Announcement

Collapse
No announcement yet.

โอ้ยยเครียดๆ 500 gb หายวับไปกับตา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โอ้ยยเครียดๆ 500 gb หายวับไปกับตา

ไอมดบ้าเอ้ย มาทำรังใน hd ช้านทำไมเนี่ยยย ข้อมูล ทั้งหมด เกม โปรแกรม anime(สะสมมาหลายปี) ชมพูอีกบาน หายวับไปเลย แง่ๆ บางเรื่องหาไม่ได้แล้วด้วย ชิชิ ไอมดบ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไปแต่งหน้าศพก่อน

มด มันมาขึ้นอะไรเหร่อ ?? หึหึ

Comment

เบิ้ลจ้า

Comment

ใช้แป้งโรยรอบๆเคส ป้องกันมดขึ้นได้แน่นอน
        เพราะใช้วิธีนี้อยู่ มีปัญหากับมดอยู่เหมือนกัน
        มดมันก็แปลกดี ชอบเข้าไปอยู่ในรูปลั๊กไฟ หรือไม่ก็ขึ้น hdd
        ไม่รู้เข้าไปหาอะไรของมัน

Comment

อากาศ มันหนาว hd มันอุ่น มดเลยเข้าไปอยู่กันอะ

Comment

ขอหนังตามไลเซ้น มีไหมครับขอหน่อย

Comment

^
              ^
              555+

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                ขอหนังตามไลเซ้น มีไหมครับขอหน่อย
                ขอบ้างสิ เค้าเรียกว่า ด้านได้อายอด

Comment

เง้อ มันหายไปกับ hd แล้วคับ แง่ๆ

Comment

มันมีรูให้มดเข้าไปข้างใน hd ด้วยหรอครับ ไม่เคยสังเกตเลย

Comment

อิอิ ยี่ห้อไรครับ
                      หน้าหนาว hdd มันอุ่นๆ มดเลยชอบไปทำรัง

Comment

อุทาหรณ์สอนใจ ว่าอย่าวางคอมฯ ไว้ไกล้รังมดแดง

Comment

Originally posted by moteabc View Post
                          มันมีรูให้มดเข้าไปข้างใน hd ด้วยหรอครับ ไม่เคยสังเกตเลย
                          มีคับของผมโดนมาแล้วคับใช่ใด้เดือนเดียวเปิดคอมเล่นเน็ตอยู่มันค้างพอรีสตาร์ใหม่มันไม่บูตเข้า windows ลองเปิดฝาcaseออกมาดูมดมันเดินให้เต็มคับมันเข้าตรงที่เสียบสายไฟคับ จะไปเครมถ้าเห็นมดมันไม่ให้แน่คับ ผมเลยเอาไปตากแดดให้มดออกให้หมดแล้วเอาไปเครมคับเขาเช็คอยู่นานคับคิดว่าคงเครมไม่ใด้แน่ สักพักเขาออกมาบอกว่าต้องรอเครม2อาทิตย์ นึกว่าจะเครมไม่ใด้แล้วคับ

Comment

เอาไปเคลม ที่ไหนดีคับ 0 ใหญ่ WD ที่ฟอจูน หรือ 0 ใหญ่ com7 คลองตันดีคับ

Comment

แยกคลองตัน

Comment

Working...
                              X