member kerospeed's Avatar

OverclockZone Member

36 /60
    45 /60
    tee 0951419516

Quote Originally Posted by Tee_Wisut View Post
    36 /60
    45 /60
    ขอบคุณครับ

update ราคาล่าสุด

36.BLACK BROWN 1836 >>> 60 k.Tee_Wisut
    45. Canvas >>> 60 k.Tee_Wisut

ปิดคืนนี้นะคร้าบบบบบบ

XXXปิดประมูลXXX

ผลการประมูลตามนี้นะครับ
    Quote Originally Posted by Tee_Wisut View Post
    36 /60
    45 /60
    เดี๋ยวผม PM ไปนะครับ

ขอบคุณครับ

Bookmarks

Bookmarks