Announcement

Collapse
No announcement yet.

Gigabyte 9800GTX+ ใครใช้เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Gigabyte 9800GTX+ ใครใช้เข้ามาหน่อยครับ

มีปัญหาว่าจะเอาไปเปลี่ยนดีไหม

Gigabyte 9800GTX+ RAM1GB

ลง Driver เวอร์ชั่น 180.48 ขึ้นไปแล้วเข้า windows จอมึด HDD ไม่กระพิบเลย

แต่ Driver เก่าน้อยกว่า 180.48 ลงมาใช้ได้ครับ

แต่เห็นมีกระทู้นึง มีอยู่คนที่ใช้ Gigabyte 9800GTX+ RAM1GB ใช้ 180.48 บอกว่าใช้ได้

เลยไม่แน่ใจว่าเป็นกันกี่คน ใช้ได้กันกี่คน สงสัยว่าจะเป็นที่ Lot

อย่าโทษ PSU นะลองเปลี่ยนแล้วเสียตังฟรียังดำเหมือนเดิม

ดันหน่อยต้องการรู้จริงๆ เสียดายตัง

Comment

ไม่ทราบเหมือนกันครับ แต่มาช่วย ดันๆๆ

Comment

Window ของท่านหรือเปล่าครับ การ์ดไม่น่ามีปัญหาอะไรนะ

Comment

ใช้ Vista 64bit ครับ

ไม่เกี่ยวกะวินโดว์นะ ผมเอาไปให้ศูนย์ลอง

ตอนแรกมันโทษ PSU ผมเลย แต่พอมันเอาไปลองก็เป็นเหมือนกัน

Comment

ก็เปลี่ยนสิครับ

Comment

ก็อยากรู้ก่อนว่า คนอื่นเป็นมั่งไหม

คือ 1. ไดฟเวอรมีปัญหา
              2. การ์ดมีปัญหา

ถ้ามีคนใช้ไดฟเวอร์ตั้ง 180.48 ขึ้นไปได้ แสดงว่าเป็นที่การ์ดผมจะได้เอาไปเปลี่ยนเลย

Comment

Working...
              X