Announcement

Collapse
No announcement yet.

3650

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3650

3650 Top มันดีไมอะครับ แล้วแรงไม

จะซื้อหรอคับ ก้ดีนะคับแต่ผมว่ามันเริ่มตกรุ่นแล้วนะ มีงบเท่าไรคับ ถ้าซื้อไหม่ลองมองตัวอื่นดีกว่าคับ

Comment

ถ้าราคาไม่เกิน 1500 ก็พอซื้อได้ครับแบบประหยัดไม่ต้องต่อไฟเลี้ยงและปรับไม่เกิน 1024*768 ครับทุกเกมส์

Comment

แล้วมัน แรงพอใช้ได้ ใช่ไมอะครับ

Comment

เอามาเล่นเกมส์ไม่เหมาะ

Comment

Originally posted by ogrammyo View Post
            แล้วมัน แรงพอใช้ได้ ใช่ไมอะครับ
            มันก็แรงอยู่ครับ แต่รุ่นใหม่ๆ กว่ารุ่นใหญ่ตกรุ่นราคามันใกล้ๆกันมากครับไปซื้อ ตัวอื่นดีกว่าครับตอนนี้ นอกซะจากมันจะราคาต่ำกว่าที่ผมบอกแหล่ะครับเพราะการ์ดมันตกรุ่นแล้ว

Comment

ด้วยความเคารพ 3650 ไม่ท๊อปของผม เอา GTA IV อยู่ครับ 15-30แฟรม1024*768 8.12ไดร์เวอร์(สำคัญมาก) ปรับกลางๆนะครับ ไม่เสียอารม คอนเฟริม! x2 5200+ แรม 4G เดิมๆหมด ไม่โอ

Comment

เิงินน้อยแรงน้อย
                เงินมากแรงมาก

Comment

ผมมี sapphire 3650 512M GDDR 3 ของครบ ประกันถึงปี 2011 สนใจ pm ได้คับ

Comment

3650 ประหยัด+คุ้มค่า ตัว top โอเคอยู่นะครับท่าน ดูหนังภาพแจ่ม เล่นเกมส์ได้ทุกเกมส์แหละ(ขึ้นอยู่กับการปรัปภาพ) ใช้ต่อไปเถอะครับ จำกันได้มั้ย

Comment

จำได้ครับ ผมแค่อยากรุ้ ว่าคนอืนเค้ามีความคิดยังไง ต่อ 3650

Comment

8.12 ดีที่สุดแล้วคอนเฟริมครับ อิอิ

Comment

Working...
                        X