overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 3 123 LastLast
Results 1 to 20 of 55
    OverclockZone Member สยาม's Avatar
    ยูสสำรอง chetsmile รามอินทรา กม.8 คู้บอน 27

Default แรม G.SKILL / ซิลิโคน / พุกเคมี ปิดวันอาทิตย์ที่ 2 กรกฎาคม 2560 เวลา 21.21.21 แป๊ะะะ

1. แรม G.SKILL 1GB/DDR3/1333

ใช้งานปกติ ประกันหัวใจ 7 วันครับ

เปิดมีราคานิดนึงนะครับ 100 บาทไทย บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียนเท่านั้น +30

2.1 ซิลิโคน ใส DOW CORNING ทั้งหมด 3 หลอด ใช้ยิง กระจก รอยต่อ กันน้ำรั่ว อายุใช้งานเป็น 10 ปีครับ ยิงรูรั่วต่างๆสบายๆ หน้าฝนแบบนี้น่าจะมีไว้ติดบ้านครับ

สามารถยึดติดกับ กระจก อลูมิเนียม อิฐ คอนกรีต เหล็ก

เซรามิค ไฟเบอร์กลาส ยาง พื้นผิวเคลือบมัน ผิวที่ทาสีทับแล้ว พลาสติกบางประเภท

ไม่รู้จะประกันยังไง ประกันว่าหลอดไม่แตกก่อนถึงมือแล้วกันครับ ไม่มีตัวปืนให้นะครับ

เปิดมีราคานิดนึงนะครับ 3 หลอด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

2.2 ซิลิโคน ใส DOW CORNING ทั้งหมด 3 หลอด ใช้ยิง กระจก รอยต่อ กันน้ำรั่ว อายุใช้งานเป็น 10 ปีครับ ยิงรูรั่วต่างๆสบายๆ หน้าฝนแบบนี้น่าจะมีไว้ติดบ้านครับ

สามารถยึดติดกับ กระจก อลูมิเนียม อิฐ คอนกรีต เหล็ก

เซรามิค ไฟเบอร์กลาส ยาง พื้นผิวเคลือบมัน ผิวที่ทาสีทับแล้ว พลาสติกบางประเภท

ไม่รู้จะประกันยังไง ประกันว่าหลอดไม่แตกก่อนถึงมือแล้วกันครับ ไม่มีตัวปืนให้นะครับ

เปิดมีราคานิดนึงนะครับ 3 หลอด 100 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

3.1 Hilti Hit RE-500 ตัวนี้ของแพงนะครับ งานเฉพาะมีความรู้หรือช่าง พุกเคมี หรือ น้ำยาเสียบเหล็ก ตามชื่อครับ ใช้งานเหมือนพุก แต่ตัวนี้ใช้น้ำยาแค่ยิงลงรูแล้วใส่น็อต จะเริ่มแห้งใน 10 นาที

วิธีใช้ชมตามคลิป ดูตามรูปที่แนบได้เลยครับ ต้องไปหากระบอกยิงนะครับ แต่ถ้าคิดว่ามือนิ่ง ใช้มือบีบคู่เลยครับ ปากหลอดจะมีช่องผสมน้ำยาให้เลย แห้งช้าหรือเร็ว อยู่ที่แรงมือเราด้วยนะครับ

แรงยึดสูงมาก ผมใช้ในการยึดกระจกภายนอก

ประกันว่าถึงมือท่านหลอดไม่แตกแน่นอน

เปิดแพงเลยครับ 299 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50 EMS +70

วิธีใช้

3.2 Hilti Hit RE-500 ตัวนี้ของแพงนะครับ งานเฉพาะมีความรู้หรือช่าง พุกเคมี หรือ น้ำยาเสียบเหล็ก ตามชื่อครับ ใช้งานเหมือนพุก แต่ตัวนี้ใช้น้ำยาแค่ยิงลงรูแล้วใส่น็อต จะเริ่มแห้งใน 10 นาที

