Announcement

Collapse
No announcement yet.

Seagate 500G SATA II นี่ถ้าไม่ถอดจั้มเปอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Seagate 500G SATA II นี่ถ้าไม่ถอดจั้มเปอร์

จะเป็นยังไงอ่ะครับผม มันจะวิ่งที่ 1.5GB หรอครับ ผมใช้ HDDตัวเดียวนะครับ

ใช่

Comment

ของใหม่ๆเค้ามักเสียบมา ต้องถอดออกให้วิ่งเป็น sataII

Comment

ถ้าบอดรับ sata2 ก็ดึงออกเลย

Comment

ถ้าบอร์ดรับก็ดึงออกเลยครับ

Comment

sataใหม่ๆเป็นsata2หมดแล้วมั้งถอดไปเลยครับผมหลงใช้sata1ตั้งนาน 555

Comment

55+ ถอดไปแล้วครับผม ขอบคุณๆ

Comment

Working...
              X