Announcement

Collapse
No announcement yet.

เทียบหูฟังคับ crative ep635

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เทียบหูฟังคับ crative ep635

ผมจะซื้อหู crative ep635 มาแทนหูฟัง sony ที่แถมมากับ โทสับอะคับ inear อยากรู้ว่าเสียงจะสู้ sony ได้ไหม sony สายมันสั้นมากลำคานคับ จะซื้อไหม่ก็แพงเหลือเกิน เลยไปลองใช้ crative ep635 ดีกว่า พี่ๆว่าไงคับ

อืม อันนี้ต้องไปฟังเองอะคับ

Creativeผมว่าเสียงก็ดีนะ

Comment

เคยเทสแต่ MDR-EX71(ใช้อยู่กะ ipod) sony กะ EP630 crative (แถมมากะ เอ็ก-ฟิ)

sony เสียงออกมา ใส+นุ่มก่า หน่อยๆครับ แต่ crative ให้เสียงที่ดังมากก่า

ตัวอื่นมะยู้ ผมก็ไม่รู้ว่า EP630กะEP635 ต่างกันเป่าครับ
      Last edited by mooh; 1 Oct 2006, 21:35:34.

Comment

Working...
      X