Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามเกี่ยวกับอาการกระตุกของ O2jam/sdo หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามเกี่ยวกับอาการกระตุกของ O2jam/sdo หน่อยครับ

จริงๆ อยากไปโพสที่บอร์ดเกมนะครับ แต่สมัคร สมาชิกไม่ได้ซะทีเลย มารบกวนที่นี่หน่อยครับ -*-

คืออาการก็ตามที่บอกนะครับ มันจะกระตุกๆ ตอนที่กดคีบอร์ดอะครับ เป็นทั้ง 2 เกมเลย
    แต่ถ้าไม่กดคีบอร์ด แบบ O2jam Offline ปล่อยให้มันเล่นเองอัตโนมัตื กลับไม่มีอาการใดๆเลย
    แต่เมื่อไหร่ก็ตามที่กด คีบอร์ด ขนาดให้คอมเล่นเองยังมีอาการกระตุกอะครับ รู้สึกจะเป็นแต่เกมที่ต้องกดปุ่มๆนี่แหละครับ

เรื่อง driver นี่ลงหมดเรียบน้อยแล้วนะครับ ตัวเกมทุกอย่างโหลด มาลงใหม่หมดแล้ว
    เครื่องปัจจุบันที่มีปัญหา สเปค
    MB GIGABYTE GA-MA770-S3
    CPU AMD Athlonx2 5000+
    AGP Gforce 8600GT
    Ram 1GB 1066 x2 kingmax
    (คอมที่บ้านเน่าๆ Duron800 ยังไม่ค่อยกระตุกเลย-*-)
    รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยนะครับ จนปัญญาแระ นั่งแก้มา 4-5 วัน ขอบคุณล่วงหน้าครับ ^^

ปัญหานี้แก้ไม่ตกจริงๆคับสำหรับเกมแนวนี้ เพราะผมก้เล่นsdoอยู่เหมือนกัลแต่ลื่นตามปกติ รอท่านอื่นมาตอบคับ

Comment

ขอบคุณ คุณ Kingdomax ครับที่มีน้ำใจได้แต่รอคอยผู้มาช่วยต่อไป TT
      อ้อ ลืมข้อมูลอีกนิดนึง ถ้าให้คอมเล่นเองแต่ไม่ไปยุ่ง คีบอร์ดก็ไม่กระตุกนะครับ แต่พอไปกดคีบอร์ดเมื่อไหร่กระตุกทันทีเลย (กระตุกไม่มากแต่คนเล่นเกมแนวนี้คงจะรู้ว่ามัน เซงมากกกกกกกกกกกกกกก)

Comment

Working...
      X