วิธีใช้ชมตามคลิป ดูตามรูปที่แนบได้เลยครับ ต้องไปหากระบอกยิงนะครับ แต่ถ้าคิดว่ามือนิ่ง ใช้มือบีบคู่เลยครับ ปากหลอดจะมีช่องผสมน้ำยาให้เลย แห้งช้าหรือเร็ว อยู่ที่แรงมือเราด้วยนะครับ

แรงยึดสูงมาก ผมใช้ในการยึดกระจกภายนอก

ประกันว่าถึงมือท่านหลอดไม่แตกแน่นอน ชุดนี้ มีรอยที่หลอดบ้าง เป็นรอยน้ำ แต่ไม่มีผลกับการใช้งานครับ

เปิดแพงเลยครับ ลดค่าเป็นรอย เปิดไป 259 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50 EMS +70

วิธีใช้

กดชมรีวิวเอานะครับ

รูปนี้ ใช้น็อต 6 หุนเสียบนะครับ

ราคา เวปนึงครับ นี่ถือว่าไม่แพงนะครับ พันเจ็ดก่าๆ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งงละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารไทยพานิชย์ อย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ส่งวันอังคารที่ 4 กรกฎาคม 2560 เท่านั้น วันจันทร์โอนได้ทั้งวันครับ

ประวัติการขาย ไม่มีนะครับ

ปิดวัน อาทิตย์ ที่ 2 มิถุนายน 2560 เวลา 21.21.21

085-222-4269 เชษฐครับ Line : siamtoday
    ธนาคาร ไทยพานิช สาขา กทม.อย่างเดียวครับ มารับเอง รามอินทรา กม.8

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

OverclockZone Member

OverclockZone Member Champppkub's Avatar

รอ DVD ครับน้า

OverclockZone Member chanaa's Avatar
    Lind ID : Datacomp

2.1 ซิลิโคน ใส DOW CORNING ทั้งหมด 3 หลอด / เปิด 100 บาท / 086_92223หนึ่งหนึ่ง ครับเสี่ย

Sent from my Iphone7 Plus using Tapatalk

moodos's Avatar
    NongkhaeSaraburi

OverclockZone Member Begita's Avatar
    ดาวเคราะห์เบจิต้า

ดันครับน้า

Sent from my iPhone using Tapatalk

OverclockZone Member mrakira's Avatar

เสธมาตอนไหนหนอ ดันไปก่อนนะครับ

OverclockZone Member ae3848's Avatar
    คู้บอน รามอินทรา

1/ 100.-
    2.2/ 100.-
    3.2/260.-
    0853226646
    เราอยู่ซอยเดียวกัน ถ้าได้ จะได้ไปทำความรู้จักเพื่อนบ้านกันหน่อย

OverclockZone Member naken_Ru's Avatar

สวัสดีครัฟเฮีย

OverclockZone Member aun58's Avatar

OverclockZone Member สยาม's Avatar
    ยูสสำรอง chetsmile รามอินทรา กม.8 คู้บอน 27

Quote Originally Posted by oou13 View Post
    ขอบคุณครับผม
    Quote Originally Posted by Champppkub View Post
    รอ DVD ครับน้า
    สยามล้างมือจากวงการแล้วฮะ

Quote Originally Posted by chanaa View Post
    2.1 ซิลิโคน ใส DOW CORNING ทั้งหมด 3 หลอด / เปิด 100 บาท / 086_92223หนึ่งหนึ่ง ครับเสี่ย

Sent from my Iphone7 Plus using Tapatalk
    ขอบคุณครับเสี่ย
    Quote Originally Posted by moodos View Post
    ขอบคุณครับผม
    Quote Originally Posted by Begita View Post
    ดันครับน้า

