Announcement

Collapse
No announcement yet.

Q 6600 ซิ้งค์ ซอลแมน จะไป 4.00 Ghz ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Q 6600 ซิ้งค์ ซอลแมน จะไป 4.00 Ghz ได้ไหมครับ

แรม บัส แปดร้อย 4-4-4-12 ไฟ 2.10
    บอร์ด P45 (P5Q deluxe)
    ซิ้งลมซอลแมน ครับ
    ถ้าได้นี่จ๊าบเลยครับ

ได้นะ แต่คงร้อนมากๆ

Comment

ของอยู่กับตัวก็ลองสิครับ จะได้รูู้ว่าจ๊าบมั้ย

Comment

น่าจะได้ แต่ความร้อนนี่สิ

Comment

ถ้าไม่ หยิบ ได้ CPU Week ดีๆๆ แรงๆๆ

ไป ยากมากครับ

Comment

ผมว่า Q6600 ไป 4G

ซิ้งไม่ใช่ประเด็นหลักหรอกครับ เปลี่ยนที่มันใหญ่ๆ เข้าไป มันก็พอทนได้ครับ

แต่ที่สำคัญ CPU ตันใหม
            MB ไหวใหม
            RAM เอาด้วยใหมครับ

Comment

ของผมตันที่ ตามลายเซนต์ครับ burnแล้วกระดองอยู่ที่70นิดๆ แต่ในกระดองเกือบ80 เลยจอดไว้แค่นี้ (ซิ้งค์Tuniq)

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นครับ
                อืม 4 หัวนี่ ดันยากจริงๆ
                แต่ยังตัดใจไม่ได้อ่ะครับกะตัว e8400 มันสูสีเหลือเกิน
                q6600 แคช ตั้ง 8 M โอ๊ย ไหนดีหนอ

Comment

q9550 ยังเหนื่อยเลย 4.0 - -

Comment

Originally posted by underground1 View Post
                    q9550 ยังเหนื่อยเลย 4.0 - -
                    9550 ซิ้งเดิมยังได้เลยครับ 4.0

Comment

Working...
                    X