Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแก้ใขโปรแกรม BusinessCards MX Ver. 3.93

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแก้ใขโปรแกรม BusinessCards MX Ver. 3.93

จะแก้ใขตัวหนังสือสีแดงในรูปได้ยังงัยคับ

ใครทีรู้วิธีช่วยหน่อยนะคับ

ขอบคุณมากๆคับ

ผมไม่เคยใช้โปรแกรมนี้นะ แต่เข้าใจคงเป็น trail version หรือเวอร์ชั่นทดลองใช้ บางทีก็จำกัดเวลา จำกัดหน้าที่พิมพ์ออก หรือบางทีก็ทำเป็นเหมือน stamp ข้อความลงไปบน output อย่างนี้แหล่ะ เคยเจอมาเหมือนกัน บางทีตอนทำบนหน้าจอไม่เห็น แต่พอ print ออกมาโอโหคาดซะเต้มไปหมดเลยก็มี ทางแก้ผมว่าลองหา crack หรือ cd-key ของโปรแกรมนี้ (บางทีต้องดูให้ตรงเวอร์ชั่นด้วย) มาลองดูครับ ลองดูในพวกเว็ปเมืองนอกอ่ะ อาจมีคนแจกไว้ก็ได้ ไ้ด้แล้วแบ่งกันบ้างนะครับ ผมก็สนใจทำพวกนามบัตรอยู่เหมือนกัน

Comment

โอ้ ว วว ว .

ขอบคุณมาก ๆคับ

Comment

Working...
      X