Sent from my iPhone using Tapatalk
    ขอบคุณครับน้าเบ
    Quote Originally Posted by mrakira View Post
    เสธมาตอนไหนหนอ ดันไปก่อนนะครับ
    ขอบคุณครับอาจารย์
    Quote Originally Posted by ae3848 View Post
    1/ 100.-
    2.2/ 100.-
    3.2/260.-
    0853226646
    เราอยู่ซอยเดียวกัน ถ้าได้ จะได้ไปทำความรู้จักเพื่อนบ้านกันหน่อย
    ยินดีเลยครับ ขอบคุณมากครับ ^^
    Quote Originally Posted by naken_Ru View Post
    สวัสดีครัฟเฮีย
    สวัสดีเสี่ยโดมด้วยครับ หายไปเลยนะนี่
    Quote Originally Posted by aun58 View Post
    ขอบคุณครับน้า

1. แรม G.SKILL 1GB/DDR3/1333

ใช้งานปกติ ประกันหัวใจ 7 วันครับ

เปิดมีราคานิดนึงนะครับ 100 บาทไทย ท่าน ae3848 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียนเท่านั้น +30

2.1 ซิลิโคน ใส DOW CORNING ทั้งหมด 3 หลอด ใช้ยิง กระจก รอยต่อ กันน้ำรั่ว อายุใช้งานเป็น 10 ปีครับ ยิงรูรั่วต่างๆสบายๆ หน้าฝนแบบนี้น่าจะมีไว้ติดบ้านครับ

100 บาท 3 หลอด ท่าน chanaa บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

2.2 ซิลิโคน ใส DOW CORNING ทั้งหมด 3 หลอด ใช้ยิง กระจก รอยต่อ กันน้ำรั่ว อายุใช้งานเป็น 10 ปีครับ ยิงรูรั่วต่างๆสบายๆ หน้าฝนแบบนี้น่าจะมีไว้ติดบ้านครับ

100 บาท 3 หลอด ท่าน ae3848 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +60

3.1 Hilti Hit RE-500 ตัวนี้ของแพงนะครับ งานเฉพาะมีความรู้หรือช่าง พุกเคมี หรือ น้ำยาเสียบเหล็ก ตามชื่อครับ ใช้งานเหมือนพุก แต่ตัวนี้ใช้น้ำยาแค่ยิงลงรูแล้วใส่น็อต จะเริ่มแห้งใน 10 นาที

ประกันว่าถึงมือท่านหลอดไม่แตกแน่นอน

เปิดแพงเลยครับ 299 บาท บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50 EMS +70

วิธีใช้

3.2 Hilti Hit RE-500 ตัวนี้ของแพงนะครับ งานเฉพาะมีความรู้หรือช่าง พุกเคมี หรือ น้ำยาเสียบเหล็ก ตามชื่อครับ ใช้งานเหมือนพุก แต่ตัวนี้ใช้น้ำยาแค่ยิงลงรูแล้วใส่น็อต จะเริ่มแห้งใน 10 นาที

ประกันว่าถึงมือท่านหลอดไม่แตกแน่นอน ชุดนี้ มีรอยที่หลอดบ้าง เป็นรอยน้ำ แต่ไม่มีผลกับการใช้งานครับ

เปิดแพงเลยครับ ลดค่าเป็นรอย เปิดไป 260 บาท ท่าน ae3848 บิตครั้งละเท่าไหร่ก็ได้ ให้ลงด้วย 0 ไม่เอาจุดทศนิยม ค่าส่ง ลงทะเบียน +50 EMS +70

วิธีใช้

กดชมรีวิวเอานะครับ

รูปนี้ ใช้น็อต 6 หุนเสียบนะครับ

ราคา เวปนึงครับ นี่ถือว่าไม่แพงนะครับ พันเจ็ดก่าๆ

ชมภาพใหญ่คลิ๊กที่รูปครับ

กติกา
    1.บิตครั้งงละเท่าไหร่ก็ได้ แต่ลงท้ายด้วย 0 และไม่เอาจุดทศนิยม
    2.บิตเล่น บิตแล้วหาย ไม่เป็นไรครับ ไม่แค้น แต่ผมจะตามท่านไปทุกกระทู้ที่มีชื่อท่าน
    3.ผู้บิตต้องลงรายการ+ราคา เบอร์ไม่ต้องครับ ผม PM อย่างเดียว ท่านใดจะลงเบอร์ไม่ว่ากันครับ ^^
    4.เวปล่ม ไม่มีการต่อเวลา ท่านที่บิตท่านสุดท้ายรับไป เท่าไหร่เท่านั้นครับ
    5.ผู้ประมูลได้ต้องโอนเงินภายใน 48 ชั่วโมง ถ้าจะยกเลิกหรือมีเหตุอื่นPMบอกกันได้ครับ ถ้าเกิน 48 ชม.ยังไม่ติดต่อ ยกเลิกไปครับ
    6.ค่าส่ง ตามรายการครับ
    7.กรณีบิตเท่ากัน ให้สิทธิ์ท่านที่บิตก่อนได้ไปครับ

8.ถ้าโอนไม่ครบตามจำนวนที่ผมแจ้ง ผมจะริบเงินท่านไปทำบุญโลงศพ ไม่มีคืนทุกรณี
    9.ผมมี ธนาคารไทยพานิชย์ อย่างเดียวนะครับ + - ค่าโอนให้ดีนะครับ
    10.บิตได้หลายรายการ ค่าส่งลดกันไป ถ้าไม่หนักมากไม่ + เพิ่มครับ

อ่านให้ครบถ้วนนะครับ

ส่งวันอังคารที่ 4 กรกฎาคม 2560 เท่านั้น วันจันทร์โอนได้ทั้งวันครับ

ประวัติการขาย ไม่มีนะครับ

ปิดวัน อาทิตย์ ที่ 2 มิถุนายน 2560 เวลา 21.21.21

085-222-4269 เชษฐครับ Line : siamtoday
    ธนาคาร ไทยพานิช สาขา กทม.อย่างเดียวครับ มารับเอง รามอินทรา กม.8

ขอบคุณ เฮียๆ พี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ทุกท่านครับ ที่มาร่วมดันร่วมบิด

ขอบคุณพื้นที่ OVERCLOCK

ท่านบิดเราดีใจ ท่านจากไปเราคิดถึง
    ---------------------------------------------------

2.1 120
    2.2 120
    0822212110

aer+2519's Avatar
    วัฒนานคร-สระแก้ว 27160

2.1 // 140
    2.2 // 140
    088531๘๘๙๒

OverclockZone Member kerospeed's Avatar
    Talingchan Bangkok

1/110/*8* 56 *6 8 8 8

OverclockZone Member saksun01's Avatar
    45จรัญฯ83แยก3แขวงบางอ้อเขตบางพลัดกทม

มาช่วยดันครับน้าช่วงนี้จนไม่ค่อยมีตังก์ มี200มะน้า ^^

prayutsc16's Avatar

Quote Originally Posted by ryma View Post
    2.1 120
    2.2 120
    0822212110
    ขอบคุณครับผม ^^
    Quote Originally Posted by aer+2519 View Post

Quote Originally Posted by oou13 View Post

Quote Originally Posted by art_pow View Post
    2.1 // 140
    2.2 // 140
    088531๘๘๙๒
    ขอบคุณคร๊าปปปปปป รับหมายเลขบัญชีเลยไหมครับ
    Quote Originally Posted by kerospeed View Post
    1/110/*8* 56 *6 8 8 8
    ขอบคุณครับผม ^^
    Quote Originally Posted by saksun01 View Post
    มาช่วยดันครับน้าช่วงนี้จนไม่ค่อยมีตังก์ มี200มะน้า ^^
    สำหรับน้าเสกได้อยู่ล้าววววววว รอปิดทู้นี้ก่อนนะน้าาาาา
    Quote Originally Posted by prayutsc16 View Post

เจอกันหน้า 2 เลยครับ

Next Station-------------------------------> สยาม

Page 1 of 3 123 LastLast

Bookmarks

Bookmarks